SCAM Strongbux Reviews : SCAM or LEGIT ?

Status
Not open for further replies.
admnin cho mình hỏi hnay mình mới mình mới đầu tư goi 99 $
Nhưng mình thấy gói 299$phù hợp hơn, có cách nào để mình up len goi 299 $ luôn không bạn !
thanks

PM admin bù lại tiền vào Fund để thuê rr đi bạn

Mình đang nâng cấp lên server mới và hệ thống kèm theo cổ phiếu vào site Strongbux
Dự định sẽ cho member mua cổ phiếu và nhận cổ tức hàng tuần vào thứ 2
Lý do mình làm điều này là để giảm tải bớt lượng RR mà member đang thuê hiện tại
Con số RR đã thuê lên tới 260,000 RR, phải xử lý quá nhiều dẫn tới hệ thống mạnh mà vẫn bị trì trễ
Lãi thì dự kiến sẽ fĩx cố định, member có thể mua bán cổ phiếu qua site như 1 cái chợ mua bán cổ phiếu
Cũng vì nhiều mem thắc mắc AVG quá nên nay mình sẽ điều chỉnh cho AVG lên, cái AVG này là hệ thống tự vận động chứ mình ko có điều chỉnh trong suốt thời gian qua, nhưng khi AVG giảm hơi nhiều thì mình sẽ điều chỉnh để nhà đầu tư không bị thiệt thòi

Tạm thời thì mong các bạn bớt thuê RR lại, vì lượng RR nhiều quá, theo như kĩ thuật bên mình thống kê thì con số RR này chỉ thua mỗi Neobux chứ ko thua bất kỳ site nào hiện tại

hóng ra chức năng mua share, chứ quản ref mệt. Scarlet và Gptplanet còn chưa thu hồi nổi vốn nữa.

Mình đang nâng cấp lên server mới và hệ thống kèm theo cổ phiếu vào site Strongbux
Dự định sẽ cho member mua cổ phiếu và nhận cổ tức hàng tuần vào thứ 2
Lý do mình làm điều này là để giảm tải bớt lượng RR mà member đang thuê hiện tại
Con số RR đã thuê lên tới 260,000 RR, phải xử lý quá nhiều dẫn tới hệ thống mạnh mà vẫn bị trì trễ
Lãi thì dự kiến sẽ fĩx cố định, member có thể mua bán cổ phiếu qua site như 1 cái chợ mua bán cổ phiếu
Cũng vì nhiều mem thắc mắc AVG quá nên nay mình sẽ điều chỉnh cho AVG lên, cái AVG này là hệ thống tự vận động chứ mình ko có điều chỉnh trong suốt thời gian qua, nhưng khi AVG giảm hơi nhiều thì mình sẽ điều chỉnh để nhà đầu tư không bị thiệt thòi

Tạm thời thì mong các bạn bớt thuê RR lại, vì lượng RR nhiều quá, theo như kĩ thuật bên mình thống kê thì con số RR này chỉ thua mỗi Neobux chứ ko thua bất kỳ site nào hiện tại
Share thì nên lãi ít hơn PTC một chút bạn à, dù sao bên ăn cố định, bên kia thì hôm này hôm khác avg thay đổi, còn tái chế, click quảng cáo, mất công hơn.

hóng ra chức năng mua share, chứ quản ref mệt. Scarlet và Gptplanet còn chưa thu hồi nổi vốn nữa.
Share thì nên lãi ít hơn PTC một chút bạn à, dù sao bên ăn cố định, bên kia thì hôm này hôm khác avg thay đổi, còn tái chế, click quảng cáo, mất công hơn.

Ok mình sẽ có cách hợp lý mà
Mình còn muốn mở rộng cái hệ thống này ra nhiều, nhưng nhân lực có hạn nên phải làm từ từ từng bước

AVG mình cũng tụt quá chừng :(

lót dép hóng Share :D

Nếu admin tổ chức bán share thì nên thu lại acc khi ae có yêu cầu để giải bớt lượng ref thuê lại, khi mà avg giảm sâu như vậy thì khó mà đảm bảo lợi nhuận như admin thoing báo ban đầu. Admin nên xem lại, đóng góp ít ý kiến

Avg hôm nay đã lên rồi, tuy chưa bằng giai đoạn trước nhưng cũng mong sites sẽ phát triển mạnh và ko bị quá tải nữa.

Mình sẽ để chạy đồng thời cả hai, chỉ là giảm tải bớt thôi
Quy trình bên mình là hướng tới target trên 10 năm và đang xây dựng thêm tính năng cho nó
Dần dần mình sẽ mở cho chạy quảng cáo thị trường nước ngoài nữa thì site sẽ rầm rộ, do chưa add payza nên mình chưa muốn quảng cáo bên nước ngoài
Thực tế do Payza thanh khoản kém nên cũng lười

Mình sẽ để chạy đồng thời cả hai, chỉ là giảm tải bớt thôi
Quy trình bên mình là hướng tới target trên 10 năm và đang xây dựng thêm tính năng cho nó
Dần dần mình sẽ mở cho chạy quảng cáo thị trường nước ngoài nữa thì site sẽ rầm rộ, do chưa add payza nên mình chưa muốn quảng cáo bên nước ngoài
Thực tế do Payza thanh khoản kém nên cũng lười
Theo dự tính thì khoảng thời gian nào sẽ bổ sung tính năng share vậy anh?

Theo dự tính thì khoảng thời gian nào sẽ bổ sung tính năng share vậy anh?

Dev đang code, trong vòng gần 1 tháng sẽ hoàn thiện
Mình cũng nói trước là share bên mình khác hết các share hay revshare
Share bên mình là dạng cổ phiếu thuần, mua cổ phiếu và hưởng cổ tức theo kỳ hạn
Có thể bán lại qua sàn giao dịch, có bên mua và bên bán
Member mua share muốn bán lại share thì bên mình mua lại

Dev đang code, trong vòng gần 1 tháng sẽ hoàn thiện
Mình cũng nói trước là share bên mình khác hết các share hay revshare
Share bên mình là dạng cổ phiếu thuần, mua cổ phiếu và hưởng cổ tức theo kỳ hạn
Có thể bán lại qua sàn giao dịch, có bên mua và bên bán
Member mua share muốn bán lại share thì bên mình mua lại

Co phieu thi co len co xuong, nhung khi ban co khi nao xuong duoi menh gia khong vay anh?

Co phieu thi co len co xuong, nhung khi ban co khi nao xuong duoi menh gia khong vay anh?

Cái này lúc đó cho thị trường nhỏ Strongbux tự quyết định
Mình nghĩ chả ai dại gì bán giá rẻ đâu
Mình đang chờ hoàn thiện thì mới quảng bá mạnh, thực tế tầm 3 tháng qua mình chưa tốn 1 xu quảng cáo nào, chỉ đang ở VN cả
Hi vọng là kéo thêm anh em ngoại quốc vào thì thị trường sẽ náo nhiệt

Em đặt hết niềm tin yêu cho strongbux, coi đây là sân sau chống lưng cho các khoản đầu tư nơi khác :D

Em đặt hết niềm tin yêu cho strongbux, coi đây là sân sau chống lưng cho các khoản đầu tư nơi khác :D

Một khi Bitcoin còn sống thì Strongbux còn sống :D
Bên mình làm thật ăn thật, nếu lãi ít thì kéo lãi xuống chứ cũng ko để mem hoà vốn
Lãi lên thì cân nhắc thêm khuyến mãi, cứ thế mà sống thôi, ko cần cạnh tranh lãi cao với site nào hết cả

Một khi Bitcoin còn sống thì Strongbux còn sống :D
Bên mình làm thật ăn thật, nếu lãi ít thì kéo lãi xuống chứ cũng ko để mem hoà vốn
Lãi lên thì cân nhắc thêm khuyến mãi, cứ thế mà sống thôi, ko cần cạnh tranh lãi cao với site nào hết cả
Sắp tới Btc kiểu gì chả vỡ hả bác =))
Mà sắp giáng sinh, chưa thấy khuyến mãi gì bác nhỉ

BTC xuống rồi lại lên ấy mà :D Hóng quà giáng sinh của sites nào :D Mà nếu quà kiểu xổ số Grid thì mình auto tạch rồi (do tay thúi từ bé) :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,699
170,801
Latest member
tunguyen1986

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week