• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Sự thật về Rin( Scam chính hiệu)

Amous

Newbie
Reactions
227
MR
0.000
Đâu phải cứ trả tiền là xong... những người có uy tín thì bảo trả tiền là xong... vậy hậu quả thì vứt đi đâu!

quangk8b

Hero
Reactions
304
MR
0.015
giờ chỉ có tin admin của chúng ta được thôi..Mọi nick uy tín cấp cao ngất mà vẫn đi scam bình thường.
Càng quyền cao càng hành dân..............

anhquandp

Hero
Reactions
287
MR
0.001
Thôi, các bạn đừng lập theart nữa :binhsua23: càng lập nữa tớ càng buồn và càng lập nữa tớ càng chán :(( :binhsua32:

nkt1519

Banned
Reactions
305
MR
0.000
Hajz ... cuối cùng bạn tuj nó cũg đứg ra nói rùi ... hy vọg Rin sẽ từ bỏ *** và quay về cùg ae ... hẹn cậu 1 ngày ko xa nhé ... con ngừ ai ko mắc fải sai lầm chứ ... nhưg nếu mình chịu sửa đổi sai lầm đó thì mới đág mặt nam nhi ... tớ lun tin là cậu chỉ do hoàn cảnh đưa đẩy màk thôj ... hãy cố gắg làm lại nha Rin ... :(

nhtwvn

Verified
Reactions
1,476
MR
0.000
Hajz ... cuối cùng bạn tuj nó cũg đứg ra nói rùi ... hy vọg Rin sẽ từ bỏ *** và quay về cùg ae ... hẹn cậu 1 ngày ko xa nhé ... con ngừ ai ko mắc fải sai lầm chứ ... nhưg nếu mình chịu sửa đổi sai lầm đó thì mới đág mặt nam nhi ... tớ lun tin là cậu chỉ do hoàn cảnh đưa đẩy màk thôj ... hãy cố gắg làm lại nha Rin ... :(

bạntôi, an ủi gì thế ^^

hienyeu

Junior
Reactions
148
MR
0.098
Hãy thôi mèo khóc chuột . 1 lần bất tín , vạn lần bất tin .

Vì bạn là người có chức có quyền , bạn làm điều đó cũng ảnh hưởng đến 1 tầng lớp cao ngời ngợi , rồi đây mình sẽ còn dám gd với ai ??? Thật đáng khinh (không hề đáng thương) !

Huyle

Junior
Reactions
189
MR
0.000
Nếu mà giờ mình không bận thi đại học mình đã phóng vào Huế giải quyết vụ này rồi

Cái IP đó chẳng nói lên được gì cả, nếu IP nhà rin cũng là IP quán net bên cạnh thì bất cứ 1 thằng gà nào ở Huế cũng sử dụng IP đó được, scammer tay chân ở đâu cũng có.

Mấy cái log chat qua lại cũng chỉ là cảm tính không thể nói là bằng chứng xác thực được.

Cái mình cần là 1 topic điều tra rõ ràng vào thời điểm đó nếu đúng là Vicgiap thì đi thì Rin đang làm gì, ở đâu, ai làm chứng

Nếu biết rinny đang ở nhà thì cần thiết mình có thể vào kiểm tra máy vi tính nhà Rin với toàn bộ máy quán net bằng một vài tool quét history đặc biệt nữa. Thậm chí cố hơn nữa nhờ 1 vài pro tìm IP đăng kí, IP đăng nhập thường xuyên của acc LR & mấy tk scam kia.

Thực sự những cái bằng chứng đưa lên chưa thể thuyết phục nổi, điều tra thì chủ yếu cảm tính, log chat, không biết nổi cái hiện trường ra sao nữa, ngồi nhà online điều tra, phán như thánh, chắc còn hơn cả c15 =))

Thật sự mình muốn 1 topic điều tra ít nhất phải có đủ những điều kiện như thế này. Nhưng mấy bữa nay thấy toàn ...trđộ cao :))

Haizz khổ sở quá đi cái thời điểm thi đại học, scandal đúng lúc thật :))
Khách quan phải được như thế mới nói, nhận xét gì đó tùy các bạn, ai có não nấy hiểu.

Hết. 1 cm. I'm sorry I'm too busy :(

mmo4love

Newbie
Reactions
81
MR
0.066
Nếu mà giờ mình không bận thi đại học mình đã phóng vào Huế giải quyết vụ này rồi

Cái IP đó chẳng nói lên được gì cả, nếu IP nhà rin cũng là IP quán net bên cạnh thì bất cứ 1 thằng gà nào ở Huế cũng sử dụng IP đó được, scammer tay chân ở đâu cũng có.

Mấy cái log chat qua lại cũng chỉ là cảm tính không thể nói là bằng chứng xác thực được.

Cái mình cần là 1 topic điều tra rõ ràng vào thời điểm đó nếu đúng là Vicgiap thì đi thì Rin đang làm gì, ở đâu, ai làm chứng

Nếu biết rinny đang ở nhà thì cần thiết mình có thể vào kiểm tra máy vi tính nhà Rin với toàn bộ máy quán net bằng một vài tool quét history đặc biệt nữa. Thậm chí cố hơn nữa nhờ 1 vài pro tìm IP đăng kí, IP đăng nhập thường xuyên của acc LR & mấy tk scam kia.

Thực sự những cái bằng chứng đưa lên chưa thể thuyết phục nổi, điều tra thì chủ yếu cảm tính, log chat, không biết nổi cái hiện trường ra sao nữa, ngồi nhà online điều tra, phán như thánh, chắc còn hơn cả c15 =))

Thật sự mình muốn 1 topic điều tra ít nhất phải có đủ những điều kiện như thế này. Nhưng mấy bữa nay thấy toàn ...trđộ cao :))

Khách quan phải được như thế mới nói, nhận xét gì đó tùy các bạn, ai có não nấy hiểu.

Cái này mới là phán như thánh này

BinBinQN

Senior
Reactions
1,088
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Thậm chí cố hơn nữa nhờ 1 vài pro tìm IP đăng kí, IP đăng nhập thường xuyên của acc LR & mấy tk scam kia.

Niềm tin à cậu :hihi: Contact LR xem nó đưa IP người dùng cho không, đừng nói là biết thằng scammer là thằng nào nhờ nó đưa ID/Pass LR log vào coi nha :hihi:

makingmoney

Senior
Reactions
157
MR
0.001

:)) Nói dài dòng 1 hồi cuối cùng là I'm sorry I'm too busy, thế có giải quyết đc gì đâu mà bạn nói cho mọi chuyện thêm rối thế

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,827
176,268
Latest member
kaihuynh

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week