Sự thật về các topic 30$/day, 20$/day, 50$/day

jimmykid

Hero
Reactions
654
MR
0.108
Follow me on Facebook
Thấy tiền ai mà ko ham nhỉ, nhưng có ai làm với mức lương đó lại chỉ cho bạn mà ko phải người nhà nhỉ?

Thứ 1: Khi họ share họ biết rằng bạn sẽ share lại người khác, mau die chén cơm của họ

Thứ 2: Mục đích của họ là lấy ref or có ý định xấu với bạn

Thứ 3: Các topic này ko có 1 cái proof để c/m là họ làm việc đó trong 1 day

Vậy ai đó lập các topic này, trước khi dk hãy xem họ có thật ko hay chỉ dụ dỗ, như 1 ai đó đã làm trước kia lập topic giống vậy mà sự thật chỉ là 0.1$/day ( ai thì tự hiểu mình ko cần nhắc tên )

HardLive

Newbie
Reactions
284
MR
0.499
$500.00
Services
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Hi , bạn nói rất đúng . Mình nhớ lần đầu mình tham gia mmo minh có cách kiếm gần 100 $ 1 ngày và người mình giơi thiệu chia sẻ là em trai ruột của mình và chị gái mình nữa . Cùng một số người họ hàng và bạn bè thân thích của mình .

Nếu ko có ý định xấu thì người ta ko bao giờ post lên làm gì . Và các bạn có thấy mâu thuẫn khi anh ta nói : tham gia mmo đã lâu mà nick mới lập từ 1-2013
:) Thân .

hyipgreat

Senior
Reactions
225
MR
0.000
Chat with me via Skype
Toàn bọn post vớ vẩn rồi câu kéo lấy tiền của anh em ấy mà. Tốt nhất nên cẩn thận. Tự tìm tòi hoặc học theo các pro đi trước đó là cách tốt nhất!

YeahIWin

Hero
Verified
Reactions
1,486
MR
1.014
Uhm, chủ thớt đúng ý tui.
Nhiều topic mang tính chất lừa tình (tiêu đề lừa tình để dụ dỗ người khác vào).
Đề nghị mod xóa mấy topic lừa tình, hay sửa lại cái tiêu đề cho nó.. chân thật.

quyetkiemtien

Senior
Reactions
604
MR
0.530
Chat with me via Skype
up cho các bác cái proof nè, vừa mới cài firebug để sửa cái web vào mmo4me thấy có cái bằng chứng thanh toán ghê quá, tiện tay làm luôn một cái cho anh em chiêm ngưỡng

phuongvk

Newbie
Reactions
99
MR
0.000
Thanks chủ thớt...Bạn này tốt ghê, đợt trc tổ chức event cho mọi ng mấy lần, nhưng bị hiểu nhâm, định off mmo4me.

Hum nay thấy post bài nhắc nhở ae nữa

Thanks a lot <3

Mình biết có người làm rất nhiều nhưng có những người lập ra là có ý đồ xấu or lấy ref thôi, mình chỉ nói để mấy bác kiểm tra đúng sự thật rồi hãy dk thôi ko đụng chạm ai hết

Vì mình đã từng mất thời gian vì mấy cái topic như vậy! OK

Việt

Newbie
Reactions
5
MR
0.000
up cho các bác cái proof nè, vừa mới cài firebug để sửa cái web vào mmo4me thấy có cái bằng chứng thanh toán ghê quá, tiện tay làm luôn một cái cho anh em chiêm ngưỡng
View attachment 22225
nhìn cái prof này chắc là chơi trò fund tiền lòng vòng vào pp rồi close acc hả.
Đúng là cái này kiếm được nhiều đấy các bác à,chỉ dành cho bác nào acc có độ trust cao với pp thôi.
Bác nào có acc càng nhiều giao dịch với PP càng dễ làm :D. ko ham, ko ham :D

lubu0808

Senior
Reactions
225
MR
0.376
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Thấy tiền ai mà ko ham nhỉ, nhưng có ai làm với mức lương đó lại chỉ cho bạn mà ko phải người nhà nhỉ?

Thứ 1: Khi họ share họ biết rằng bạn sẽ share lại người khác, mau die chén cơm của họ

Thứ 2: Mục đích của họ là lấy ref or có ý định xấu với bạn

Thứ 3: Các topic này ko có 1 cái proof để c/m là họ làm việc đó trong 1 day

Vậy ai đó lập các topic này, trước khi dk hãy xem họ có thật ko hay chỉ dụ dỗ, như 1 ai đó đã làm trước kia lập topic giống vậy mà sự thật chỉ là 0.1$/day ( ai thì tự hiểu mình ko cần nhắc tên )
Bạn đã sai hoàn toàn khi nói như vậy. bạn có nhớ đợt offer android hoành tráng vài tháng trước mọi người share với nhau thì có ý đồ xấu gì. Android lúc đó rất hot 1 ngày có thể kiếm trên 100$. Có nhìu lúc bạn biết cách kiếm tiền nhưng bạn không thể chia sẽ đc với người thân của mình đâu vì nhiều khi họ đâu có hiểu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,783
176,236
Latest member
pingocno1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week