HYIP Successfund - Successfund.biz

xetang

Hero
Verified
Reactions
1,400
MR
0.790
Mot phan goc la sao thot.Vay la 44h moi dc rut cai goc ra ha. Neu vay la gan 2 ngay chi lai dc 4.1$. Dau co the choi tiep nua

Bạn chưa hiểu ah? 3.2% này đã bao gồm cả gốc và lãi rồi, tổng tiền bạn có sẽ là 44 x 0.32 = $14.1 đấy (fee là 5%).

Rut mot phan lai la bao nhiu? Sau 44h thi sau chu thot. No bat minh rut ra de nap cho 44h nua hay la dc de do khi nao rut thi rut ca von.

Vãi, giải thích thế mà cậu vẫn không hiểu à, site hàng giờ nghĩa là bạn có thể rút lãi và gốc hàng giờ, nếu tính chi tiết, bạn có thể làm phép tính đơn giản:

Lãi hàng giờ là: 41%/44 giờ: 0.91%
Gốc: 100%/44 giờ: 2.27%

Tổng cả gốc và lãi mỗi giờ sẽ là 3.2%, bạn hiểu chưa?

khổ thân bác xetang ,

Gặp newbie thì biết làm sao được, hihi, cố gắng giải thích đến vậy mà không hiểu nữa thì mình cũng chịu, nó trả cả gốc lẫn lãi theo giờ rồi thì lấy đâu ra tiền gốc ở cuối chu kỳ nữa,... hihi!!!!!!!!!!!!!

Mọi người cẩn thận, pending rồi nhé, chờ đợi đến mai xem thế nào rồi tính tiếp, lúc đầu nó cũng là manual, hy vọng site ko die sớm!!!!!!!!!!!!

Cũng vừa nói chuyện với nó qua skype, thanh toán sẽ là manual bây giờ bởi vì admin không online

Last edited by a moderator:

ttyctuu

Hero
Reactions
189
MR
2.005
Vãi, giải thích thế mà cậu vẫn không hiểu à, site hàng giờ nghĩa là bạn có thể rút lãi và gốc hàng giờ, nếu tính chi tiết, bạn có thể làm phép tính đơn giản:

Lãi hàng giờ là: 41%/44 giờ: 0.91%
Gốc: 100%/44 giờ: 2.27%

Tổng cả gốc và lãi mỗi giờ sẽ là 3.2%, bạn hiểu chưa?

giải thích kiểu này người hiểu rồi đọc cũng thành ko hiểu ??

unlucky

Junior
Reactions
50
MR
0.000
nói thật mấy site thanh toán kiểu Manual thì không nên chơi nó chỉ trả cho monitor thôi . tất nhiên vẫn có những site uy tín . nhưng muốn an toàn thi nên chọn những site instant hoặc chí ít nếu bị scam thì không mất quá nhiều . vì theo mình thấy các site instant chưa site nào scam trước 2 ngày

đừng quơ đủa cả nắm chứ cậu eternal-welfare đang chạy tốt đấy thôi site hourly cũng còn tùy instant hay manual nữa

Mình nói với cậu rằng site này cũng instant từ đầu mà, nhưng nó chỉ instant trong vòng 4 giờ, khi nó bắt đầu pending mình đã biết là có vấn đề rồi!!!!!!!!!!!

Còn eternal-welfare, plan 15 ngày cơ mà, mới được ngày đầu tiên thôi, chưa thể nói trước điều gì được cả!!!!!!!!!

Last edited by a moderator:
instant thì phải trong vòng 7 nốt nhạc chứ cậu , chứ trong vòng 4 giờ theo mình thì không thể gọi là instant được vì bản chất của từ instant là ngay tức thì . chứ không phải chờ 4 giờ như cậu nói . mình thấy các monitor đều phân loại rõ ràng site nào instant or manual và minh chưa thấy site nào instant mà phải pending 4 giờ trừ khi nó sắp bán quýt

Announcements

Forum statistics

Threads
424,738
177,301
Latest member
Swaponix

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom