Got Paid Sự thật kiếm tiền cashfiesta - 50$

Status
Not open for further replies.
Chờ tháng sau n\a sẽ mất,,,,,,,,và sẽ là số từ 0-8

thế ạ tận tháng sau mới duyệt off tháng 4 cơ à hic
hôm nay nhiều off us dã man con ngan đánh liều lập thêm acc nữa fake ip thôi

mình làm 3acc 1 máy đc hok chủ thớt 1acc chỉ chạy cas với làm off việt 2 acc còn lại fake IP chỉ làm off us nhân tiện cho hỏi luôn mỗi acc mình làm 1 cái tk PP khác nhau ak
mình add mail khác vào tk pp chính đc hok .

tháng 4 làm nghịch được nửa tháng rồi nghe tin trang này scam nên không làm nữa. chạy được 41k poind. hôm nay vào xem được 38$ nè!!!!.Có ai nhận được thanh toán từ trang này chưa. cho mình xin ý kiến với

tháng 4 làm nghịch được nửa tháng rồi nghe tin trang này scam nên không làm nữa. chạy được 41k poind. hôm nay vào xem được 38$ nè!!!!.Có ai nhận được thanh toán từ trang này chưa. cho mình xin ý kiến với

Có mấy bác nhận được rùi đó, còn đa phần là chưa. ;))
Bác Goal gì đó đủ minpay nhưng mà lại nhận được thông báo là acc gian lận.
Pray for you! ;)

nó có thanh toán ko scam...chỉ điều làm tới minpay50$ hơi lâu

3/5/2012 - thành quả sau hơn 5 tháng vọc. :binhsua95:

Last edited by a moderator:
Chắc chú nó...mát tay. :binhsua95:

Chắc chú nó...mát tay. :binhsua95:
Chẳng biết nữa,chạy được nửa tháng được 41k. và làm off thì thấy mấy bác nói scam nên ko chạy nửa.hjc biết thế chạy hết tháng 4
Luc nào có proof bác cho xem cái để tự tin làm tiếp nhé:binhsua87:

vu có info uk hok cho xin 1 cái đi tính làm 1 acc uk

Google thiếu gì, search mấy từ khóa đại loại như sample address UK, address UK, address united kingdom...

---------- Post added at 10:31 AM ---------- Previous post was at 10:21 AM ----------

Chẳng biết nữa,chạy được nửa tháng được 41k. và làm off thì thấy mấy bác nói scam nên ko chạy nửa.hjc biết thế chạy hết tháng 4
Luc nào có proof bác cho xem cái để tự tin làm tiếp nhé:binhsua87:

muốn tự tin thì đây

mí đứa cứ mở miệng ra là scam với lại proof thì làm ơn chịu khó đọc ở trang đầu 1 tí đi, bít vô đây comment rùi mà ko bít đọc hướng dẫn àh.

tình làm 3 cái acc 1 cái IP việt 2 cái còn lại UK với US đc hok vu sợ làm đã cái nó rs =0 :binhsua72:

cách tính của nó đến giờ cũng chưa hoàn toàn hiểu hết. Mình đăng ký 3 acc đều là IP VN và còn ref cho nhau, đăng ký offer VN, US, UK tè le có khi nó vẫn để điểm và có tiền, có khi nó reset hết hết điểm nên củng còn hên xui. Nhưng dc cái lúc nó reset điểm thì do offer có làm dc nên chưa bị baned

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,958
173,033
Latest member
aicrack109

Most viewed of week

Most discussed of week