HYIP Successfund - Successfund.biz

instant thì phải trong vòng 7 nốt nhạc chứ cậu , chứ trong vòng 4 giờ theo mình thì không thể gọi là instant được vì bản chất của từ instant là ngay tức thì . chứ không phải chờ 4 giờ như cậu nói . mình thấy các monitor đều phân loại rõ ràng site nào instant or manual và minh chưa thấy site nào instant mà phải pending 4 giờ trừ khi nó sắp bán quýt

Sao cậu không hiểu ý mình nói à, site chỉ chính thức trở thành scam thì nó mới pending thôi, còn nó instant ngay từ đầu mà, còn nếu nó pending thì chẳng bao giờ có thể nhận tiền chứ đừng nói là chờ đợi 4 giờ.

Cậu không thấy mình nhận thanh toán instant hàng giờ khi nó bắt đầu à, cứ sau 1 giờ có tiền trong balance là mình rút ngay, có phải chờ đợi gì đâu!!!!! Nhưng cũng buồn, vì mình không nghĩ nó scam nhanh khi đã trả ra tốt như vậy.

Cũng may nó ra vào thời gian ban đêm khi mọi người đi ngủ hết nếu không cũng nhiều bạn Việt Nam đẹp vào và chết theo mình rồi, 2 hôm đen vãi chưởng, site hôm qua bị scam, hôm nay PM lại bị Temporary Blocked, có bao nhiêu tiền trong tài khoản mà chẳng làm ăn được gì cả!!!!!!

Last edited by a moderator:
Sao cậu không hiểu ý mình nói à, site chỉ chính thức trở thành scam thì nó mới pending thôi, còn nó instant ngay từ đầu mà, còn nếu nó pending thì chẳng bao giờ có thể nhận tiền chứ đừng nói là chờ đợi 4 giờ.

Cậu không thấy mình nhận thanh toán instant hàng giờ khi nó bắt đầu à, cứ sau 1 giờ có tiền trong balance là mình rút ngay, có phải chờ đợi gì đâu!!!!! Nhưng cũng buồn, vì mình không nghĩ nó scam nhanh khi đã trả ra tốt như vậy.

Cũng may nó ra vào thời gian ban đêm khi mọi người đi ngủ hết nếu không cũng nhiều bạn Việt Nam đẹp vào và chết theo mình rồi, 2 hôm đen vãi chưởng, site hôm qua bị scam, hôm nay PM lại bị Temporary Blocked, có bao nhiêu tiền trong tài khoản mà chẳng làm ăn được gì cả!!!!!!

PM bị thế là sao hả bác @@
mà sao scam rồi mà vẫn để là new site ?

PM bị thế là sao hả bác @@
mà sao scam rồi mà vẫn để là new site ?

PM bị khóa từ sáng nay khi mình cố gắng để đầu tư vào site mới là Megaproforex.com, mình không nhận Pin nên yêu cầu resend Pin và cố gắng để log in với Pin nhiều lần và tài khoản của mình đã bị thông báo Temporary Blocked, đúng là đen vãi.

Còn topic này là do mod chưa chuyển đổi tình trạng thôi, site cũng đã đi từ đêm qua rồi sau khi đã trả tốt trong vài giờ đầu tiên!!!!!!!!

thế cậu giải thích dùm mình 2 từ instant và manual và sự khác biệt của nó đi

Mình hiểu ý của cậu rồi, Instant với Manual khác nhau nhiều lắm, Instant nghĩa là thanh toán tự động, cậu không cần admin vẫn có thể rút được tiền, còn manual thì buộc phải có admin, có thế thôi ai mà chẳng biết, chẳng lẽ mình đầu tư bao nhiêu năm rồi mà không biết nghĩa của nó và những câu hỏi của cậu à.

Khi bắt đầu DEP thì đã đặt quyết định vào cuộc chơi rồi, DEP xong sự quyết định cuộc chơi tùy thuộc vào thằng admin. Ngồi mà niệm phật thôi.

lại chiến tranh bùng nổ

Bình thường mà cậu, pro đang chất vấn mình thì mình phải cố gắng mà giải thích thôi, biết làm sao được, site chạy tốt thì chẳng có vấn đề gì, cứ có chuyện xảy ra là y như rằng, vãi thật!!!!!!!!!!

Bình thường mà cậu, pro đang chất vấn mình thì mình phải cố gắng mà giải thích thôi, biết làm sao được, site chạy tốt thì chẳng có vấn đề gì, cứ có chuyện xảy ra là y như rằng, vãi thật!!!!!!!!!!

quá nhọ cho đời sock lọ, đợi mãi chả có site để chơi

Nó là hoàn toàn chính xác, site tốt là một chuyện, nhưng để sống tốt hay không nó còn phụ thuộc vào nhiều yếu tố nữa.

- - - Updated - - -

quá nhọ cho đời sock lọ, đợi mãi chả có site để chơi

Hôm qua bạn cũng may nhỉ, nếu theo ngay thì chắc cũng ăn gạch rồi đấy, vãi, chắc tại ít người chơi quá thôi

Nó là hoàn toàn chính xác, site tốt là một chuyện, nhưng để sống tốt hay không nó còn phụ thuộc vào nhiều yếu tố nữa.

- - - Updated - - -

Hôm qua bạn cũng may nhỉ, nếu theo ngay thì chắc cũng ăn gạch rồi đấy, vãi, chắc tại ít người chơi quá thôi
check trren site thấy notpaid vì cái domain cũ ai dám chơi. nó cũng có ý định rồi chứ k ai lấy lại domain cũ cho người ta sợ

check trren site thấy notpaid vì cái domain cũ ai dám chơi. nó cũng có ý định rồi chứ k ai lấy lại domain cũ cho người ta sợ

Mình cũng nghĩ nguyên nhân chính mà nó dừng site có lẽ vì domain, có lẽ nó không kiểm tra domain trước khi mua site

PM bị khóa từ sáng nay khi mình cố gắng để đầu tư vào site mới là Megaproforex.com, mình không nhận Pin nên yêu cầu resend Pin và cố gắng để log in với Pin nhiều lần và tài khoản của mình đã bị thông báo Temporary Blocked, đúng là đen vãi.

Còn topic này là do mod chưa chuyển đổi tình trạng thôi, site cũng đã đi từ đêm qua rồi sau khi đã trả tốt trong vài giờ đầu tiên!!!!!!!!

nó Temporary Blocked vậy mình có cần support gì để nó Unblocked ko vậy bạn, hay cứ để như vậy rồi nó sẽ tự Unbolcked cho mình vậy :(

Mình gửi support lúc sáng, nó đã đáp rồi, tài khoản sẽ được mở khóa trong vài giờ tới, chắc phải đợi thôi

chơi hourly thì chấp nhận thui, hiện giờ site 1day ăn rcb cũng đầy ra mà, chỉ sợ ko có $ để táng thôi :binhsua39:

Mình xác định chơi mình cũng chấp nhận mà, thường là những thằng hourly là phải chơi sớm, chơi muộn thì 100% là ăn gạch, chơi sớm cũng sẽ dễ nhận biết là site có tốt hay không

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,451
171,500
Latest member
tknoithatdn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week