SCAM Strongbux Reviews : SCAM or LEGIT ?

Status
Not open for further replies.
Để mình sms cho admin xử lý sớm. Hôm qua vừa nâng cấp Golden AVG=1

ads hôm nay ko reset, mà avg hôm qua rớt quá mặc dù ko có thuê ref, ai bị giống mình ko

Mọi người cho mình hỏi trang này có cần phải click đủ 4 ads để rr hoạt động ko.
Có bạn ơi. Mà click hết qc chắc hết 2-3p thôi

Mình mới vào 100rr, hy vọng kiếm đc chút chút, chúc mọi ng kiếm đc nhìu xiền
Cơ mà giống mọi ng hôm nay k reset ads

Tỷ lệ click của RR mình thống kê là 70% click
AVG trung bình của site là AVG=2
Tính ra thì site mình lợi nhuận đang quá cao so với trung bình chung của tất cả các site
Vậy mà các bạn được voi đòi tiên quá

Tính AVG thôi, nhiều RR click 4-5 cái nên sẽ có RR không click.

chưa fix dc lỗi nữa ko bik tại sao

Có phải bạn xài Chrome Version 62 (64 bit) không? Hôm nay cập nhật chrome lên bản này thì lại bị lỗi flash. Không tắt hỏi trước trong cài đặt được. Nên dù add site vào rồi vẫn bị báo lỗi flash, tạm thời xài cốc cốc.

Ad cho mình hỏi là 1 ngày mình đăng nhập bằng 2 IP khác nhau thì có vấn đề j ko a? Vì ngày mình dùng máy cty, tối về dùng máy ở nhà... Thanks

Ad cho mình hỏi là 1 ngày mình đăng nhập bằng 2 IP khác nhau thì có vấn đề j ko a? Vì ngày mình dùng máy cty, tối về dùng máy ở nhà... Thanks
Theo mình thì đăng nhiều nhìu id cũng k sao quan trọng là 1 id clik quảng cáo thôi - không biết pải không mấy pro ạ

Login 1 account nhiều IP được nhưng nếu click ads thì nên clicks hết trên 1 IP thôi nha bạn.

Vấn đề click ads trên 1 IP thì mình nghĩ ko còn quan trọng nữa. Nó thuộc kiểu như lâu ngày thành mặc định của PTC vậy. Vì ngày xưa PTC có quy định này lâu rồi trở thanh "luật bất thành văn". Giờ thì chắc ko sao đâu. Vì lỡ như hôm nay mình login acc vừa click 1 cái thì cúp điện, chẳng lẽ ko thể vào click tiếp vì lúc đó IP đã thay đổi.

Hôm nay không có ad để click nhỉ, toàn xám :eek::eek::eek:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,476
171,517
Latest member
linhkeisuke1097

Most viewed of week