Matrix [Survey]-Khảo Sát Về Đầu Tư JSS!!!Yes Or No!!!

Có tiếp tục đầu tư JBP nữa không?

• Chắc Chắn Có!

Votes: 43 35.8%
  • Chắc Chắn Không!

Votes: 26 21.7%
  • Đợi thêm thời gian nữa xem rồi tíng!

Votes: 51 42.5%

• Total voters
    120
  • Poll closed .
Status
Not open for further replies.

tonghieu

Verified
Reactions
1,376
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Các bạn trả lời trung thực nha.
Để một số newbie tham khảo tránh bị dụ dỗ bởi các upline hám lợi.

P's : não phẳng và các thành phần hám lợi vui lòng không phá đám.

Tham khảo Topic về Restart :

http://mmo4me.com/showthread.php?70068-Topic-tong-hop-thiet-hai-JSS-retart-Version-4

Và Topic phân tích tình hình JSS

http://mmo4me.com/showthread.php?64373-Co-Nen-Tiep-Tuc-Dau-Tu-Vao-JustBeenPaid

vẫn chiến nhưng chắc là 1 hoặc 2 hôm nữa cho chắc

nếu có chơi thì chơi ngay lúc này.đập 1 lần và rút liên tục.vẫn đề là có nguy có dep cũng pending.mà support thì lại quá lâu.haizzz.tiềm ẩn nhiều rủi ro.

Theo mình thì đợi thêm khoảng 1 tuần nữa, hôm qua mình rút thì hôm nay nó cũng pay rồi :)

good by jss cho rồi.rut con khó thì chiến cái gì.nó muốn theo adc đó mà

yessssssssssssssssssssssssssssssssssssssssss :m131:

phân vân quá các bạn ơi...

đập vào 1 cục rồi rút ra,,,ko sợ rì tạc :m131: tái đầu tư là tèo

Jss đã lộ đuôi là một trang Hyip ,nó sẽ không scam nhưng sẽ hút máu mem nhiệt tình hơn nữa ,Đợt RS vừa rồi là một minh chứng . Muốn chơi thằng này lên dùng chiến thuật chia nhỏ acc ,mỗi acc < 20Pos để tránh nó RS bất thường .Thằng này nó có điểm hấp dẫn là có thể rửa tiền thoải mái nên nhiều người vẫn thích chiến nó .Newbie lên tìm hiểu kỹ trước khi chơi đừng nghe lời xúi dại của upline tham lam

RS hết pos của mem rồi nếu mà còn limit with tiền nữa thì có vấn đề thật, còn e thì đang tập trung Uinvest và zeek trước cho ổn định 2 e đó cái đã.

T.T cũng chỉ hám lợi mà ra cả thôi à. :m003: may mà mình đầu tư ít....

đấy là theo suy luận của mỗi người ngón hóng và chơi , theo tôi thì sẽ chiến tiếp

Lý do là JSS vừa hốt khoản tiền lớn nên ăn no :D

và nếu nó Scam thì đã Scam từ tập trước tội gì phải dây dưa bảo trì hay làm cái gì khác vì nhà đầu tư vào nó đủ để cho ông phen rích ăn $ cả đời ...

và ko phải cãi nhau làm gì đấy là ở bạn chẳng ai bảo bạn chơi rồi kêu vì bạn là người đưa ra lựa chọn cho bạn nên bạn đừng kêu nhé

Jss đã lộ đuôi là một trang Hyip ,nó sẽ không scam nhưng sẽ hút máu mem nhiệt tình hơn nữa ,Đợt RS vừa rồi là một minh chứng . Muốn chơi thằng này lên dùng chiến thuật chia nhỏ acc ,mỗi acc < 20Pos để tránh nó RS bất thường .Thằng này nó có điểm hấp dẫn là có thể rửa tiền thoải mái nên nhiều người vẫn thích chiến nó .Newbie lên tìm hiểu kỹ trước khi chơi đừng nghe lời xúi dại của upline tham lam

Bác này nói chuẩn đới
Chia nhỏ acc ra mà chiến thôi

Đợt RS này JSS thật sự làm thất vọng rất nhiều.... điều này khẳng định tài chính và khả năng chi trả của JSS đang gặp vấn đề rất lớn................ nên nhìn theo góc độ đối với những nhà đầu tư lớn sau đợt RS này mất từ 50 - 75% số pos hiện hành vậy họ có bỏ ra thêm 1 số vốn lớn nữa để đầu tư ko? nếu đầu tư ko lời thì có ai tiếp tục đầu tư ko? tôi thì ko... thực tế tk tôi có 465 pos trong đó khoảng 150 pos còn 1 ngày chia lãi nữa là hết hạn, nhưng trong đợt Rs vừa rồi JSS đã lấy của tôi > 200 pos toàn những pos tôi mới thu được 4 - 7 $ ( chưa lấy lại vốn ), hiện tại số pos còn lại là 248 pos nếu hôm nay chia lãi xong thì tk của tôi chỉ còn chưa đến 100 pos ( vì 150 pos đã hết hạn ) vậy bỏ > 4k đầu tư sau 1 khoản thời gian gần 2 tháng ==> lổ, tâm lý đầu tiên là ko tiếp tục đầu tư rồi, nếu ko có người đầu tư thì dự án đó có tiếp tục tồn tại được ko ? ... những điều này sau đợt Rs này càng đẩy JSS đến bờ vực hơn!!!!!!!!!! thực sự nếu JSS muốn tiếp tục lôi kéo các nhà đầu tư trở lại thì phải có chính mới thật sự hấp dẫn còn nếu ko có thay đổi gì thì lần RS này chín là mồ chôn của JSS .................................
.............................................. mất pos nhiều nên ko cam tâm :binhsua46::binhsua46:

đấy là theo suy luận của mỗi người ngón hóng và chơi , theo tôi thì sẽ chiến tiếp

Lý do là JSS vừa hốt khoản tiền lớn nên ăn no :D

và nếu nó Scam thì đã Scam từ tập trước tội gì phải dây dưa bảo trì hay làm cái gì khác vì nhà đầu tư vào nó đủ để cho ông phen rích ăn $ cả đời ...

và ko phải cãi nhau làm gì đấy là ở bạn chẳng ai bảo bạn chơi rồi kêu vì bạn là người đưa ra lựa chọn cho bạn nên bạn đừng kêu nhé

Ai cũng nghĩ như bác, cũng nhiệt tình dep vào thì nó sẽ lại ko đủ tài chính mà chi trả
Tốt nhất nên chơi cầm chừng thằng này và hóng sang thằng khác
Làm giàu từ mmo ko đơn giản, mặc dù cách kiếm tiền từ mmo thì ai cũng biết
Em cày cục mới chỉ đủ ăn :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,050
173,131
Latest member
go88v1net