Got Paid Sự thật kiếm tiền cashfiesta - 50$

Status
Not open for further replies.
xin hỏi?

Mình không thể nào Fike IP sang UK được, mọi người ai có biết cách fike sang IP UK không chỉ giúp mình với! cảm ơn !

Mình không thể nào Fike IP sang UK được, mọi người ai có biết cách fike sang IP UK không chỉ giúp mình với! cảm ơn !
có mấy bài hướng dẫn rồi mà bạn, chịu khó tìm lại đi, khi fake xong rồi vào http://www.ip2location.com/ kiểm tra xem mình đang ở đâu nhé, thấy country US, UK là fake thành công rùi đó :D

Lến Google gõ Fake IP UK...

ko chịu đọc gì cả, phải lật trang xem nhé

vunewbie said:
HOT HOT HOT, fake IP vô đối đây

ai muốn fake IP US --> Hotspot shiled ( cái này ai cũng biết )

ai muốn fake IP UK --> Expat shiled ( bạn đã biết chưa ? )

nếu có ích thank cái nào

P/S : download khỏi nói dĩ nhiên google search ra trang đầu tiên

Last edited by a moderator:
xin hỏi

Xin hỏi mọi người khi làm offer thì mình vào Special Offers Available làm có được không vậy? Bây giờ làm các ofer tháng 4 thì có được tính không nhỉ/

Xin hỏi mọi người khi làm offer thì mình vào Special Offers Available làm có được không vậy? Bây giờ làm các ofer tháng 4 thì có được tính không nhỉ/

giờ qua tháng 5 rồi, ofer thì đăng nhập vào statictis nhấn vào chỗ special offer mà làm thôi

Offfer ngày 24 hàng tháng mới duyệt hả.....

Pay mấy ngày rồi mà chưa thấy tiền về nóng ruột thế
Mấy ngày rùi....tối đa 2 ngày chứ...pay bằng ap hay sét

hàng về nhớ show cho ace luôn nha bác

---------- Post added at 12:26 AM ---------- Previous post was at 12:23 AM ----------

chạy 2 ngày được 10k2 rùi, cố lên nào ^^

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,040
173,114
Latest member
garung779

Most viewed of week

Most discussed of week