Got Paid Sự thật kiếm tiền cashfiesta - 50$

Status
Not open for further replies.
We are still waiting for our accounting department for the reports of your account. Please excuse us for the delay.

Regarding your question – changing the IP address is not considered as a “cheat” with us; however many users are changing their IPs intentionally to sign-up for Special Offers which are normally not available for them. It is very essential and important part of our system that our users should always use 100% valid information in their Special Offers subscription and they will show interest in the service of our advertiser. When they use fake information in the offers subscriptions they make bad reputation to our company. Also many users are trying to cheat using automatic clicker programs for the FiestaBar. This is also considered as a fraud.

Trình còi nhưng cũng dịch sơ sơ vậy

Chúng tôi vẫn đang chờ phòng kiểm toán gửi báo cáo về tài khoản của bạn. Thứ lỗi cho chúng tôi vì sự chậm trễ này
Trả lời cho thắc mắc của bạn - đối với chúng tôi,việc thay đổi IP không được xem là 1 hành động gian lận; tuy nhiên nhiều người dùng thay đổi IP của họ 1 cách có chủ ý để đăng ký các Special Offers mà không dành cho họ. Việc sử dụng thông tin hợp lệ 100 % để đăng ký các Special Offer là rất quan trọng và cần thiết đối với hệ thống của chúng tôi và họ thể hiện sự thích thú về dịch vụ của các nhà quảng cáo, khi họ sử dụng thông tin giả để đăng ký offer họ làm xấu uy tín của công ty. Cũng như nhiều người dùng sử dụng chương trình auto click trên FiestaBar. Hành động này bị coi là gian lận

Khiếp thiệt, mình chỉ được 183K không dùng tool gì hết. Đang chơi nghiêm túc, mới được tháng đầu tiên, để xem tháng sau nó có pay không.
có offer và trên 50 mới đc pay đấy nha

trên 50$ mới được pay hả,,,,hay chạy trên 50 point
50$ ấy. 50 point pay làm gì hả câu, k thấy anh em khác có cả tramk k point a
up up 128k rùi !!! sắp tổng kết rùi anh em ơi !!! :binhsua15:
đc nhiêu rồi.tổng kết biết kqua tháng trc rồi mà
chờ 3 tuần nữa mới biết kqua tháng này

các bạn cố bỏ công - phấn đấu 'làm giàu ' cho cashfiesta nhé ... rồi kiên nhẫn chờ hơn 1 năm như chủ topic ,

nó sẽ đền đáp công ơn các bạn theo truyền thống dân tôc Vn khi bạn đủ $50 và gửi mail xin nó trước (đề nó chuận bị tiền) .

các bạn cố bỏ công - phấn đấu 'làm giàu ' cho cashfiesta nhé ... rồi kiên nhẫn chờ hơn 1 năm như chủ topic ,

nó sẽ đền đáp công ơn các bạn theo truyền thống dân tôc Vn khi bạn đủ $50 và gửi mail xin nó trước (đề nó chuận bị tiền) .

bạn trẻ Lào đây.
"theo truyền thống dân tộc vn" là truyền thống j` vậy ta . Giải thik dùm đi .

Đã có mail trả lời của cashfiesta về vụ reset và fake IP ...Mọi người đọc và dịch nhé....

Up thêm phần này cho mọi người copy vào google dịch:D
Hello,

We are still waiting for our accounting department for the reports of your account. Please excuse us for the delay.

Regarding your question – changing the IP address is not considered as a “cheat” with us; however many users are changing their IPs intentionally to sign-up for Special Offers which are normally not available for them. It is very essential and important part of our system that our users should always use 100% valid information in their Special Offers subscription and they will show interest in the service of our advertiser. When they use fake information in the offers subscriptions they make bad reputation to our company. Also many users are trying to cheat using automatic clicker programs for the FiestaBar. This is also considered as a fraud.

Best regards,
James Bradshaw
Cashfiesta Customer Support Team

theo tình hình này thì nó vơ đũa cả nắm rồi, anh em chơi trung thực mà cũng bị mấy thằng xài autoclick với fake ip làm cho trắng tay, thiệt hết nói, không biết tháng ngày sau làm ăn thế nào nữa đây

Chiều là về mo hết :)) chờ tháng sau duyệt off thôi. Tháng này đc 129k mà nhìn bác 294k mà muốn :binhsua09:

Lỡ trong tháng ko có cái offer nào mới thì sao nhỉ...

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,719
172,786
Latest member
BobbyMurcer

Most viewed of week

Most discussed of week