SCAM Strongbux Reviews : SCAM or LEGIT ?

Status
Not open for further replies.
ổn định chưa hả bác? còn lỗi lầm gì không ạ?

Lỗi lầm thì chỉ xuất hiện theo thời gian, mình rất mong các bạn phát hiện thêm lỗi lầm để mình hoàn tất site hơn

@MrChaosq10 anh cho thêm cái chart autopay như site khác để tiện theo dõi ạ

Lỗi lầm thì chỉ xuất hiện theo thời gian, mình rất mong các bạn phát hiện thêm lỗi lầm để mình hoàn tất site hơn

Chỗ support sao em thấy lâu rồi mà chưa ai phát hiện nhĩ. Dù login nhưng nó vẫn báo vậy. Chứ không có chat box nhập trực tiếp sẽ tiện hơn rất nhiều.
Support
If you are Guest, please contact us via email: [email protected]

Với lại nhiều hình 1 vài chỗ bên anh toàn kéo dãn hoặc co lại nhìn nó không đẹp lắm.Chẳng hạn khi view ads logo strongbux bị kéo dãn ra. Mấy button như khi enable,disable autopay hay add fund... anh chỉnh lại tẹo màu sắc cho hợp với site chứ màu xám xám vậy không hợp với giao diện tí nào. Và chỗ thanh xám dưới cái Strongbux forum anh nên cho là search thì hay hơn. Với lại nhiều bài post trong forum có bài post hiện membership có bài không hiện. Còn mấy thứ khác nữa mà không nhớ hết, tính em hơi kĩ :D

Chỗ support sao em thấy lâu rồi mà chưa ai phát hiện nhĩ. Dù login nhưng nó vẫn báo vậy. Chứ không có chat box nhập trực tiếp sẽ tiện hơn rất nhiều.
Support
If you are Guest, please contact us via email: [email protected]

Với lại nhiều hình 1 vài chỗ bên anh toàn kéo dãn hoặc co lại nhìn nó không đẹp lắm.Chẳng hạn khi view ads logo strongbux bị kéo dãn ra. Mấy button như khi enable,disable autopay hay add fund... anh chỉnh lại tẹo màu sắc cho hợp với site chứ màu xám xám vậy không hợp với giao diện tí nào. Và chỗ thanh xám dưới cái Strongbux forum anh nên cho là search thì hay hơn. Với lại nhiều bài post trong forum có bài post hiện membership có bài không hiện. Còn mấy thứ khác nữa mà không nhớ hết, tính em hơi kĩ :D

Cảm ơn em đã góp ý
Anh đã note lại và sẽ chỉnh dần, giờ thời gian bên a khá cập rập lo việc kinh doanh nên website chưa được đẹp lắm
Nhưng về cơ bản thì anh nghĩ cái cốt yếu là tạo ra dòng lợi nhuận thực lâu dài cho member mới là quan trọng, bên a đang cố gắng làm tốt điều đó
Sẽ dần dần chỉnh sửa và nâng cấp website để hoàn thiện hơn :)

Cảm ơn em đã góp ý
Anh đã note lại và sẽ chỉnh dần, giờ thời gian bên a khá cập rập lo việc kinh doanh nên website chưa được đẹp lắm
Nhưng về cơ bản thì anh nghĩ cái cốt yếu là tạo ra dòng lợi nhuận thực lâu dài cho member mới là quan trọng, bên a đang cố gắng làm tốt điều đó
Sẽ dần dần chỉnh sửa và nâng cấp website để hoàn thiện hơn :)
Quá chuẩn rùi. Quan trọng là đảm bảo lợi nhuận lâu dài và có thực cho member. Mỗi admin nên noi gương bác Chiến xây dựng theo hướng như vậy ^^

Bên mình xây dựng gần xong, hệ thống đào coin thực
Sau Strongbux thì đây kì vọng sẽ là một sản phẩm giúp các bạn ổn định
Cố gắng cho site chạy trong tháng 10 này

phí tái chế 0.07 có cao ko bác chủ

Ko cao đâu bạn, với cùng giá RR, giá autopay và giá tái chế thì bên mình có giá tương đương bên Neobux
Thực tế RR ít khi phải tái chế, có tái chế cũng số lượng cực ít

Sau 1 tháng hoạt động, Strongbux đã lên top 18
capture-png.102694

Attachments

46.4 KB · Views: 444
Chào các bạn,

Hôm nay tôi sẽ giới thiệu cho các bạn về các loại quảng cáo ở Strongbux và làm thế nào để mua gói quảng cáo

Như các bạn đã biết, Strongbux là một hệ thống kinh doanh thực online, mục tiêu của Strongbux là tạo lợi nhuận thực lâu dài cho các bạn, cũng nhờ đó mà lượng thành viên của chúng tôi đang tăng trưởng từng ngày.

Nếu bạn quảng cáo ở Strongbux thì sẽ là một nơi quảng cáo tốt cho các bạn để kiếm lượt truy cập thực

Tuy nhiên, rất nhiều thành viên không biết làm cách nào để mua quảng cáo, hôm nay tôi sẽ giới thiệu về các loại quảng cáo và cách mua chúng:

Chúng tôi hiện tại có các loại quảng cáo sau :

* Micro Ads : Quảng cáo này sẽ chạy 5 giây, giá click cho quảng cáo này là 0.001$

Upline sẽ không được hưởng hoa hồng khi DR mua quảng cáo này

Ví dụ bạn mua 2500 Micro Credits, quảng cáo của bạn sẽ được 2500 lượt truy cập

* Mini Ads: Quảng cáo này sẽ chạy 15 giây, giá click cho quảng cáo này là 0.005$

Ví dụ bạn mua 2500 Mini Credits, quảng cáo của bạn sẽ được 2500 lượt truy cập

* Sticky Ads: Quảng cáo này sẽ chạy 5 giây, giá click cho quảng cáo này là 0.001$

Quảng cáo này sẽ được bán theo 14 ngày và 30 ngày, các bạn sẽ có không giới hạn lượt click với quảng cáo này

* Standard Ads : Quảng cáo này sẽ chạy 30 giây, giá click cho quảng cáo này là 0.01$

Upline sẽ được hưởng hoa hồng khi DR mua quảng cáo này

Ví dụ bạn mua 2500 Standard Credits, quảng cáo của bạn sẽ được 2500 lượt truy cập

* Extend Ads : Quảng cáo này sẽ chạy 60 giây, giá click cho quảng cáo này là 0.02$

Upline sẽ được hưởng hoa hồng khi DR mua quảng cáo này

Ví dụ bạn mua 2500 Extend Credits, quảng cáo của bạn sẽ được 2500 lượt truy cập

Làm thế nào để mua quảng cáo ?

Bước 1: Tạo quảng cáo

Bạn truy cập vào My Account => Advertiser Panel => Create new Ad

- Title : Điền vào tiêu đề cho quảng cáo

- Description : Giới thiệu về quảng cáo của bạn

- Url: Liên kết tới website của bạn

Sau đó nhấn vào Add Advertisement

Như vậy là bạn đã có quảng cáo của bạn rồi, tuy nhiên quảng cáo của bạn cần phải được chấp thuận bởi admin.

Bạn vui lòng chờ từ 2-4 giờ, admin sẽ kích hoạt quảng cáo của bạn nếu quảng cáo đó hợp lý.

Bước 2: Xem danh sách quảng cáo đã có

Bạn truy cập vào liên kết List of Ads

Bước 3: Mua Ad Credit

Bạn truy cập vào liên kết Purchase Ads Credit

Bước 4: Phân phối quảng cáo

Bạn truy cập vào liên kết Ad Distribution để phân phối quảng cáo

Bước 5: Chạy quảng cáo của bạn

Bạn truy cập vào liên kết List of Ads, chọn quảng cáo cần chạy và nhấn vào Start để chạy quảng cáo của bạn

Anh chèn thêm mục time sever ở góc nào đó để xem ạ

Bên mình xây dựng gần xong, hệ thống đào coin thực
Sau Strongbux thì đây kì vọng sẽ là một sản phẩm giúp các bạn ổn định
Cố gắng cho site chạy trong tháng 10 này
Bác dự định chừng nào ra site mining có ngày cụ thể không bác ?

bác Chiến làm thêm cái box support lun cho tiện hỏi, mắc công gửi mail

sau vài tuần chạy thử
làm thử bài toán lợi nhuận, các bác kiểm tra xem đúng chưa nhé, dành cho bác nào ít vốn chạy gói Golden và avg ON
Thông tin chung cho 750 ref
Autopay: 0.0062, ref click: 0.005, avg =2, phí mua ref ở mức 750 là 0.22$ một con, giả sử 90% ref hoạt động
I, tổng chi
1, Daily membership fee: 99/365=0.271
2, Tổng phí autopay cho 90% ref hoạt động: 0.9*750*0.0062=4.185
3, Tổng phí gia hạn cho 10% ref không hoạt động: 0.22*750*0.1/30=0.55
Tổng chi là 0.271+4.185+0.55 =5.006$
II. Tổng thu
750*2*0.005=7.5$
Vậy lãi ngày là 7.5-5=2.5$
Sai chỗ nào cùng fix nhé các bác
Chú ý ref để trên 20 ngày nhé ko được chết ref
Lãi như vậy là quá ổn

sau vài tuần chạy thử
làm thử bài toán lợi nhuận, các bác kiểm tra xem đúng chưa nhé, dành cho bác nào ít vốn chạy gói Golden và avg ON
Thông tin chung cho 750 ref
Autopay: 0.0062, ref click: 0.005, avg =2, phí mua ref ở mức 750 là 0.22$ một con, giả sử 90% ref hoạt động
I, tổng chi
1, Daily membership fee: 99/365=0.271
2, Tổng phí autopay cho 90% ref hoạt động: 0.9*750*0.0062=4.185
3, Tổng phí gia hạn cho 10% ref không hoạt động: 0.22*750*0.1/30=0.55
Tổng chi là 0.271+4.185+0.55 =5.006$
II. Tổng thu
750*2*0.005=7.5$
Vậy lãi ngày là 7.5-5=2.5$
Sai chỗ nào cùng fix nhé các bác
Chú ý ref để trên 20 ngày nhé ko được chết ref
Lãi như vậy là quá ổn
Về cơ bản thì là như vậy.
Nhưng mà cần tính cả thời gian lên 750 ref.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,746
170,834
Latest member
CryptoTeamOnline

Most viewed of week

Most viewed of week

Back