Sự nghiệp MMO của PhạmThi

hehe , tham gia cái 4rum này từ khi nó mới ra đời , cũng từ 2 bàn tay trắng đi lên , góp nhặt từng xu lẻ , bỏ nick - bỏ mmo4me mấy lần ra đi tìm đường khác sống , nhưng ruốt cuộc vẫn quay về mmo4me kiếm ăn và bây giờ cũng có chút gọi là thành công , tuy về lĩnh vực kiếm ăn thì khác của bác @PhạmThi nhưng con đường đi cũng tương tự như vậy,hehehe ;););)

Chân thật! Rất ngưỡng mộ sự kiên trì của bạn.

hehe , tham gia cái 4rum này từ khi nó mới ra đời , cũng từ 2 bàn tay trắng đi lên , góp nhặt từng xu lẻ , bỏ nick - bỏ mmo4me mấy lần ra đi tìm đường khác sống , nhưng ruốt cuộc vẫn quay về mmo4me kiếm ăn và bây giờ cũng có chút gọi là thành công , tuy về lĩnh vực kiếm ăn thì khác của bác @PhạmThi nhưng con đường đi cũng tương tự như vậy,hehehe ;););)

có chút thành công thì giờ cố gắng làm cho nhiều thành công nữa nha bạn, $$$$$$$ :p

cũng 1 thời ghiên game mà lao vào kiếm tiền trên mạng , mà thu nhập ko bằng thớt, h đang lông bông :(

thì cứ suốt ngày chat với bọn eng >>> ko hiểu thì cứ google >>>> thế là trình eng nó tự lên thôi.

Chân thật! Rất ngưỡng mộ sự kiên trì của bạn.

thank bạn, vì ko muốn vợ khổ, con cái sống thiếu thốn vật chất, phải báo hiếu mẹ, chị gái... nên phải cố gắng ko ngừng
chúc bạn kiếm nhiều $$$

Chắc bữa nào cũng viết lại cái quá khứ huy hoàng nhỉ :rolleyes:

đã đọc hết, thời 2006 cũng từng mê game võ lâm, giờ chỉ tập trung cày tiền, hy vọng dc thành công như thớt, chúc bác sớm mua dc nhà lầu xe hơi :D

cũng 1 thời ghiên game mà lao vào kiếm tiền trên mạng , mà thu nhập ko bằng thớt, h đang lông bông :(

mmo có rất nhiều mỏ vàng, nhiều vụ ví như đào 1 ngọn núi để tìm khoáng sản vậy, san bằng 1 quả núi ko thấy gì rồi bỏ cuộc, mất time, ko kiếm đc gì

nhưng những người thành công chính là những người ko bỏ cuộc, mà cố đào sâu thêm xuống tận lòng đất, hoặc đào tiếp quả núi khác

chúc bạn sớm tìm được mỏ vàng đang chờ đợi bạn :)

thì cứ suốt ngày chat với bọn eng >>> ko hiểu thì cứ google >>>> thế là trình eng nó tự lên thôi.

đúng rồi bạn, tiết kiệm vài triệu, chục triệu đi học English :D
nhưng mà ai chuyên sâu thì nên đi học English tốt hơn nhiều

Google tự học tiếng anh thật không bác , bác chia sẻ kinh nghiệm google học tiếng anh cho mình với :(

English mình đủ xài cho nghề của mình thôi, nên tìm thầy giỏi ngoài đời học bạn à

có khi nào lại quay lại với game nữa ko bác

Hồi đó ngoài mấy trò này bác có cày VLTK ko :D

thằng bạn nó chơi thôi, mình ko chơi, mình thích mấy trò bắn nhau thôi, căn góc, căn lực ấy (gunbound, gunny)
rồi trò bắn súng đột kích "Cross Fire" nghiện nhất trò GHOST viện nghiên cứu, về sau nhiều hack quá nên bỏ

Thiếu 1 Phần bác ơi .. Nghề chọn người . :v

hihi, đúng là còn thiếu phần "cái duyên" nghề tìm mình, chứ mình tìm nghề có vẻ toàn thất bại
nghề tìm mình thành công luôn và lên như diều gặp gió, hy vọng ko gặp bão :D

Cũng dân Hải Phòng mà gà vl chả biết mẹ gì

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,719
172,786
Latest member
BobbyMurcer

Most viewed of week

Most discussed of week