• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

SuperLove tiếp tục bị hại . Thế chưa đủ sao ? 1 bài tố cáo rất công phu bài bản gửi cho admin mnbux

SuperLove

Newbie
Reactions
266
MR
0.000
đây cũng là site cuối cùng tôi còn chơi . lần trước tôi đã kêu tất cả các ref nghỉ click tất cả các site dù site chưa scam chỉ để lại 1 site mới mở gần nhất mới mở vài ngày bảo ref click cho tròn 1 tuần rồi refback cũng là mong muốn trả refback 1 lần cuối cùng cho mem thật cao coi như lần cuối cùng còn làm công việc refback . và cũng do site thanh toán qua LR muốn lấy vài chục LR để làm event

nhưng khi vào site thấy 1 mem vietnam vừa rút hơn 15$ tôi cũng định vào rút thì acc đã bị suspend

tôi hỏi admin và admin nói đã nhận đc nhiều báo cáo than phiền về tôi

tôi tiếp tục hỏi admin và không như các admin khác đưa ngay link tôi tuyển ref . admin này đã đưa ra tận bằng chứng của một người tố cáo tôi
và nói tôi hãy đọc topic này ông ta lập và đưa link tôi xem

đây là ảnh chụp topic admin đó viết và ông để lại đoạn report của người đã tố cáo superlove

nó rất dài và lý lẽ vô cùng xảo trá và khốn nan , lật lọng các bạn hãy đọc và đọc lại nhugnx topic tôi đã viết

trong topic admin viết đó có chỉ rõ đoạn tố cáo của người đã tố cáo tôi . đoạn tố cáo bằng tiếng anh
following are comments of reporter ( dưới đây là những comment của người tố cáo )

"
i found superlove , he refer member , actuaaly , member of him , also is him . and member of him cheat your site very much . he also use socks to cheat your site . be careful with him
this is his site : http://mmo4vn.com/showthread.php?21419- ... ck-tu-dong

more comments below.

because he has cheat many site

he cheat powerfullbux , the same admin with infinitybux , and admin infinitybux with high sercurity has delete all his referral . This is proof : http://mmo4vn.com/showthread.php?21201- ... den-mmo4vn

And he cheat fpibux , he cheat over 200 ref in usa , because socks in usa very much .this is proof : http://mmo4vn.com/showthread.php?20927- ... at-vietnam

more comments:
i think superlove has cheat many member

i think he has cheat many member from his topic ,and he will get money from you . i think you should be carefull and thinking of paying him
"

tôi dùng 1tool dịch và dihj tạm cái đoạn tố cáo của 1 người vietnam gửi cho admin này

"
tôi tìm thấy superlove, ông tham khảo thành viên, thành viên của anh ta, cũng là anh. và thành viên của anh ta cheat các trang web của bạn rất nhiều. ông cũng sử dụng tất để lừa trang web của bạn. hãy cẩn thận với anh ta
đây là trang web của hắn: http://mmo4vn.com/showthread.php?21419- ... ck-tu-dong
nhiều ý kiến ​​dưới đây.
bởi vì anh đã lừa dối nhiều trang web
ông cheat powerfullbux, quản trị viên cùng với infinitybux, và quản trị infinitybux sercurity cao đã xóa tất cả các giới thiệu của mình. Đây là bằng chứng: http://mmo4vn.com/showthread.php?21201- ...
Den-mmo4vn
Và ông cheat fpibux, ông cheat hơn 200 ref trong usa, bởi vì tất trong usa rất nhiều này là bằng chứng. Http://mmo4vn.com/showthread.php?20927- ... tại Việt Nam
nhận xét:
tôi nghĩ rằng superlove đã lừa dối rất nhiều thành viên
tôi nghĩ rằng ông đã lừa dối rất nhiều thành viên từ chủ đề của mình, và ông sẽ nhận được tiền từ bạn. tôi nghĩ rằng bạn nên cẩn thận và suy nghĩ trả anh ta.

"

đây là link topic trong forum site mnbux http://forum.mnbux.com/viewtopic.php?f=9&t=150&p=1121#p1121
chính những topic tôi viết ra mà con nguòi này lại dùng những topic này làm bằng chứng chống lại tôi đối với admin

http://mmo4vn.com/showthread.php?21201-Admin-infinitybux-rat-quan-tam-den-mmo4vn

http://mmo4vn.com/showthread.php?20927-Cung-xem-nhung-hinh-anh-ve-cheater-khung-nhat-vietnam

thật vô cùng hiểm độc lời tố cáo của con người này vô cùng xảo trá tôi thật sự cảm thấy ghê tởm con người này . mấy topic tôi lập để anh em vietnam vô thảo luận để biết thêm về vài vấn đề mà con người này cũng dùng làm bằng chứng để tố cáo tôi với admin đc

why ?

vì 1 ít tiền mưu sinh mà những con người này giở những thủ đoạn đê hèn này sao ?

tôi đã nhận ra 1 lỗi làm của mình 1 lỗi nhất trong suốt những thời gian chơi mmo , đó là đã lập topic tuyển ref đã trả bonus cao vậy thôi lỗi đó phải trả giá với những thủ đoạn thấp hèn như thế này đây .

tôi muốn thoát ra khỏi đây thoát càng nhanh càng ko muốn nhìn thấy mặt thấy những tên nick của những con người thấp hèn này . 1 cơn ác mộng

để tên mình có mặt trong 1 topic tố cáo của 1 admin ptc , để khỏi bị clone nick rẻ rúm trêu tức . để ko thấy những con người vì 0.05$ cho tặng của 1 người mà quay sang chửi tôi để lấy lòng , dù nhận hơn 1$ refback mà chỉ chơi cho vài site vài ngày scam .

lần đầu được admin cho xem 1 đoạn tố cáo của 1 người hãm hại mình mới thấy nó đê hèn và xảo trá quá

nó nói luôn tôi cheat site FPIBUX hơn 200 acc trong khi acc tôi là superlove chứ ko phải traimoc

topic http://mmo4vn.com/showthread.php?21201-Admin-infinitybux-rat-quan-tam-den-mmo4vn
tôi lập nó cungx vin vào đó nói tôi cheat nên bị admin xóa ref

1 bài tố cáo rất công phu mà con người này gửi cho admin và admin mặc dù đã nói là tôi ko hiểu những gì viết trong đó nhưng cũng phải suspend acc của tôi

tôi hỏi admin là ai gửi bài tố cáo đó cho bạn . nhưng admin ko trả lời , và nếu trả lời thì chắc đó cugnx là 1 acc lập hoàn toàn khác đi , và như admin nói là có nhiều báo cáo than phiền về bạn chứng tỏ con ngừoi này làm rất chu đáo với việc lập nhiều acc để tố cáo tôi

sau cùng tôi nhận đc gì đây ? bị hãm hại mất tiền , bị vô cớ chửi bới lăng mạ cái tên superlove bị bêu xấu trong cộng đồng ptc thế giới

ko giống như mấy admin khác chỉ trả lời qua support và đưa link tôi tuyển ref
như site unctionptc

hay

mà lập hẳn cả topic nói tôi như thế

. tôi cũng ko giỏi trong bịa đặt ko láu cá khôn ngoan như những con người này
tôi biết thân biết phận và từ giờ không vào box jobmaket làm gì nữa . tôi cũng nói mấy lần là ko tuyển ref nữa chứ ko phải hôm nay khi tiếp tục bị thế này tôi mới nói
tôi đã bị hại bao nhiêu đó bao nhiêu site và bao nhiêu tiền rồi??
tôi đã thề đi thề lại trong bao topic . tôi chưa từ trước đến lúc này đây tôi chưa bao giờ làm hại ai theo kiểu này chưa bao giờ send 1 support cho admin nói về acc này acc nọ làm sao dù chỉ 1 câu ngắn gọn , chúddwungf nói là tạo 1 đống acc để hại 1 acc như thế này

tôi chỉ xin chữ bình yên lặng lẽ mà rời khỏi chỗ này cho nó đỡ khổ

Last edited by a moderator:
Mấy thằng bẩn tính bựa và ngu vl, chỉ làm cho bọn nước ngoài nó cười vào mặt. Đi hại nhau làm éo gì
-------------------------
ăn nói cho cẩn thận vào
nium4ever

Last edited by a moderator:
Mình nghĩ là có người ganh ghét bạn rồi và cả 4rum này nữa.

Trích nguyên văn câu này: "This time we are not sure 100% but we have to confirm this because we can't understand the language of this forum". Câu này nguyên nghĩa là: "Lúc này chúng tôi không chắc chắn 100% nhưng chúng tôi xác nhận việc này (suspicious member detected= khám phá ra thành viên có nghi vấn) bởi vì chúng tôi không thể hiểu ngôn ngữ được sử dụng trên forum này)
Là một admin của một trang PTC mà không hiểu rõ ngôn ngữ mà cũng đòi nghi ngờ thành viên đó. Lại còn quy kết tất cả nhưng người comment vào bài viết của bạn là do bạn hết (I found superlove, he refer member, actually, member of him, also him = Tôi đã tìm ra SuperLove, anh ta tuyển thành viên, thực ra là nick của anh ta, cũng chính là anh ta luôn)
Admin site này chẳng hiểu rõ gì mà dám ăn nói trắng trợn thế này à?
Mình có REF cho cậu site này nhưng tình hình này thì nghỉ khỏe luôn. Và chắc là mình cũng không lấy thêm RB của bạn làm gì. Chẳng hiểu đứa nào chơi ác thế nhỉ? Toàn mấy đứa chơi bẩn

bạn nên theo một môn khác đi, tôi cũng hiểu những j bạn nói, và cug hiểu đối thủ của bạn. tôi ko bên vực ai hết, nếu như so sánh bạn và đối thủ của bạn: supperlove 70% = .... 30%
chuc bạn thành công.

xin chia buồn với bác , quả thật aimaf làm trò này không phải là người nữa, thà đi ăn xin chứ làm cái trò này để kiếm lợi thì không xứng ở đây , cuộc đời thật bất công , những người làm ăn chân chính thường bị hãm hại , nếu bác còn có thể ở lại và tiếp tục chơi những site khác để anh cũng theo bác kiếm thêm 1 chút tiền điện , mình cũng như bác cũng đầu tư khá nhiều site , thường thì thue red chứ site nào tuyển được red thì thu nhập cao hơn 1 chút , cngx hiểu cẳm giác mất vài trăm usd vì suppend acc , thật buồn , chia buồn cùng bác

Tội nghiệp bác SL, còn thân tặng 1000 xô gạch vào giữa mõm thằng d.og nào hãm hại bác SL.
Bác ko chơi nữa cũng đc, nhưng mà vụ này thì điều tra ra đúng bằng chứng, chơi lại chết mẹ nó đi. Tiểu nhân vờ cờ lờ.
Cố lên bác SL.

2` thật
người Việt chơi nhau :( mấy bác mún chơi thì chơi cho công bằng
chơi tố cáo nhau chơi làm gì

nỗi quá cũng chết. Im Im mà xơi :)):))

Hành động của kẻ ghen tị với SuperLove thật đáng lên án, bọn cặn bã này làm nhơ nhớp forum của chúng ta. Để tui nguyền rủa tên này:
_ Cầu em trai em gái ba mẹ dòng họ nội ngoại mày bị chết yểu ( xe đụng chết, cán chết, bị bệnh chết, bị đột tử chết, bị nhồi máu cơ tim chết, bị đột quỵ chết,tai biến mạch máu não chết, sét đánh chết, cháy nhà chết chùm cả gia đình mày,...)
_ Tao cầu mày ra đường xe cán, trộm cướp hỏi thăm, mã tấu dao găm chém bầm mặt, sét đánh chết tươi..........
_ Cầu cho gia đình mày sinh con không có hậu môn, con bị biến dạng.............
Thứ mất dại và hèn hạ, lòng đê tiện xấu xa ko bằng lòng trung thành của 1 con chó.

Hành động của kẻ ghen tị với SuperLove thật đáng lên án, bọn cặn bã này làm nhơ nhớp forum của chúng ta. Để tui nguyền rủa tên này:
_ Cầu em trai em gái ba mẹ dòng họ nội ngoại mày bị chết yểu ( xe đụng chết, cán chết, bị bệnh chết, bị đột tử chết, bị nhồi máu cơ tim chết, bị đột quỵ chết,tai biến mạch máu não chết, sét đánh chết, cháy nhà chết chùm cả gia đình mày,...)
_ Tao cầu mày ra đường xe cán, trộm cướp hỏi thăm, mã tấu dao găm chém bầm mặt, sét đánh chết tươi..........
_ Cầu cho gia đình mày sinh con không có hậu môn, con bị biến dạng.............
Thứ mất dại và hèn hạ, lòng đê tiện xấu xa ko bằng lòng trung thành của 1 con chó.

Bác này chửi nghe ghê vờ cờ lờ nhỉ.
Nói chung là làm việc hèn hạ như vậy rồi sẽ gặp quả báo thôi.

Còn bác SL thì hãy cố lên. Nếu bác chơi tiếp PTC, mình sẽ reg ủng hộ bác.

còn nguy hiểm hơn cả scam ............ kiểu này người bị hại cứ phải gọi là ức ko làm sao giải tỏa đc ..... chia sẻ với chủ thớt !!!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,965
171,036
Latest member
vieclambaoano
Back
Top Bottom