[SuperLove] UNCTIONBUX - up ultimate bonus 0.11$ khi đăng ký và click hết ads Bonus liên tục tổng 10

Status
Not open for further replies.
send nhầm bạn 0.12$ :D

---------- Post added at 08:56 PM ---------- Previous post was at 08:48 PM ----------

kết ông superlove roi ref tiep cho ông
ID: spirit
pp: [email protected]

đã reg,
ID: mmovn89
PP: [email protected]

đã reg
ID: nhu1405

đã bn 0.11

cho hỏi bn tổng 10$ ở đâu ra vậy chủ thớt , lừa tình ah
cứ 0.4$ trong 15 ngày dzij bn đủ 10$ trong vòng 25 *15 = 375 ngày ah .
Dzi sao k ghi là bn 100$ luôn đi , 10 năm sau là lãnh đủ

cho hỏi cậu là cái loại rẻ rách gì mà sủa ngu vậy ko lẽ tôi bonus 10$ cho mỗi người sau 1 tuần với 1 site ptc à
ngu vừa thôi chứ . loại cậu thì hơn gì cái loại ăn tiền đầu tư của mọi người chứ

---------- Post added at 09:27 PM ---------- Previous post was at 09:18 PM ----------

topic nào cũng thấy tên rẻ rách này vào nói nhảm

Da reg_click het
ID:holdyou
PP:[email protected]

đã feg
id: piggold052

ID: blackcatx13x
:)

Đã reg ref và click hết ads
ID: maxinminax

đã reg và click hết ads

ID: ploy01

id :ve1984

p/s : biết bạn khoảng 1 tuần nay...đây là lần đầu tiên hợp tác....

bạn có máu liều quá..=> đó là điều mình thích...trong 4rum này hiện tại có 2 người solo => có thể nói là trùm....nhanhui & vnjustin..gì đó...bây giờ thêm bạn...
cứ đà này bảo đảm trong vòng 1 tháng bạn => số 1....( mình tin như thế...)

YM : voanhhung..........có chiến thằng nào cứ việc pm......( chỉ chiến buxhost....) 10 thằng chiến 10....100 chiến 100....

thằng nào scam => ko cần hổ trợ scam.....

đã ref và click
id: ni3520

Đã ref và click hết ads
ID: hntdhntd
Check bonus mình nhé, thanks!

đã reg
id killdabeat91
pp [email protected]
đã bonus 0.11

---------- Post added at 09:44 PM ---------- Previous post was at 09:41 PM ----------

mình đã check và bonus hết các bạddassx click ngày hôm này 15/7
các bạn còn lại chưa đc bonus vì chưa click ngày hôm này
nếu đã vừa click xong rồi thì báo để mình bonus
thông cảm vì các site khác mình bonus và hoàn toàn ko check có quá nhiều người nhận bonus mặc dù ko click cái nào nên h mình check hơi lâu tý

cho hỏi cậu là cái loại rẻ rách gì mà sủa ngu vậy ko lẽ tôi bonus 10$ cho mỗi người sau 1 tuần với 1 site ptc à
ngu vừa thôi chứ . loại cậu thì hơn gì cái loại ăn tiền đầu tư của mọi người chứ

---------- Post added at 09:27 PM ---------- Previous post was at 09:18 PM ----------

topic nào cũng thấy tên rẻ rách này vào nói nhảm

chứ cái con súc vật như mày trước giờ tao k đụng chạm đến mày , việc mày mày làm , việc tao tao làm , thì sao mày hạ uy tín tao trong topic mày hả con chó ,mày cũng là chó đột lốt người thôi
con chó vì vài ref mà nói xấu người khác , đúng là súc vật

vào đây mà xem http://mmo4vn.com/showthread.php?20...ng-len-den-1-37-refback-250-moi-4-ngay/page11

Mày có giỏi thì cứ tuyển ref nhưng tất cả các site mày chơi thì admin dù có đang pay cũng k pay cho mày đâu , 1 2 ngày nữa mày xem lời tao nói có đúng k nhé cái thằng ngụy quân tử , tao k đụng chạm ai thôi .Đừng bao giờ đụng tao trước , tao cho tuyệt được làm ăn luôn

chứ cái con súc vật như mày trước giờ tao k đụng chạm đến mày , việc mày mày làm , việc tao tao làm , thì sao mày hạ uy tín tao trong topic mày hả con chó ,mày cũng là chó đột lốt người thôi
con chó vì vài ref mà nói xấu người khác , đúng là súc vật

vào đây mà xem http://mmo4vn.com/showthread.php?20...ng-len-den-1-37-refback-250-moi-4-ngay/page11
mod vô coi thằng vô học này nó nói năng nè tôi ko bao giờ đụng vào cậu bao giờ nhé tôi phân tích cho cậu rõ trong topic đó vì cậu tự nhiên vô topic nói tôi trước trong topic của tôi còn tôi ko bao h vo topic của cậu nói cái gì cả việc gì cậu cứ vô topic tôi nói nhảm nhỉ ngay 2 topic tôi mới lập cũng thấy cậu vô sủa rồi
xin lỗi nghe cậu nói chuyện thì đúng thật cậu ngang = con súc vật loại súc vật lừa tiền anh em mmo4vn kêu người ta chung tiền cho cậu đầu tư chắc định tính quả bùng thôi cậu rẻ rách lắm

---------- Post added at 10:02 PM ---------- Previous post was at 10:00 PM ----------

Mày có giỏi thì cứ tuyển ref nhưng tất cả các site mày chơi thì admin dù có đang pay cũng k pay cho mày đâu , 1 2 ngày nữa mày xem lời tao nói có đúng k nhé cái thằng ngụy quân tử , tao k đụng chạm ai thôi .Đừng bao giờ đụng tao trước , tao cho tuyệt được làm ăn luôn
trời đúng 1 con vật sủa bậy ai đụng đến ai trước nhỉ . tôi nhớ là chính cậu sinh sự tôi trước mà mấy lần chửi tôi vô cớ nhỉ nhớ lại coi đề nghị mod nào vào coi cách nói năng của thằng này cái

mod vô coi thằng vô học này nó nói năng nè tôi ko bao giờ đụng vào cậu bao giờ nhé tôi phân tích cho cậu rõ trong topic đó vì cậu tự nhiên vô topic nói tôi trước trong topic của tôi còn tôi ko bao h vo topic của cậu nói cái gì cả việc gì cậu cứ vô topic tôi nói nhảm nhỉ ngay 2 topic tôi mới lập cũng thấy cậu vô sủa rồi
xin lỗi nghe cậu nói chuyện thì đúng thật cậu ngang = con súc vật loại súc vật lừa tiền anh em mmo4vn kêu người ta chung tiền cho cậu đầu tư chắc định tính quả bùng thôi cậu rẻ rách lắm

con chó lại vu khống người khác kìa tao lừa tiền anh em đầu tư hồi nào hả con chó , tao k đụng đến mày , thế mà mày nói xấu tao trong topic của mày , xem ai súc vật hơn ai hả chó . còn tao lừa tiền mem hồi nào hả con chó . mày nói mà k có bằng chứng thì mày chết đi , về mà nói với mẹ mày để mẹ mày tin . mày chửi tao ngu trước , giờ lại kêu mod vào , con súc vật vừa đánh trống vừa la làng

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,882
172,968
Latest member
Kuro28

Most viewed of week

Most viewed of week