Spotlight Sự việc 3B bị truy tố có thật hay ko?

3B có thật sự bị CA giam giữ?

• Votes: 30 38.5%
  • Không

Votes: 48 61.5%

• Total voters
    78
  • Poll closed .
Status
Not open for further replies.
- Oh shjt lại có cả topic vote xem người ta bị bắt hay chưa nữa à =)), muốn gì thì lên đồn trình bày =))

Éo hỉu,toàn mấy ông éo đọc j bên kia lại sag đây chém.K nghe 5Tin nói à?Đàn em 3B là mấy chú lám ở bên CỤC FÒNG CHỐNG AN NINH MẠNG TẬN CHÍNH PHỦ ĐÓ.VÀ 3B LÀ BỐ(à quên Cháu) của CHỦ TỊCK TP.HCM.BẮT THẾ ÉO NÀO ĐC(TIN2 À 5TIN ĐÃ Khẳng định rùi).Huống chj pạn của 3B tuyên bố là 1dân IT khủng.Có thể cho MMO4VN die trong 5phút.Các pạn đừng có "dây" vào.Khôn hồn close top đê.Tớ từ đêm qua đọc xong jờ vẫn sợ vk đái."Đi" suốt nè.Buồn éo chịu đc...Haizz

2za, tớ là tớ bik rõ nhất, cái topic kia là thằng khốn nào lập ra để chơi a 3be, bày đặt 5s sập mmo4vn, mún chém giống a 3be cũng phải có thực lực mới nên nói
chìu mon men sang chăm sóc vợ con a 3be liền bị ku 5tin chém liền... hik hik mà để chị ấy ở gần 5Tin thì mình k tin tưởng cho lắm
ực ực ko ăn đc phần trên vợ 3be cũng uổng nhỉ...
cũng tội vòng 1 to quá chi làm người ta nhìn chỉ muốn nghĩ bậy
a 3be thứ lỗi cho em, nói thế này cũng là khen vợ a thôi tuy nó hơi tục tục... :)
mà có khi mấy ông chung nhóm đội xe hay qua nhà a nhậu xỉn vào lại chẳng chém thế, anh em mình quen nói tếu táo quen rồi nên chắc a k chấp đâu
ực ực chẹp chẹp nhưng em vẫn khuyên là ko nên để 5Tin ở gần chi nhà, em thì còn dùng bao chứ thằng đấy chắc làm rọt rẹt xong chứ k ý tứ đâu ;)

vụ này cứ thấy ảo?không hiểu rõ lục dích cho lắm:)).chắc làm nhìu tiền qua=>>dửng mỡ....

Lại có cơ hội thể hiện trình spam cho dân PTU nữa rồi.

công nhận PTU có nhiều cái hay.
hết anh invét gì gì đó giờ lại đến bác 3be =))

Không bị bắt thì tốt cho hắn. còn bị bắt thì tốt cho anh em ptu. keke. loại được 1 đối thủ. ghét

close đê!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

:binhsua51: ai cũng chuyển qua làm xxx cả , 3B bị cạnh tranh quá tung tin nhảm đấy anh em cứ chiến xxx mạnh vào ....cấm chuyển qua ware phá em nhé :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,573
172,630
Latest member
son0k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week