Got Paid Sự thật kiếm tiền cashfiesta - 50$

Status
Not open for further replies.
Hic, bữa cũng thấy offer đó, mà làm biếng ko chơi game nên định để bữa khác làm , ho nó mất luôn :|

đếm ngược về ngày 15 nào
hy vong sau 15 là có proof cho anh em
ai nhận đc paypal thì bán lại mình nhá
Bạn cũng chưa nhận được tiền vào paypal ah?..Bạn mình cũng 75$ chưa thấy về:D chắc sắp có proof cho cả nhà xem rồi....uppppppppppppp

mình đăng ký cái offer này vào ngày 1/2 lúc chưa reset point, nhưng chỉ chơi được 1 game cho đường truyền lag quá, giờ chơi tiếp đã :(, không biết nó tính ra off của tháng 1 hay tháng 2 nhỉ

mình đăng ký cái offer này vào ngày 1/2 lúc chưa reset point, nhưng chỉ chơi được 1 game cho đường truyền lag quá, giờ chơi tiếp đã :(, không biết nó tính ra off của tháng 1 hay tháng 2 nhỉ
Nó tính tháng nào cũng tốt...còn hơn là ko được tính:D......Nhưng mà nếu đăng kí hôm 1.2 thì nó sẽ tính lúc bạn đăng kí tài khoản..còn chơi game nó chỉ yêu cầu chơi 5 game trong vòng 1 tháng mà....:D

2.jpghôm qua mình pay 75.97$ nhưng chưa thấy về. viết thư cho addmin nó trả lời thế này.chắc phải đợi thôi.khi nào $ về sẽ up lên cho anh em xemok.jpg

Last edited by a moderator:
View attachment 6781hôm qua mình pay 75.97$ nhưng chưa thấy về. viết thư cho addmin nó trả lời thế này.chắc phải đợi thôi.khi nào $ về sẽ up lên cho anh em xemView attachment 6780
gớm.làm gì mà vội thế
hình như sau 15 mới có thanh toán
hạn request là 15 mà.sau 15 nó mới tổng kết và kí séc.chuyển pp

Points from FiestaBar™: 53617
Points from Referrals: 0
FiestaBar Start Bonus: 2,000
Surfing Time Bonus: 7,000
Points from Special Offers: n/a
Gold Club: not a member
Number of Special Offers Registrations:
n/a
Monthly Earnings: n/a

Thế này tức là không được duyệt offer nào à ?? :binhsua04:

uppppppppppppppppppppppppp....Ai mà mới tạo acc thì xem các offer ở tháng trước nhé....Và thông tin được update ở trang 1 hết rồi..chúc cả nhà vui vẻ và phát tài:D
Points from FiestaBar™: 53617
Points from Referrals: 0
FiestaBar Start Bonus: 2,000
Surfing Time Bonus: 7,000
Points from Special Offers: n/a
Gold Club: not a member
Number of Special Offers Registrations:
n/a
Monthly Earnings: n/a
Offer phải đến 22 hoặc cuối tháng này mới biết bạn nhé. Offer nó ghi à n/a nghĩa là chưa xác định Bạn yên tâm nhé.......Ại cũng phải chờ vậy mà....have fun!!

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,897
172,985
Latest member
minhhop22

Most viewed of week