Sư phụ ơi ! Người nơi đâu :(

nhận mấy thằng học dốt về để nó đâm lén à, học còn không ra hồn thì làm cũng như vậy thôi :v

captcha ko phải ai cũng làm được, nhưng nếu cố gắng chịu khó thì chắc chắn đc. Còn nói thẳng ra MMO giờ quá nát luôn. Rất khó để kiếm đc tiền ổn định :)

Thread muốn kiếm tiền thì chịu khó gõ captcha kiếm mì gói sống qua ngày, và trong thời gian đó kết hợp nghiên cứu cái khác

Giờ chả ai khi không share bát cơm cho đâu, may ra thì có anh em bạn bè thôi :) Còn cái share thì...nói thật chứ chất lượng thì như Shit :D

kinh dạo này toàn người chê captcha , nói cho bạn biết mình ra trường rồi hiện tại chỉ ngồi nhà gõ capt đợi việc thôi , trong khi những đứa bạn khác có việc đàng hoàng ngon lanh hẳn hoi lương tháng 6,7 tr vẫn muốn nhờ mình hướng dẫn để họ làm kiếm thêm , nhưng những cái đứa cũng đang thất nghiệp ở nhà chơi , thì gợi ý cho nó làm nó còn chả thèm làm , thế mới lạ chứo_O

làm trai bao đi bạn. :D mmo cần CNTT mà bỏ thì bạn là 1 thằng ngu :))
đúng rùi á, mình cùi mía CNTT nè, mới viết đc cái tools lỏm, bán cũng đc vài chục k :p

p/s: vế cúi xạo đó :p

nói thật là mình ko hiểu tại sao các bạn chê captcha. ở forum này mình biết ít nhất 10 người kiếm được ko dưới 2k$ 1 tháng mà xuất phát điểm từ captcha đấy ạ. Nói cạp nghe có vẻ nực cười, nhưng đó là công việc dạy bạn rất nhiều thứ ( tính cần cù, chịu khó, tính kiên nhẫn, quý trọng đồng tiền và mồ hôi công sức lao động). Nếu ko làm được việc bé tẹo như captcha thì đừng nghĩ tới làm việc đao to búa lớn. Chỉ cần bạn chăm chỉ thì cơ hội ko bao giờ bỏ qua bạn. Còn vài đồng tiền lẻ mà ko tích cóp thì chả bao giờ có đống vàng to đâu ạ.
P/s: tích cực làm việc vận may sẽ tới với bạn. Forum này có một người đi lên từ 50$ tiền tích cóp từ captcha và hiện tại trong tay có một khoản tiền hơn 150.000$ đấy bạn ạ, chỉ từ việc họ chăm chỉ làm captcha và chịu khó học hỏi chờ thời cơ thôi

Chê captcha thì có gì sai? như mình vừa vào cũng ko nuốt nổi captcha mà cũng chả cần kiếm sư phụ vì google là sư phụ của mình rồi :rolleyes:
Còn thớt đậu ĐH là ghê rồi dùng tư duy của mình mà đi lên ko biết thì cứ nhìn người ta làm gì rồi bắt chước, sư phụ làm quái gì o_O, mình chỉ đậu dc cao đẳng cũng học 2 năm là nghỉ :v. Giờ thì thu nhập từ MMO cũng đủ nuôi gia đình 8 người ;)

Vậy đến khi nào bác thớt mới cho gia đình biết vậy.. Chắc họ sẽ shock lắm.. Thôi quay lại mà học đi.. mmo k giúp đc nhiều đâu, suốt ngày đâm đàu máy tính -> tự kỷ, bạn bè xa lánh đó... :D

Tình hình em là nam sinh năm 93,giấu gia đình chuyện bỏ học ĐH (Ngành CNTT trường ĐH KHTN) vì học yếu nên bị đình chỉ :(

Đã dấn thân vào mmo này đc 1 thời gian nhưng chả kiếm ra đc đồng nào cả :oops:

Bác nào ở TP.HCM thương tình hốt em với :rolleyes: không thì hè này chẳng dám về quê đâu :(

Mấy bác cmt Captcha tha cho e :p

Thank's
Nếu đủ vốn cần chi sư phụ ! nếu chịu tìm tòi đừng nên đi nhận thầy bạn sẽ hối hận

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,744
172,800
Latest member
hitclubsp

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week