Got Paid Sự thật kiếm tiền cashfiesta - 50$

Status
Not open for further replies.
Dùng 3g thì không nên chiến, đổi IP liên tục.

Thank bác, mới lại dạo này chỗ mình Dcom 3G chậm lắm. Chủ yếu vào đọc báo + chat thôi.
Thấy đứa bạn chơi cashfiesta được rút $ rồi cũng muốn chơi nhưng phải chờ chuyển sang ADSL đã.

Ai giúp trả lời câu hỏi này với :D

Cho tôi hỏi tôi đăng kí cafiesta trả 50$ . tháng trước nó tinh là 1000 point = 0,010 $ đc 0,42$ . bây h tháng này tôi đăng kí nhiều offer và điểm casbar tổng cộng hết là 158k điểm . như vậy cuối tháng 6 nếu nó thanh toán tui lên 150$ có bị reset không . Còn VD 2 là nếu tui đăng kí là 100$ thì nó thanh toán tui 75$ tui vào cafiesta đăng kí lại để nhận 50$ có đc không . Ai giúp tôi câu hỏi này nhé cảm ơn nhiều hihi :))

Mình đang chạy bằng 3G, IP đổi liên tục không biết có vấn đề gì không? Sợ nó lại nghi nghờ, cấm acc thì khổ?
Mà khi nhận séc, người nhận séc không thể đi nhận được thì mình phải làm thế nào nhỉ? Khi minh nhận được séc rồi thì phải đến ngân hàng nào rút tiền. Bạn nào đã nhận séc rồi hướng dẫn mình với!

Mình đang chạy bằng 3G, IP đổi liên tục không biết có vấn đề gì không? Sợ nó lại nghi nghờ, cấm acc thì khổ?
Mà khi nhận séc, người nhận séc không thể đi nhận được thì mình phải làm thế nào nhỉ? Khi minh nhận được séc rồi thì phải đến ngân hàng nào rút tiền. Bạn nào đã nhận séc rồi hướng dẫn mình với!

Nhận bằng paypal cho dể, check làm j? check thì phài hơn 100$ mới đc đổi. đổi thì cầm cái CMND+ sec ra ngân hàng mà đổi thôi

Chà, phải hơn 100$ mới được đổi tiền séc à! nẾU có người thân nhận séc thì minh nhận hộ được không?

check 50$ vẫn đổi dc. Séc sẽ chuyển đến địa chỉ như trên web, nếu ko phải của mình thì kêu người dó ký tên trên tấm séc và giấy nhờ thu, sau đó cầm photo CMND của người đó và HK ra ngân hàng làm nhờ thu, mục chuyển khoản cho thì điền tên và số tài khoản của mình thì sau 2 tháng tiền sẽ vào TK của mình.

nói chung là bạn nào có PP thì cứ dùng PP thôi, ko có PP mà lười ko verify thì nhận check tạm cũng đc

chủ thớt up hướng dẫn làm offer tháng 6 giúp anh e newbie vs :D
mà cho mình hỏi : tại sao lại chỉ chạy 30k điểm thôi nhỉ
thanks !

Last edited by a moderator:
chủ thớt up hướng dẫn làm offer tháng 6 giúp anh e newbie vs :D
mà cho mình hỏi : tại sao lại chỉ chạy 30k điểm thôi nhỉ
thanks !
Offer thì cứ từ từ bạn. trước mắt cứ chạy 30K điểm đi, có cả 1 tháng làm offer mà. bạn chạy nhiều điểm quá. nó ko thích trả nhiều tiền đâu:D

check 50$ vẫn đổi dc. Séc sẽ chuyển đến địa chỉ như trên web, nếu ko phải của mình thì kêu người dó ký tên trên tấm séc và giấy nhờ thu, sau đó cầm photo CMND của người đó và HK ra ngân hàng làm nhờ thu, mục chuyển khoản cho thì điền tên và số tài khoản của mình thì sau 2 tháng tiền sẽ vào TK của mình.

cho mình hỏi ngân hàng nào đổi sec 50 vậy bạn? mình được biết là phải 100 trở lên mới đổi dc

VCB làm mấy lần rồi có ai nói gi dâu
vunewbie bạn ơi cho mình hỏi trong mục street address thì mình điền địa chỉ theo sổ hộ khẩu, theo CMND hay là theo địa chỉ mình đang sống hiện tại, vì địa chỉ trên CMND của mình bây giờ thay đổi rồi thì sợ nó ko chuyển sec đúng địa chỉ thì sao nhỉ, với lại cho mình hỏi thêm với mục first name và last name mình sẽ điền như thế nào chính xác nhất, mình tên là đặng quang tiến
Xin cảm ơn bạn nhiều

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,953
173,029
Latest member
kiet2006cm

Most viewed of week