Sự nghiệp MMO của PhạmThi

tường ngắn,đọc hết hóa ra vẫn chưa dài bằng " cô dâu 8 tuổi" :D mình thì không có điều kiện đam mê các kiểu như @PhạmThi vì nhà không có điều kiện và nói trắng ra là nghèo thế nên hối sinh viên đã lăn ra cày các kiểu để kiếm $ trong khi các bạn bè cùng lứa đang abcxyz với nhau,sau này ra trường cũng đc đi làm mấy công ty cũng khá lớn nhưng tính ko thích bó buộc nên cũng đã nghỉ và đang cày mmo tháng cũng hơn chút chút nhưng đc cái thích thì làm ko thích thì nghỉ nghơi thăm thú a/e bạn bè:rolleyes:

Bác cũng chơi MMO lâu dữ nhỉ. Ở đây chắc ít người biết trò Gunbound đó :D.
Nhớ thời chơi Gunbound phải tính hướng gió, góc bắn mà thấy vui thật
cũng đầy người biết mà con hàng boomerang khó bắn nhất.Akuda về sau dame vãi nhất từng thấy 1k7 thì phải:D

nghe nói bác Pham THi người hp có đúng ko bác :( em cũng ở hp đây mà dưới này dân MMO có vẻ kín tiếng quá chả biết tìm ai trao đổi trực tiếp :(
ak mọi người cho e hỏi ké tí cách xem lại lịch sử những bài ở phần Alert như nào vậy , em muốn xem tất cả chứ ko phải là vài ngày gần đây

Bác chơi Gunbound nick gì thế? Trước mình cũng chơi, toàn bắn Trico, Turtle, Boomer. Hồi đó chơi vui vãi, giờ nó dẹp hết cmnr rồi...

Hềnh như bác nào qua MMO cũng trải qua cái thằng bé con đi bộ, sau này nó có cái auto gọi nó dậy, treo cả ngày chả được xu nào -> Cạp Cha toét mắt 1 đêm được 10k -> Mem cho adm -> Tách ra solo.... Ai cũng thế nhể.

Hềnh như bác nào qua MMO cũng trải qua cái thằng bé con đi bộ, sau này nó có cái auto gọi nó dậy, treo cả ngày chả được xu nào -> Cạp Cha toét mắt 1 đêm được 10k -> Mem cho adm -> Tách ra solo.... Ai cũng thế nhể.
giống em quá, thèn bé đi bộ -> captcha -> newbie offer -> str huyền thoại -> zippcoin thần thánh -> alextium coin cái này chắc ít người biết -> WTF -> BOss auto -> atm2you = huề vốn :v

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,473
172,472
Latest member
kaquy1102
Back
Top Bottom