• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Sử dụng imacro auto lead mobile strike

AndyHP

Junior
Reactions
29
MR
0.002
Chào mọi người, hiện em đang tập tành làm offer cho net wall. Em chỉ muốn hỏi là đối với con MS thì mình có thể viết macro để chạy auto cho con đó lên lv 6 được không? Tại trước đây em cũng có nghe nhiều bro nói là có thể viết được. Mong các bro chỉ giáo!

Last edited:
đù, hot à nha. imacro làm luôn off mobile à? nể thật nể thật.

Macro thì đc chứ imacro thì chịu ~~!

@trungnguyenpr0@sup3rspy9x có thể cho em thỉnh giáo không.:p:p:p:p
Dễ làm nhưng nói ra thì loằng ngoằng nên ko thỉnh đc gì đâu , trước có mấy b pm hỏi macro , mình gửi file mẫu cho rồi có người im luôn (chắc là hiểu roài ) hoặc pm lại bảo viết hộ trả công nhưng mà đâu rảnh làm hộ lấy mấy k làm gì :D , nếu thích thì tối mình send cho 1 file mẫu viết gì đó rồi tự tìm hiểu

Dễ làm nhưng nói ra thì loằng ngoằng nên ko thỉnh đc gì đâu , trước có mấy b pm hỏi macro , mình gửi file mẫu cho rồi có người im luôn (chắc là hiểu roài ) hoặc pm lại bảo viết hộ trả công nhưng mà đâu rảnh làm hộ lấy mấy k làm gì :D , nếu thích thì tối mình send cho 1 file mẫu viết gì đó rồi tự tìm hiểu
bác cho em xin mẫu với, cảm ơn bác, : mail: [email protected]

@sup3rspy9x ok, gởi qua mail mình nha, chứ yahoo xóa mất không dùng rồi. [email protected]. Cảm ơn nhe!
bác cho em xin mẫu với, cảm ơn bác, : mail: [email protected]
trong inbox nhé , đoạn mcr chơi thử 1 đoạn của mobie strike dow thử xem rồi viết lại hết để có thêm hoặc sửa gì thì làm nhé :D , viết kiểu vậy nó dài nhưng auto lâu thì nó đỡ lỗi hơn , thích viết ngắn thì bỏ hết mấy cái lặp đi , viết đến level 6 chắc dài vãi tè

trong inbox nhé , đoạn mcr chơi thử 1 đoạn của mobie strike dow thử xem rồi viết lại hết để có thêm hoặc sửa gì thì làm nhé :D , viết kiểu vậy nó dài nhưng auto lâu thì nó đỡ lỗi hơn , thích viết ngắn thì bỏ hết mấy cái lặp đi , viết đến level 6 chắc dài vãi tè
ok, down dc rùi, thanks bác nha :D

Macro làm được. Có cả nghìn chương trình macro nhé. Imacro không làm được cái này đâu.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,984
171,048
Latest member
nhacai12bet16523
Back
Top Bottom