Suggest Sử dụng thẻ Prepaid All for you trên toàn hệ thống

nhungnguyen

Junior
Reactions
2
MR
0.000
Follow me on Facebook
Hiện nay, em đang cung cấp thẻ All for you và tất cả các loại thẻ Prepaid khác như Lucky gift, Trust card của Sacombank, em thấy rất nhiều anh chị mua sử dụng, mỗi lần đều mua với số lượng nhiều hơn 100 cái.:p
Thực tế là em biết lợi ích của thẻ này là thanh toán không cần tài khoản và thanh toán 100% số dư trên tất cả các kênh thanh toán nhưng không hiểu các anh chị ý mua làm gì mà nhiều chế?:oops:
Với cả em cũng muốn nhiều người sử dụng cái thẻ này vì rất nhiều lợi ích, em làm ở Sacombank nên anh chị mua trực tiếp từ ngân hàng mà không phải qua các trung gian tài chính khác, anh chị nào biết cách chỉ em zới:)

duonglinh8x

Newbie
Reactions
37
MR
0.014
ah thẻ này người ta mua để confirm paypal em ạ . diễn đàn mmo mình mỗi người mua 50 100 cái là bình thường mà . thì mỗi 1 thẻ đó họ ver paypal sau đó dùng paypal chơi các loại hình như click đc tiền . đầu tư 1 cái thẻ hết 100k thì kiếm lại đc 2 300k ^^ thế là gấp 2 3 lần rồi mà :D

suvuong

Junior
Reactions
12
MR
0.000
Hiện nay, em đang cung cấp thẻ All for you và tất cả các loại thẻ Prepaid khác như Lucky gift, Trust card của Sacombank, em thấy rất nhiều anh chị mua sử dụng, mỗi lần đều mua với số lượng nhiều hơn 100 cái.:p
Thực tế là em biết lợi ích của thẻ này là thanh toán không cần tài khoản và thanh toán 100% số dư trên tất cả các kênh thanh toán nhưng không hiểu các anh chị ý mua làm gì mà nhiều chế?:oops:
Với cả em cũng muốn nhiều người sử dụng cái thẻ này vì rất nhiều lợi ích, em làm ở Sacombank nên anh chị mua trực tiếp từ ngân hàng mà không phải qua các trung gian tài chính khác, anh chị nào biết cách chỉ em zới:)
Dạo này scb hay lock card.bên bạn việc mở thẻ có khó khăn j ko?
Nếu mở đc thì inbox mình thêm chút phí trà nước cho bạn ^^

Announcements

Forum statistics

Threads
423,999
176,483
Latest member
Darkama

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week