Got Paid Sự thật kiếm tiền cashfiesta - 50$

Status
Not open for further replies.
hiên tại thì xài auto của sohuuweb cash thì chưa thấy bị gì. share thì lên google search là ra trang chủ của nó. Nhưng chỉ là bản demo chạy 30' thôi, phải tắt rồi chạy lại, còn muốn chạy 24/24 thì mua 15$

thanks vũ nhìu khi nào có việc thì mình xài :D mà cách xài khó ko

thanks vũ nhìu khi nào có việc thì mình xài :D mà cách xài khó ko

cách xài hả, cực kỳ khó luôn

1 - mở chương trình ( sau khi đã cài đặt )
2 - click chuột cho nó chạy ( version 3 or 4b )
3 - hết

việc gi phai xài auto.

mình treo có 4 ngày đã dc 30k >> lam offer 1 lúc hết trờn giờ khong con gì lam . chack làm thêm mấy cái us quá :D:binhsua24:

Mình bỏ đc 3 tháng rồi. hqua vào xem thì đc 30$ :(. bây giờ mình chơi lại có đc k nhỉ.

Hồi trước mình cày ở nhà. bây giờ chạy nhờ máy thằng bạn đc k nhỉ. Nó tính sẽ ntn :D

Từ hồi đầu tháng 5 mình chả h chạy bar nữa :binhsua163: Mà cho mình hỏi là cả tháng tư mình toàn làm offer world h lại nhảy vào US có bị nó nghi rồi phát hiện không nhỉ?:binhsua129: Nếu đúng như bạn Vũ nói thì cứ làm 2 acc ref 1 acc chính trên cùng 1 PC rồi fake ip làm tất offers là ok rồi phải khôg ^^?

hôm nay mình xin giới thiệu vs các bạn 1 add-on có thể fake ip sang US, UK, NT mà mình vừa kiếm đc. Chả biết có hữu dụng vs các bạn ko nhưng cứ đưa lên đây ai dùng thì dùng :D.
Các bạn vào Tools > Add-ons và gõ anonymox xong install, restart fire fox và tận hưởng nha.

đựoc nhận 2 mail phụ của pp....2tk pp khác nhau thì phải veri khác ...nếu muốn thì unveri acc trước rùi veeri acc sau

Cám ơn Tinhyeu :)

Chạy bả 24k, + thêm mấy cái kmãii dk mới chắc cg ~40k p rồi, chắc mai ko chạy nữa cho an toàn:binhsua163:

Hi, chào buổi sáng cả nhà, fake ip UK vào làm offer UK mà fake IP xong, mạng chậm quá luôn. ko load nổi web đành chờ lúc khác thử lại, sẽ up offer UK cho bà con:D
Chúc bà con cuối tuần vui vẻ!!

P.S: Có nên dùng Autoclick để trông thằng bé ko? thì tùy ở mỗi người nhé. chạy ít điểm thì cần gì auto đâu, các bạn chạy 1 vài ngày đủ thôi mà.. còn chạy nhiều thì dễ về 0 lắm nhé, Mình ko chạy cashbar 1 tẹo nào 2 tháng nay rồi. làm offer vui thôi:D. Nên tập trung làm việc chính của các bạn đi đã. làm offer thì lúc nào vui vui vào làm cái, nếu up đựoc lên đây cho mọi người càng tốt:D...Have fun all!!

Last edited by a moderator:
Sao hôm nay vào Special offer của mình nhiều off quá. Mới reg dc mấy ngày à. Tính sơ mấy off world - no cũng hơn chục cái ấy, mấy cái đấy có làm dc hết ko các pro? Làm sao biết cái nào hết hạn sử dụng dc nhỉ :binhsua163:

có cần phải fake ip uk ko anh trung
ps: hôm qua làm off us mà toàn gặp mấy cái off bắt xác nhận phone, những cái làm được thì lại ko gửi mail active, rõ khổ:binhsua129:

có cần phải fake ip uk ko anh trung
ps: hôm qua làm off us mà toàn gặp mấy cái off bắt xác nhận phone, những cái làm được thì lại ko gửi mail active, rõ khổ:binhsua129:

Lại còn phải hỏi ah. ko fake ip thì làm có y nghĩa gì:D...hay e thử ko fake ip thử xem :D...nói trứoc là fake ip xong chậm lắm. chờ mãi mới làm dc offer này nhé.:D mạng cty VNPT 6Mb đấy...

Lại còn phải hỏi ah. ko fake ip thì làm có y nghĩa gì:D...hay e thử ko fake ip thử xem :D...nói trứoc là fake ip xong chậm lắm. chờ mãi mới làm dc offer này nhé.:D mạng cty VNPT 6Mb đấy...
up lên thăng 1 nha...còn chiến thằng này là kiên trì quá nhỉ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,043
173,117
Latest member
Bonbubam

Most viewed of week

Most discussed of week