Sư phụ ơi ! Người nơi đâu :(

capcha nghe đồn cũng vài k 1 tháng mà sao lại chê thế nhỉ

Anh, @RuaVietGroup ,@vgroupbosskiet , @legialoc.... đều từ các newbie gõ captcha mà đi lên đấy, em nhắm đoán thử xem thu nhập của tụi a bây giờ bao nhiêu 1 ngày, ko cần nói tháng chi cho xa xôi;) Sợ khổ sợ cực thì thua, newbie giờ đòi hỏi cao vl. Chúc e tìm dc sư phụ (loại sư phụ nhận e chắc cũng dạng tào lao mía lao kiếm ref là chủ yếu).
=)) gặp ngay thánh captcha, quá nhọ cho các bạn tìm SP, sau này mình bày cac bạn 1 tuyệt chiêu khi nhận SP thì nhớ kèm dòng chữ, hiẹn tại êm đnag em captcha nhưng muốn kiếm thêm việc để làm kiếm thêm chứ đừng có chê captcha :oops:

à thể loại 17 tuổi như chú em chị ko chấp. quay lại mài đít ghế nhà trường đi nha em. 17 tuổi mà ăn nói ko trên dưới gì hết :)
bà chị này xem ra hung zữ phết :oops:

à thể loại 17 tuổi như chú em chị ko chấp. quay lại mài đít ghế nhà trường đi nha em. 17 tuổi mà ăn nói ko trên dưới gì hết :)
Trên dưới à ! bữa giờ vẫn kiếm tiền nhiều ối trời chị đừng kinh tôi tuổi nhỏ nhá :mad::mad::mad:(vãi cả đạo lí)

Trên dưới à ! bữa giờ vẫn kiếm tiền nhiều ối trời chị đừng kinh tôi tuổi nhỏ nhá :mad::mad::mad:(vãi cả đạo lí)
2 chị em hẹn nhau một địa điểm nào đó đi :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,744
172,800
Latest member
hitclubsp

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week