Got Paid Sự thật kiếm tiền cashfiesta - 50$

Status
Not open for further replies.
Cho mình hỏi :
+ Làm khoảng mấy cái off là vừa ( đối với VN, US, UK..)
VD: Mình sẽ làm hết off Vn? , US làm hết được hông hay là chừa ( làm khoảng 3-4)?
+ Cái payrate mã khi mình làm đủ 6 off à? ( off VN không được hông)

- làm bao nhiêu ofer cũng dc.
- parate tính chung các loại offer, cứ 1 offer mà web chấp nhận thì rate tăng lên mức cao hơn.

---------- Post added at 08:32 PM ---------- Previous post was at 08:31 PM ----------

Anh oi sao em cu bi no ban nick the :( Em lam offter word ma cung ban bi ban

ban nick là do ăn gian nó cái gì đó, và ko làm dc offer nào nên nó ban luôn

---------- Post added at 08:34 PM ---------- Previous post was at 08:32 PM ----------

ban cho mjn hoi la lam offer thoi, ko chay cash co dc ko ban ??

hoàn toàn dc.

nhưng hãy nghĩ nếu bạn có 6 offer dc 35$, và thay vì chạy cash dc 25000 point thì + lại bạn có 50$ và có thể rút về. Còn ko có chạy cash nào thì tiền vẫn nằm đó và phải đợi 1 tháng nữa.

Chưa kể tháng sau xui phạm rules nó trừ $ trong TK

trang rut gon link moi

minh moi gap trang rut gon link khong biet moi hay cu 5000$/1000 view us minpay 5$ qua paypal
link ref :
http://qurlt.com/?r=153
cac ban test thu coi the nao

---------- Post added at 08:57 PM ---------- Previous post was at 08:55 PM ----------

minh moi gap trang rut gon link khong biet moi hay cu 5000$/1000 view us minpay 5$ qua paypal
link ref :
http://qurlt.com/?r=153
cac ban test thu coi the nao

Cho mình hỏi tí với vu cứ làm thành công 6 cái off thì đc bouns 35$ hử sao hok thấy trên web nói nhỉ :binhsua85:

ko, mỗi offer có số điểm tương ứng với số tiền riêng, với offer thì tính rate là 1000 points = 1$.

VD : offer đó có points là 9600, nếu dk thành công thì 9600 points = 9.6$

Làm được 6 offer. Show anh em.

:

mẫy chỗ em bôi đen em điền waif hok đc ai điền gim em với

http://www.upanh.com/11111111ed_upanh/v/3rh51vez2vl.htm 11111111ed.jpg

nhớ lần đầu tiên kiếm tiền ở trang này hjhj

Cho hỏi nè mấy bác.cái phần mềm cashbar này sao cái AVG Internet 2012 mình nó nói có vius adware generic4.Không biết con này có phải virus gián điệp không nữa

Cho hỏi nè mấy bác.cái phần mềm cashbar này sao cái AVG Internet 2012 mình nó nói có vius adware generic4.Không biết con này có phải virus gián điệp không nữa

ko phải gián điệp gì đâu bạn, cả forum đều chạy bình thường mà

sax :|, vãi pác adware generic4 chính là vỉut, bản thân chương trình cash đã là víut rồi :|
Nó là virut quảng cáo chiếm 1 phần trong máy tính, nên nó báo adware generic4 là phải rồi ^^

Được có 1 offer .....chạy 20k chả bao nhiêu hết

xin hỏi!

Cuối tháng 4 mình chạy carbar được 20k điểm, làm cũng được nhiều offer. Bây giờ đã sang tháng 5 rồi mà xem lại tài khoản mình vẫn là 20k, chưa thấy kết quả nào cả, vẫn y nguyên như vậy. Có vấn đề gì ko nhỉ? Bây giờ mình mà chạy carbar và làm offer tiếp thi nó sẽ tính thế nào nhỉ? Lúc nào mới biết kết quả nhỉ?

Cuối tháng 4 mình chạy carbar được 20k điểm, làm cũng được nhiều offer. Bây giờ đã sang tháng 5 rồi mà xem lại tài khoản mình vẫn là 20k, chưa thấy kết quả nào cả, vẫn y nguyên như vậy. Có vấn đề gì ko nhỉ? Bây giờ mình mà chạy carbar và làm offer tiếp thi nó sẽ tính thế nào nhỉ? Lúc nào mới biết kết quả nhỉ?
bạn chờ tầm đầu mỗi tháng nó sẽ rs và chuyển điểm của tháng 4 vào phần Last month, đến lúc đấy thì bạn lạy chạy bar cho tháng mới. Và tầm từ 22 > cuối tháng 5 nó sẽ duyệt offer bạn làm đc của bạn 4 lúc đó bạn mới thấy đc thành quả tháng 4 của bạn. Good luck!

mọi người cho mình hỏi tí cái Gold Club Points: là gì thế hình như mỗi lần làm đc 1 con off nó tính 1 poinh hả
GCP là điểm để lên Gold club đc rate 1.666/1000 point nhưng bạn cũng k cần quan tâm đâu

30k point là tổng cộng tất cả point hở mấy pác,có cộng bouns với suring hok vậy
cái này thì tùy tâm thôi bạn, nhưng hình như theo ý bạn dangtrung thì chắc là 30k point chay bar ko

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,959
173,034
Latest member
mine98

Most viewed of week

Most discussed of week