Got Paid Sự thật kiếm tiền cashfiesta - 50$

Status
Not open for further replies.
Tự tin quá! Thế bạn này biết những gì?
Liệu rằng bao lâu bạn có proof? ;))
< nửa năm thì anh em cùng học tập. :)
mình chơi 2 tháng đủ min pay, đang request chờ proof đây, chả hiểu nó có trả cho k nữa, chờ lâu wá haizz

đã request, cuối tháng nhận check tại nhà. Trước đây vẫn thế, bây giờ vẫn vậy. Acc này nhận check , acc khác cũng thế. :binhsua25:

paypal mất công này nọ, nhân check an toàn nên nhận hoài từ trước giờ rồi

làm hết acc này rùi làm acc khác hả...nhiều acc gửi check cùng 1 địa chỉ có sao không ta

làm hết acc này rùi làm acc khác hả...nhiều acc gửi check cùng 1 địa chỉ có sao không ta

hình như ko, vì có lần mình nhận 1 lèo 2 check. Nhưng tốt nhất mỗi tháng 1 check cho an toàn

Cho mình hỏi khi làm offer không mở barcash cho thằng nhóc chạy được không vậy?hay la phải vừa chạy vừa làm

khỏi cho thằng nhỏ chạy....làm vẫn được ...có lưu ý fake ip đang làm offer US thì đừng chạy

neu nhan duoc check rui thi ra ngan hang nao cung rut duoc tien ha bac?Va bac choi bao nhiu lau thi du so tien can rut?mat bao nhiu lau thi nhan duoc check?(Mong bac chia se cho a e biet voi nhe)Thanks

Các bác cho hỏi nếu làm > 2 acc thi` có thể nhận tiền = 2 mail phụ của cùng 1 tk paypal ko? Mới đọc bài của 1 bác nói phải tạo mỗi acc 1 tk pp.

Cho e hỏi luôn nếu dùng 2 tk pp như vậy thì mình có thể veri với add bank cả 2 tk với cùng 1 tk thẻ visa ko?

neu nhan duoc check rui thi ra ngan hang nao cung rut duoc tien ha bac?Va bac choi bao nhiu lau thi du so tien can rut?mat bao nhiu lau thi nhan duoc check?(Mong bac chia se cho a e biet voi nhe)Thanks

1 - check thì ra ngân hàng nào cũng dc, nhưng tốt nhất ACB hay VCB làm nhanh hơn, ra thì nói họ là làm giấy nhờ thu sec hô sẽ hướng dẫn

2 - chơi bâu tùy chạy dc bao nhiêu điểm và làm dc bao nhiêu offer thôi ( cũng có hên xui trong này )

3 - đủ tiền pay thì đầu tháng request, cuối tháng nhận check. Đầu tháng sau ra ngân hàng làm nhờ thu thì cuối tháng sau ( tháng thứ 3 ) nhân dc tiền vào Thẻ ATM ( nếu ko có thẻ thì NH sẽ gọi lên chi nhánh chính lấy tiền )

tham khảo thêm http://sohuuweb.com/forum/viewtopic.php?f=4&t=434

Các bác cho hỏi nếu làm > 2 acc thi` có thể nhận tiền = 2 mail phụ của cùng 1 tk paypal ko? Mới đọc bài của 1 bác nói phải tạo mỗi acc 1 tk pp.

Cho e hỏi luôn nếu dùng 2 tk pp như vậy thì mình có thể veri với add bank cả 2 tk với cùng 1 tk thẻ visa ko?

đựoc nhận 2 mail phụ của pp....2tk pp khác nhau thì phải veri khác ...nếu muốn thì unveri acc trước rùi veeri acc sau

@Vu: có dùng chương trình auto cho thằng mập ko share cho mình với

K nên auto bạn àk
Như thế nó dễ fat hiện

đúng rùi auto rùi cũng reset point vể 0...đọc lưu ý ở #1

cái việc có xài auto ko thì mình bít, xài auto mà điểm cao ngất nó mới xử chứ auto dưới 50k thì mình thấy chả sao, vả lại cũng tùy chương trình thui

cái việc có xài auto ko thì mình bít, xài auto mà điểm cao ngất nó mới xử chứ auto dưới 50k thì mình thấy chả sao, vả lại cũng tùy chương trình thui

dùng nó phát hiện được mà...ít nhiều gì nó cũng cho về ko .....:binhsua24:

bình tĩnh tình yêu, thằng bạn mình ở BK viết auto bằng tay ra xài nó phát hiển chỉ gửi thư cảnh cáo thui, mà tại lúc đó điểm nó đang hơn trăm k point

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,958
173,034
Latest member
mine98

Most viewed of week

Most discussed of week