Sự thật về MD5 cho các bạn đánh H-T danhlode.com

Status
Not open for further replies.

lamcrkh516

Newbie
Reactions
53
MR
0.000
Mình xin nói trước, mình không phải là lính thuê của danhlode.com, đi pr đâu nhé, mình chỉ là 1 newbie, gõ captcha qua ngày, ko tin thì vào đây xem link tuyển ref của mình ở đây :
http://mmo4me.com/showthread.php?62155-Don-bao-tu-MEGA-sang-CAPTCHATYPERS
mấy bác chơi H-T ở site này thua, rồi lên đây la làng la xóm gớm quá, nên dep 1$ vào làm cái proof minh oan cho admin danhlode.com ( có thể là chú cảm thấy ko cần thiết nhưng có thể thêm kiến thức cho vài bạn chưa bik về MD5 ).

đây là hình trước khi mình chơi :

và đây là hình sau khi chơi :

Các bạn để ý khung đỏ nhé.

Đây là mã trước khi mã hóa : HEAD-vdDkySnpJipDRbEqDZlr
Đây là mã đã mã hóa MD5 : cac65bc2b40ff83470447b8211270ee5
các bạn có thể vào đây để mã hóa nếu các bạn không tin : http://www.md5.net

MD5 là một loại mã hóa kỉu băm băm gì đó, tớ ko rành lắm, nhưng khó có thể crack đc, các bạn có thể vào google tìm hiểu thêm, nhưng không cần tìm cách giải mã đâu, giải đc thì admin sập tiệm lâu rồi :)).

Last edited by a moderator:
Mình xin nói trước, mình không phải là lính thuê của danhlode.com, đi pr đâu nhé, mình chỉ là 1 newbie, gõ captcha qua ngày, ko tin thì vào đây xem link tuyển ref của mình ở đây :

mấy bác chơi H-T ở site này thua, rồi lên đây la làng la xóm gớm quá, nên dep 1$ vào làm cái proof minh oan cho admin danhlode.com ( có thể là chú cảm thấy ko cần thiết nhưng có thể thêm kiến thức cho vài bạn chưa bik về MD5 ).

đây là hình trước khi mình chơi :

và đây là hình sau khi chơi :

Các bạn để ý khung đỏ nhé.

Đây là mã trước khi mã hóa : HEAD-vdDkySnpJipDRbEqDZlr
Đây là mã đã mã hóa MD5 : cac65bc2b40ff83470447b8211270ee5
các bạn có thể vào đây để mã hóa nếu các bạn không tin : http://www.md5.net

MD5 là một loại mã hóa kỉu băm băm gì đó, tớ ko rành lắm, nhưng khó có thể crack đc, các bạn có thể vào google tìm hiểu thêm, nhưng không cần tìm cách giải mã đâu, giải đc thì admin sập tiệm lâu rồi :)).

Nói bây giờ thì đã quá muộn rồi. Sao lúc đầu lúc chưa ai chơi sao bạn ko post cái này lên đi. Nói chung mình thấy là nên chấm dứt về danhlode tại đây.

Nói bây giờ thì đã quá muộn rồi. Sao lúc đầu lúc chưa ai chơi sao bạn ko post cái này lên đi. Nói chung mình thấy là nên chấm dứt về danhlode tại đây.

ko bao giờ là muộn cả, có cậu đánh thua hết ko kịp dừng mới muộn thôi. tớ thua vài $ rồi, nói chung là hỉu cảm giác của cậu :D

cái mã là cái mã , cái mặt h -t nó chẳng liên quan bạn hiền à =)) chẳng qua thằng admin nó cho vào để làm trò qua mắt mọi người thôi, cái mã ko thay đổi đc là đúng, nhưng sự liên quan của cái mã và cái mặt quay thì chỉ có admin là người biết rõ thôi ;)) lập topic thiếu hiểu biết lại bị ăn gạch bây giờ ;))

cái mã là cái mã , cái mặt h -t nó chẳng liên quan bạn hiền à =)) chẳng qua thằng admin nó cho vào để làm trò qua mắt mọi người thôi, cái mã ko thay đổi đc là đúng, nhưng sự liên quan của cái mã và cái mặt quay thì chỉ có admin là người biết rõ thôi ;)) lập topic thiếu hiểu biết lại bị ăn gạch bây giờ ;))
các cậu thua nhìu nhỉ, thấy phang gạch bên mấy topic kia nhìu ^^!, liên quan chứ cậu, mã có HEAD thì nó ra HEAD, TAIL thì ra TAIL, nó thêm mấy kí tự phía sau để ko crack đc thôi. cậu ko bik đừng phang bừa

-----topic is closed-----

Đã chứng minh đc sự trong sạch của MD5 , tỷ lệ là 50-50 thì lấy đâu ra lãi nhỉ :( ....... =))

cái đó là code của site khác, chứ hình như site này ko có tỉ lệ win vì là có MD5, cũng ko rõ lắm.

theo bạn vì sao người ta lại lập site ra làm j. lập ra để bị mất tiền chăng :|

Chú này spam ác nghê! Theo dõi 2 topic về vấn đề này, chỉ thấy chú này spam là chủ yếu!:binhsua37: Lính đánh thuê ở đâu vậy?

Ở đâu tư duy tí đi. Chẳng nhẽ nói thẳng ra.

- Nói tóm lại 1 câu: Gian lận hay ko thì ko cần bik, chả phải chứng minh cái j hết,
- AI thích chơi thì chơi, k chơi thì thôi. khỏi kêu ca.
có chơi có chịu, mắc 1 lần thì thui, đừng chơi nữa,

có nhìu kỉu ăn chứ cậu, ăn người thua, ăn fee vì chỉ ăn 195%, ...

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,972
173,042
Latest member
hooangthien

Most viewed of week

Most discussed of week