Got Paid Sự thật kiếm tiền cashfiesta - 50$

Status
Not open for further replies.
còn phần payments bằng check sao mà nó chuyển tới nhà được vậy,,,,hiện h paypay bị limit, chưa very nên ko biết rút tiền sao đây

12k roài, Mấy hôm nay ít Offer nhỉ, cố lên ae :)

chạy được 11k...............up lên

mmo4vn bị sao ấy..fake ip thì vào dc...còn ko thì báo như bị hack....khó chịu thật. Vào forum lại phải tắt cashbar....13K rồi..upppppppppppppp cho buổi sáng chủ nhật nào......

mmo4vn bị sao ấy..fake ip thì vào dc...còn ko thì báo như bị hack....khó chịu thật. Vào forum lại phải tắt cashbar....13K rồi..upppppppppppppp cho buổi sáng chủ nhật nào......

sửa lại mmo4vn.com ko chơi mmo4me.com...xóa cookie đi.....

34k rồi, tháng này chưa làm off nào ko biết tháng này nhiều off ko nữa

em xài mail zing lúc e dk tài khoản và off thì chưa kích hoạt mail, vậy có sao k mấy bác
cho e hỏi cái này có làm theo team k

em xài mail zing lúc e dk tài khoản và off thì chưa kích hoạt mail, vậy có sao k mấy bác
cho e hỏi cái này có làm theo team k
Bạn đăng kí tài khoản khi chưa kích hoạt mail thì ko sao vì đk acc cashfiesta ko cần kích hoạt mail, Nhưng mà làm offer mà chưa kích hoạt thì nếu offer có mail xác nhận thì sẽ ko nhận được và coi như là chưa đăng kí offer đó.Bạn nên đổi mail khác trong profile(gmail là tốt nhất).Và đăng kí lại các offer đã làm...chúc bạn kiếm tiền vui vẻ:D....
Còn cái này có làm theo team ko thì ở đây ko ai làm chung với ai cả, mọi người chỉ vào thảo luận cách làm offer và trao đổi thông tin thôi.....:D
Upppppppppppppppppppppp 15K rồi........

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,053
Latest member
hoathinhtreem

Most viewed of week

Most discussed of week