Got Paid SURFMORE.COM - Kiếm tiền qua Surfbar, click Banner.

WindDK

Junior
Reactions
16
MR
0.000
thớt chỉ mình convert credit bằng hình đi nào, toàn chữ Đức không hiểu, mà dịch cũng không sát nghĩa. Tìm mãi mà không biết convert credit như thế nào (không phải là bán credit cho bạn đâu nha)

Lúc đăng kí thì bạn check dấu thì nó sẽ tự động convert cho bạn. Còn convert tay thì mình chưa tìm đc =))

nguoithu9865

Senior
Reactions
209
MR
0.000
thớt chỉ mình convert credit bằng hình đi nào, toàn chữ Đức không hiểu, mà dịch cũng không sát nghĩa. Tìm mãi mà không biết convert credit như thế nào (không phải là bán credit cho bạn đâu nha)

bây giờ bạn vô profile chỉnh lại cho nó tự convert là dc mà

Nếu bạn stick vào mục " Euro-Paid Settings" thì số cre này đến đợt site sẽ tự convert ra $ cho bạn, không tự convert được.

Còn nếu bạn muốn chuyển mục đích sử dụng thì phải vào SUPPORT gửi mail cho nó.

Số cre dùng để chuyển sang $ nằm ở muc "Paid4Use area" trong My Account

Last edited by a moderator:
tự nhiên bị trừ 500k credit là sao

bạn có click nhầm "CHEAT LINK" ko, những cái link màu đỏ trong đó nó ghi -10.000. Bạn click nhầm sẽ bị trừ 500k credits. Trong bài giới thiệu mình có chụp hình Cheat link, bạn nên xem lại.

Nhân đây cũng mong các bạn cẩn thận trong việc click banner, nhất là những banners màu đỏ.

Các bạn nên nhấp chuột giữa hết các banners trên page 1 lần, sau khoảng 1 phút các banners đó chạy xong thì nhấn F5, hoặc nút refresh để ra banners mới.

tblog

Senior
Reactions
703
MR
0.001
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
chiến thử xem sao. ID: tblog2012. bác có biết cái chỗ tải software về thì dùng thế nào ko?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,816
176,262
Latest member
asus1111

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week