Got Paid Sự thật kiếm tiền cashfiesta - 50$

Status
Not open for further replies.
mình down về fake ip mới chạy được hả...down ko được gì hết

Gi vậy H?......
Hiện tại offer mới đang ko vào được....click vào Signup lại ra trang offer...Mọi người thử vào lúc khác nhé.....Cảm ơn satatiox nhé.....

upppppppppppppppp.Chào buổi sáng cả nhà......Ko thấy offer mới.....offer BRANCHMAPS vẫn ko load vào trang chủ của nó để đăng kí được.....56.6 K

Ko có gì chia sẻ ae thôi, mà trang này mình vẫn vào đc bình thường, mình dùng mạng VNPT, MegaBasic và để DNS Open DNS :S

sẵn khoe điểm sau 8 ngày luôn :D, AE thử DNS Open DNS xem sao :D

cài phần mềm nó tự clik nó có sao ko định cắm 24/24 mà ......

uppppppppppppp hôm nay đi chợ tết...Đông khiếp:D....A em chạy tích cưc nhé.. sắp có kết quả rồi...Hy vọng là ăn tết vui vẻ!!

1 tháng nó tổng kết 1 lần hả...

cài phần mềm nó tự clik nó có sao ko định cắm 24/24 mà ......
chạy bar chủ thớt khuyên rồi, ko dùng tools, auto hay cái gì hỗ trợ thằng nhỏ cả, chỉ click = tay thôi, ko thì làm ko công đó :(

chừng nào lên được mức 0.333 nhỉ.....mức 0.01 phải chạy được khoảng 200k mới đủ được 2$.....biết chừng nào đây trời

chưong trình có số má và mai rũi như thế ...up cho lý do gì ????
Mình bắt đầu cảm thấy ko thích bạn rồi đấy nhé.Bạn ko làm có thể ko cần vào đây comment vậy làm gì....Ai cũng biết nó như thế nào mà....Lần cuối cùng xin bạn đừng comment kiểu linh tinh vậy.Ko thích thì xem rồi cười nhếch mép là được rồi....Thanks!!!

giờ muốn lên từ 0.04 lên 0.33 điều kiện gì vậy trung86

topic hướng dẫn chi tiết hay thế...mà vào cãi nhau thì mất hay đấy

Não Phẳng ! Người ta tạo có mục đích của người ta , ko thích thì bấm

Bạn nói rõ ý đồ mục đích của bạn đi ..!!
Tệ nạn và ý đồ mục đích của bác như thế ...
cách đây 4 /5 năm các chiến binh MMO chính thống hay kô chính thống là kô chấp đựoc , là tiếp tai cho scamer .

giờ muốn lên từ 0.04 lên 0.33 điều kiện gì vậy trung86

muốn lên rate thì bạn phải làm offer thành công, nếu được 6 offer thành công thì rate lúc ấy là 1000p = 1$

Bạn nói rõ ý đồ mục đích của bạn đi ..!!
Tệ nạn và ý đồ mục đích của bác như thế ...
cách đây 4 /5 năm các chiến binh MMO chính thống hay kô chính thống là kô chấp đựoc , là tiếp tai cho scamer .

đã ngu còn tỏ ra nguy hiểm, mi làm mmo chẳng qua vì cái proof, có proof thì mi tin nó, không có proof thì mi kêu nó scam
trước đây vài năm thì cả thế giới nói nó scam nhưng thời gian gần đây proof vẫn về đều đặn
bất mãn với topic thì bấm nút đi, vào comment làm cái gì

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,837
172,918
Latest member
waryukat

Most viewed of week