Got Paid Sự thật kiếm tiền cashfiesta - 50$

Status
Not open for further replies.
@vu: mình muốn kiếm điểm từ ref thì phải onl bằng time với ref hay mỗi ngày onl 1 lần là đựoc nhỉ

@vu: mình muốn kiếm điểm từ ref thì phải onl bằng time với ref hay mỗi ngày onl 1 lần là đựoc nhỉ
Muốn kiếm điểm cùng ref thì bạn phải chạy cashbar cùng với ref nhé...:D, mối tháng 30K thôi, ko cần ref cũng ok mà:D

mình đã test thử rùi ko bắt buộc phải <30k đâu tại vì cái tháng cả forum bị rs thằng bạn mình chạy 80k vẫn ko sao và tháng vừa rùi cả cash bar cả ref của mình gần 90k vẫn ok nên kết luộn là ko nên chạy với số điểm quá khủng thui chứ <100k mình nghĩ vẫn ok thui, tháng vừa rùi được có 2 off mà vẫn được 39$ luôn

mình đã test thử rùi ko bắt buộc phải <30k đâu tại vì cái tháng cả forum bị rs thằng bạn mình chạy 80k vẫn ko sao và tháng vừa rùi cả cash bar cả ref của mình gần 90k vẫn ok nên kết luộn là ko nên chạy với số điểm quá khủng thui chứ <100k mình nghĩ vẫn ok thui, tháng vừa rùi được có 2 off mà vẫn được 39$ luôn
thì cũng chỉ là đề phòng thui mà bạn nếu bạn chạy 90k + 6 offer thì phải đc trên 100$ tỉ lệ rs rất cao

vẫn chưa thấy reset điểm chi cả chắc nó cũng nghỉ 1.5

Last edited by a moderator:
Cho mình hỏi tí nhá anh em.
Lúc trước mình đăng ký tài khoản trên IP việt, h mún fake IP us làm off us nhưng vậy thì
Đang ở vn => bay qua mỹ => bay về vn trong 1 ngày => ban forever
(lúc fake IP xong lại phải đăng nhập trên IP mỹ hả mọi người)
ai vào giải đáp hộ cái mình thanks
:binhsua04:

Lúc trước mình đăng ký tài khoản trên IP việt, h mún fake IP us làm off us nhưng vậy thì

Nói chung thì bạn cũng không qua mặt nó nổi đâu,nếu nó thấy mình kiếm lợi cho nó thì nó sẽ không ban nick.Còn thấy fake ip mà đăng ký không được gì thì nó ban nick cái chắc

:binhsua04:
bình thường bay qua mỹ . bay về vn cũng được....quan trọng chạy cas..

cái toppic này lâu lắm rồi đó nhỉ :) công nhận ô chủ thớt này làm offer kinh khủng thật..! sức trâu bò cũng ko đỡ nổi :)

cái toppic này lâu lắm rồi đó nhỉ :) công nhận ô chủ thớt này làm offer kinh khủng thật..! sức trâu bò cũng ko đỡ nổi :)

Lời khen này cũng ko thích lắm:D,,dù sao cũng thank bạn:D,,làm vui mà, chỉ mất công up ảnh và chỉnh trong #1 thôi:D

ạc, lại còn face rùi mới được đăng nhập hả :|
Ta trước kia toàn đăng nhập rùi face, làm off, trả sao cả =))

rs rồi mà offer vẫn n/a là thế nào hả trời :binhsua85::binhsua85::binhsua85::binhsua85:

rs rồi mà offer vẫn n/a là thế nào hả trời :binhsua85::binhsua85::binhsua85::binhsua85:
Chờ tháng sau n\a sẽ mất,,,,,,,,và sẽ là số từ 0-8

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,958
173,033
Latest member
aicrack109

Most viewed of week