Got Paid Sự thật kiếm tiền cashfiesta - 50$

Status
Not open for further replies.
đã ngu còn tỏ ra nguy hiểm, mi làm mmo chẳng qua vì cái proof, có proof thì mi tin nó, không có proof thì mi kêu nó scam
trước đây vài năm thì cả thế giới nói nó scam nhưng thời gian gần đây proof vẫn về đều đặn
bất mãn với topic thì bấm nút đi, vào comment làm cái gì

Đối với mấy thằng như tụi anh đã tham dự MMO cách đây hơn nữa chục năm ...thì phải đòi hỏi mấy em chứng minh cái proof .
Thực chất đối với tụi anh , MMO kô phải như em nói ' mmo chẳng qua vì cái proof ' .
Mà chính là sự hiểu biết trong lảnh vực , tận dụng nó ,phát huy nó cho mình và các hôi viên của mình

Hơn nữa trong quam niệm mà thế hệ chúng tôi nhận thấy... ,
nó còn phải đựoc ( đặt ) nằm trong thời đại tình cãnh' công nghệ thông tin 'của quốc gia mình đã đang phát triển hơn lúc trứoc rồi .

Đối với mấy thằng như tụi anh đã tham dự MMO cách đây hơn nữa chục năm ...thì phải đòi hỏi mấy em chứng minh cái proof .
Thực chất đối với tụi anh , MMO kô phải như em nói ' mmo chẳng qua vì cái proof ' .
Mà chính là sự hiểu biết trong lảnh vực , tận dụng nó ,phát huy nó cho mình và các hôi viên của mình

nó còn phải đựoc ( đặt ) nằm trong thời đại tình cãnh' công nghệ thông tin 'của quốc gia mình đã đang phát triển hơn lúc trứoc rồi .

Bác "tham dự" MMO nửa chục năm trước vậy bác tham gia nó đc bao lâu hả bác :) Nói thật là nửa chục năm đấy chả là gì đâu. Mình cũng tìm hiểu MMO từ năm 14 tuổi cơ (bi h mình 20) hồi đó mình đã làm MOD HYIP của ekiemtien.com 1 thời đấy :) Nhưng mình từ bỏ, để rùi bi h phải bắt đầu lại từ đầu, cái gì có niềm tin, có cố gắng, có tìm tòi, học hỏi thì mới thành công. Những cái đó người khác mang đến cho mình thì khó lắm :)

Viết sai chính tả tùm lum :binhsua39::binhsua39:

---------- Post added at 01:42 PM ---------- Previous post was at 01:37 PM ----------

Chưa phải là 24/24, chỉ là để nó chạy trong lúc cày offer thôi :binhsua136:
Mạng chậm vậy mà bác vẫn chiến offer được hả :binhsua47::binhsua47:

Úp cho buổi chiều 29 Tết nào. Năm hết Tết đến rồi, các bác còn rảnh rỗi cãi nhau làm gì. Ai thích tham gia thì chơi, ai không thích thì thôi miễn vào tranh cãi.Đợi chờ đến đầu năm mới có niềm vui mới từ cashfiesta để anh em ta còn chiến tiếp.
Chúc toàn bộ anh em trong thread luôn mạnh khỏe, cap khỏe, off khỏe và chạy bar khỏe để rinh nhiều $... Mong sao năm mới tới, ít cam ít quýt đi cho anh em nhờ.

Úp cho buổi chiều 29 Tết nào. Năm hết Tết đến rồi, các bác còn rảnh rỗi cãi nhau làm gì. Ai thích tham gia thì chơi, ai không thích thì thôi miễn vào tranh cãi.Đợi chờ đến đầu năm mới có niềm vui mới từ cashfiesta để anh em ta còn chiến tiếp.
Chúc toàn bộ anh em trong thread luôn mạnh khỏe, cap khỏe, off khỏe và chạy bar khỏe để rinh nhiều $... Mong sao năm mới tới, ít cam ít quýt đi cho anh em nhờ.

Nhưng vấn đề ở đây là có người k chơi mà vẫn muốn vào tranh cãi cơ. :)) Tỏ ra nguy hiểm như thế nó mới "bờ rồ" cậu ạ. :)) Làm thế nào đc. À tiện thể nhà mới vác về vài cân cam, bác nào kần pm e nhé! :D:D

Stop vụ tranh luận nhé.Thanhnam ko tham gia thì đừng vào comment gì nữa....lộn xộn hết cả lên.Anh em cứ chuẩn bị đi thôi, ngày mai chắc duyệt offer tháng 12 rồi...Tin vui sẽ đến hiii...chúc bà con năm mới phát tài và vui vẻ!!!!

thanhnam >>> anh ý chắc bị anh nào scam thấy mấy anh em mình chơi lên vào phá đây mà...đúng là hèn hạ....
muốn poof thì pm anh anh cho xem nè nhóc....

Hic, vừa về quê :(
Lên đây thấy mọi ng đang cãi nhau =="

Viết sai chính tả tùm lum :binhsua39::binhsua39:

---------- Post added at 01:42 PM ---------- Previous post was at 01:37 PM ----------

Mạng chậm vậy mà bác vẫn chiến offer được hả :binhsua47::binhsua47:
Vẫn chiến tốt đều đều ngày vài k point thôi:binhsua41:

Mình tháng này mới tham gia, tháng sau nó mới Credit, lâu ghê, mong ae có tin vui nhá :))

Lâu lâu ko up cái nào.
Chúc ae ngày mai nhiều $$$$$$$ hjhjhj.
Mọi người show point để chèn cãi nhau đi. Loãng hết cả topic.
91.5k rùi! :)

up..................... 60k rồi, tháng này ít chạy, xài laptop mà chạy nhiều sợ cháy main, tiền làm ra không đủ sửa :binhsua32:

tầm này tháng trước tớ phải đc 140k rùi.
Đợt này về quê còn chạy ít :)
Mọi người chạy ít, ko phải tớ chạy nhiều :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,838
172,918
Latest member
waryukat

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week