SuperLove tiếp tục bị hại . Thế chưa đủ sao ? 1 bài tố cáo rất công phu bài bản gửi cho admin mnbux

Tôi chưa bao giờ clone nick :). Tinh thần dân tộc là bao che cho nhau cheat lấy tiền của tây rồi kéo nhau chết trùm à. Biết bao site PTC nó ban VN là vì sao? Tại sao ko thử đặt tay lên trán mà nghĩ xem đó là do ai? Để rồi lúc bị ban thì nhặng xị lên. Ai cũng biết PTC sẽ scam nhưng phải chấp nhận vì nó là một trò chơi và đã chơi thì chơi cho đàng hoàng, biết bao người invest nhiều $ vô + có chiến thuật thu hồi vốn nhanh trước khi nó scam nhưng bị ban vì cái mác Việt Nam => cheater mà bị các ông cheater xịn tạo ra đó. Thử nghĩ cậu invest 100$ vào một site và rồi bất chợt admin nó ban toàn bộ mem VN vì nó phát hiện cheater Việt Nam thì cậu nghĩ sao, có ngồi bênh nhau ko hay chửi loạn xị lên ;)

Im cmnm đi. Nhìn cái chỗ in đậm ấy. Nói ngu vkl ra. Biết nó sẽ lừa đảo mình rồi mà vẫn còn muốn chơi đoàng hoàng đc à. Giờ 1 thằng nó dọa ngày mai nó táng chết bà già mày thì mày vẫn đàng hoàng với nó à, đợi nó táng chết bà già mày xong mới ra tay à. Tự sướng loz gì mà thể hiện.

Tôi chưa bao giờ clone nick :). Tinh thần dân tộc là bao che cho nhau cheat lấy tiền của tây rồi kéo nhau chết trùm à. Biết bao site PTC nó ban VN là vì sao? Tại sao ko thử đặt tay lên trán mà nghĩ xem đó là do ai? Để rồi lúc bị ban thì nhặng xị lên. Ai cũng biết PTC sẽ scam nhưng phải chấp nhận vì nó là một trò chơi và đã chơi thì chơi cho đàng hoàng, biết bao người invest nhiều $ vô + có chiến thuật thu hồi vốn nhanh trước khi nó scam nhưng bị ban vì cái mác Việt Nam => cheater mà bị các ông cheater xịn tạo ra đó. Thử nghĩ cậu invest 100$ vào một site và rồi bất chợt admin nó ban toàn bộ mem VN vì nó phát hiện cheater Việt Nam thì cậu nghĩ sao, có ngồi bênh nhau ko hay chửi loạn xị lên ;)

Gạch đá lại sắp bay vèo vèo đây :(

Im cmnm đi. Nhìn cái chỗ in đậm ấy. Nói ngu vkl ra. Biết nó sẽ lừa đảo mình rồi mà vẫn còn muốn chơi đoàng hoàng đc à. Giờ 1 thằng nó dọa ngày mai nó táng chết bà già mày thì mày vẫn đàng hoàng với nó à, đợi nó táng chết bà già mày xong mới ra tay à. Tự sướng loz gì mà thể hiện.
:). Cậu cứ thử vào các site ptc mà coi các investor của VN làm gì là biết :). Người ta biết cách chọn site và invest + chiến thuật chứ ai hơi đâu đi auto click ;))
Gạch đá lại sắp bay vèo vèo đây :(
Chả sao ;), hnay rảnh thì vào chơi chém gió tý

Thế cậu có biết cái Topic này nó đang nói về vấn đề quái gì ko mà vào reporter với cheater ???? Mà cheater thì ko riêng gì VN đâu ,nước nào cũng cheat hết ,đặc thù của Buxhost là scam với tốc độ tên lửa nếu bây giờ cậu lỡ up acc rồi mà ko tuyển đc ref thì thế nào ? Ngồi nhìn nó nuốt số tiền cậu đã bỏ ra up acc à? Mình ko nói cheat là hành động tốt đẹp gì nhưng đôi khi cheat là 1 giải pháp để người chơi có thể thu hồi đc chút vốn đã bỏ ra ;) Thử nhìn xem những sỉte lớn có thằng nào Band IP VN ko? Chỉ có cái bọn BH trước khi nó mở ra nó đã định sẵn mục tiêu scam rồi nên cheater hoạt động trong mảng PTC BuxHost là điều tất yếu thôi :)

Thế cậu có biết cái Topic này nó đang nói về vấn đề quái gì ko mà vào reporter với cheater ???? Mà cheater thì ko riêng gì VN đâu ,nước nào cũng cheat hết ,đặc thù của Buxhost là scam với tốc độ tên lửa nếu bây giờ cậu lỡ up acc rồi mà ko tuyển đc ref thì thế nào ? Ngồi nhìn nó nuốt số tiền cậu đã bỏ ra up acc à? Mình ko nói cheat là hành động tốt đẹp gì nhưng đôi khi cheat là 1 giải pháp để người chơi có thể thu hồi đc chút vốn đã bỏ ra ;) Thử nhìn xem những sỉte lớn có thằng nào Band IP VN ko? Chỉ có cái bọn BH trước khi nó mở ra nó đã định sẵn mục tiêu scam rồi nên cheater hoạt động trong mảng PTC BuxHost là điều tất yếu thôi :)
infinitybux.com/<< trang này lớn BH nè có scam đâu ;) mà ban VN đó thôi , clixsense là elite site mà còn ban VN kìa :)

dkm bỏ PTC thôi hết site scam rồi chủ hội scam. Giờ còn có thể loại ném đá giấu tay nữa, đúng là loài súc vật *** phải người, làm ô uế xã hội. Mà chỉ những đứa nào tuyển ref thì mới làm chuyện bỉ ổi như thế này. Tóm lại hành động của loài cặn bã trong xã hội

tóm lại là chỉ có thua thiệt cho dân mmovn thôi chứ chả đc cái tích sự j` cả? Người mình còn chiến ng` mình như này thì sao mà làm ăn nổi nữa.Buồn thay...

Thấy các bác cứ chửi reporter thế nhỉ :). Có cheater (như chủ thớt) xài auto cũng là cheat nhé, thì ắt có reporter (Để bảo vệ quyền lợi cho admin)

cậu nói hộ tôi tồi là cheater ?? tôi cheat gì và nếu tôi là cheater thì bị tố cáo thế sao admin ko nói gì tất cả các site tôi bị đều cùng 1 tội đó là link topic tuyển ref . và cậu hãy đọc rõ cái đoạn report của reporter đó coi nó xuyên tạc tới mức nào

và cái gì mà auto cùng 1 thời điểm tôi chỉ click tới bốn năm site là cùng tôi ko có click thêm bất kì 1 site nào tôi ko đầu tư tuỷen ref cả , vậy tôi cần cái auto làm gì . hồi đầu năm tôi có thử qua cái auto của mmo84 thấy còn chậm hơn click tay quá nhiều .

vâng để bảo vệ quyền lợi admin . tôi đã làm gì mà xâm hại quyền lợi admin ?

nếu có sao ông admin ko nói rõ tội của tôi cheat , multiacc mà chỉ nói là có người report thế kia và mặc dù ko hiểu ngôn ngữ trong forum này tôi vẫn buộc phải suspend thành viên này

Thật sự ảo quá, chỉ có 2 Bang chủ này bị ban thôi mới ghê :))

Thấy các bác cứ chửi reporter thế nhỉ :). Có cheater (như chủ thớt) xài auto cũng là cheat nhé, thì ắt có reporter (Để bảo vệ quyền lợi cho admin)
Thế cậu có biết cái Topic này nó đang nói về vấn đề quái gì ko mà vào reporter với cheater ????
nhiều khi nó nói mà nó cũng ko hiểu nó nói gì đâu, mấy bác đừng để ý :))

cậu nói hộ tôi tồi là cheater ?? tôi cheat gì và nếu tôi là cheater thì bị tố cáo thế sao admin ko nói gì tất cả các site tôi bị đều cùng 1 tội đó là link topic tuyển ref . và cậu hãy đọc rõ cái đoạn report của reporter đó coi nó xuyên tạc tới mức nào

và cái gì mà auto cùng 1 thời điểm tôi chỉ click tới bốn năm site là cùng tôi ko có click thêm bất kì 1 site nào tôi ko đầu tư tuỷen ref cả , vậy tôi cần cái auto làm gì . hồi đầu năm tôi có thử qua cái auto của mmo84 thấy còn chậm hơn click tay quá nhiều .

vâng để bảo vệ quyền lợi admin . tôi đã làm gì mà xâm hại quyền lợi admin ?

nếu có sao ông admin ko nói rõ tội của tôi cheat , multiacc mà chỉ nói là có người report thế kia và mặc dù ko hiểu ngôn ngữ trong forum này tôi vẫn buộc phải suspend thành viên này

http://forum.mnbux.com/viewtopic.php?f=9&t=150&p=1121#p1121

admin nó nói kìa bác

We will recover his account if her activities proved to be legal after investigation.

đại khái là bác sẽ đc khôi phục lại tài khoản nếu bác chứng minh đc số tiền đầu tư của bác là hợp pháp

còn việc bác có chiến hay ko cũng tùy vào bác.... mà nghĩ tránh xa con đường này đi, nhiều kẻ mong hãm hại bác mà ko có ai bên để giúp đỡ thì đừng dại mà đi vào :|

dù sao tớ cũng nói giúp bác đc nhiêu đó thôi.... tớ ko thể thanh minh hết dùm bác tất cả các site khác đc

Chúc may mắn trên con đường khác.....

Xin chào.

Xin chia buồn cùng bạn SuperLove. Tôi rất lấy làm tiếc khi nghe rằng bạn bị hại và bị close acc

Qua những lời nói và hành vi của bạn, tôi cũng phần nào nghĩ rằng bạn là con người trung thực và thẳng thắn chứ không phải cheater hay gian xảo. Nếu việc này còn nhiều nghi án, bạn hãy yêu cầu bên admin giải quyết triệt để. Nếu không có bằng chứng sát thực, admin phải chịu trách nhiệm bồi thường cho bạn. Còn nếu không có hiệu lực, hãy kêu gọi mọi người tẩy chay sàn đã khóa bạn.

Nếu họ còn làm ăn kiểu này, thì ĐỪNG NHÂN NHƯỢNG lại kẻ đã hại bạn. Đừng cam chịu, hãy chơi lại nó như nó đã chơi bạn vậy.

Mình nghĩ làm ăn ngay thẳng thì ko phải lo sợ. Nhưng có ngay thằng thì bọn PTC nó cũng chơi khăm lắm.

Bàn luận về việc cheat tốt hay xấu thì có đến tết cũng chả hết lý lẽ mà cãi
Còn nói về số lượng thì cheater áp đảo invester gòy, có poll để phận định thắng thua thì cũng càng thậm thệ =))

Mấy hôm nay thằng report đang nằm trong bệnh viện cố gắng trút hơi thờ cuối cùng trong sự nuối tiếc vì ko còn sức trăn trối =))

ô hoá ra em đang bị truy nã à. Đang thu nhập chứng cớ mà các bác cho em thời gian xác minh chớ. Em đã phát hiện ra 3 đối tượng và chờ đợi nó tự đứng ra nhận trách nhiệm. Nhưng mà để cho chắc mai làm cái support cho admin Mnbux đãn Mnbux đã

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,889
170,948
Latest member
tamnhindautu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week