SCAM Strongbux Reviews : SCAM or LEGIT ?

Status
Not open for further replies.
avg thấp vl

admin nói rồi. khi nào có đông người nói mới giải quyết. mà giải quyết thì được 1 vài ngày cũng tèo. nói riết rồi cũng không ai muốn nói nữa :d
Chuẩn rồi, cũng đang lỗ sấp mặt đây :(

Trước đây em tập cày ptc mà cày free không nên chả ra hồn gì hết, nay có điều kiện nên em muốn dep 10$ vào chơi thử để làm quen 1 vài tháng đầu thì có ổn không ạ?

Trước đây em tập cày ptc mà cày free không nên chả ra hồn gì hết, nay có điều kiện nên em muốn dep 10$ vào chơi thử để làm quen 1 vài tháng đầu thì có ổn không ạ?

Ổn đấy, nhìu ông dep nhìu xong quên ko click coi như auto lỗ :))

avg tổng được có 1.15 thì bác nghĩ thế nào, mặc dù e tái chế thường xuyên

Tự nhân lên là ra profit mà ban:

Số RR x avg x 0.005$ = lãi 1 ngày => tính ra lãi 30 ngày rồi trừ đi phí bỏ ra.

cả tuần nay gói gold AVG 1.46-1.47 :oops::oops::oops: , thấy bảo 1.5x là lỗ rồi chắc tk của mình sặc tiết :confused:

cả tuần nay gói gold AVG 1.46-1.47 :oops::oops::oops: , thấy bảo 1.5x là lỗ rồi chắc tk của mình sặc tiết :confused:
Ko kéo dài ngày thì lỗ nặng, mà kéo dài với avg 1.4x thì cũng ko lãi nhiều so với số tiền đầu tư

Đánh giá sơ bộ về site:
1. Site này ban đầu để avg khá cao khiến mọi người đi theo con đường autopay và để giờ không còn đường lui khi avg xuống thấp. Và trong lúc hoạt động thì cũng khá nhiều lỗi về ref bot: hầu như không có mức sàn về click đã thấp nay còn thấp hơn, ref tự mất đi như nhiều mem đã phản ánh(nếu autopay thì không tiếc nhưng gia hạn 240 ngày thì thật tiếc). Đây cũng là 1 số nguyên nhân không biết đi theo hướng gia hạn nhiều hay autopay. Một khi đã theo hướng autopay thì khó có đường chuyển hướng còn lại. Đừng nói mem không chơi thì thả trôi nghỉ :d, nghe sao thấy không chút trách nhiệm gì cả.
2. Nhìn vô bảng leader board các bạn cũng có thể hiểu lầm là có rất nhiều người nhận lại vốn nhưng thật ra chưa tính phí gia hạn mem trong mục ROI. Nhiều người có lợi nhuận cao thật ra họ kiếm được nhiều Dr. Mấy ai không có Dr mà đã hoàn vốn sau 7 tháng từ lúc mới mở site, cao lắm chắc cũng chỉ 2/3 và lí do được 2/3 cũng nhờ lúc đầu avg cao. Ai vô sau thì không có cửa
3. Về admin thì cũng không thấy mặn mà cho ptc. Admin nên đọc lại các comment của admin trước đó trước khi nói tôi nói sai. Mem không phải ai cũng rảnh để lên comment khi avg quá thấp và khi đã comment thì thật ra cũng đã để ít nhất theo dõi 1 tuần mới phản ánh. Mà có những mem thấy phản ánh rồi cũng không cần phản ánh nữa vì nghĩ có người nói thì admin sẽ giải quyết. trong khi đó admin lại chờ rất nhiều người phản ánh mới đi xem lại và lấy lí do vì bận nhiều việc nên ít quan tâm ptc :d. Khi admin giải quyết thì rõ ràng avg có lên nhưng được vài ngày thì đâu lại vào đấy, tèo vẫn hoàn tèo. như thế này cũng vài lần rồi dẫn đến mem cũng ko buồn phản ánh nữa :d. Tôi tâm đắc nhất câu này của admin:"Strongbux dần sẽ đào thải các thành viên nhỏ lẻ và tập trung vào các thành viên đầu tư lớn"

1,5 là BEP của gói golden và mình hiện vẫn check thấy AVG các acc của mình đều 1,5 trở lên, chứ ko có chuyện 1,5 là lỗ được, AVG =1,5 với trường hợp ko tái chế gì cả
Mình đang muốn member hướng tới việc gia hạn dài ngày thì sẽ có lời hơn
Các bạn nào avg nhỏ hơn 1,5 có thể comment username để mình kiểm tra nhé

Đánh giá sơ bộ về site:
1. Site này ban đầu để avg khá cao khiến mọi người đi theo con đường autopay và để giờ không còn đường lui khi avg xuống thấp. Và trong lúc hoạt động thì cũng khá nhiều lỗi về ref bot: hầu như không có mức sàn về click đã thấp nay còn thấp hơn, ref tự mất đi như nhiều mem đã phản ánh(nếu autopay thì không tiếc nhưng gia hạn 240 ngày thì thật tiếc). Đây cũng là 1 số nguyên nhân không biết đi theo hướng gia hạn nhiều hay autopay. Một khi đã theo hướng autopay thì khó có đường chuyển hướng còn lại. Đừng nói mem không chơi thì thả trôi nghỉ :d, nghe sao thấy không chút trách nhiệm gì cả.
2. Nhìn vô bảng leader board các bạn cũng có thể hiểu lầm là có rất nhiều người nhận lại vốn nhưng thật ra chưa tính phí gia hạn mem trong mục ROI. Nhiều người có lợi nhuận cao thật ra họ kiếm được nhiều Dr. Mấy ai không có Dr mà đã hoàn vốn sau 7 tháng từ lúc mới mở site, cao lắm chắc cũng chỉ 2/3 và lí do được 2/3 cũng nhờ lúc đầu avg cao. Ai vô sau thì không có cửa
3. Về admin thì cũng không thấy mặn mà cho ptc. Admin nên đọc lại các comment của admin trước đó trước khi nói tôi nói sai. Mem không phải ai cũng rảnh để lên comment khi avg quá thấp và khi đã comment thì thật ra cũng đã để ít nhất theo dõi 1 tuần mới phản ánh. Mà có những mem thấy phản ánh rồi cũng không cần phản ánh nữa vì nghĩ có người nói thì admin sẽ giải quyết. trong khi đó admin lại chờ rất nhiều người phản ánh mới đi xem lại và lấy lí do vì bận nhiều việc nên ít quan tâm ptc :d. Khi admin giải quyết thì rõ ràng avg có lên nhưng được vài ngày thì đâu lại vào đấy, tèo vẫn hoàn tèo. như thế này cũng vài lần rồi dẫn đến mem cũng ko buồn phản ánh nữa :d. Tôi tâm đắc nhất câu này của admin:"Strongbux dần sẽ đào thải các thành viên nhỏ lẻ và tập trung vào các thành viên đầu tư lớn"

1. Site được thiết kế và cấu hình như nhau cho tất cả các tài khoản bạn ạ
Chứ ko có chuyện người trước thì AVG cao còn người sau thì AVG thấp, bất kỳ site ptc nào thì lúc ban đầu, hệ thống RR cũng làm việc tốt hơn, còn sau đó thì AVG sẽ đều giảm để cân bằng
2. Ở bảng leader board đúng là ai có dr nhiều thì sẽ hiển thị việc ROI cao hơn những người khác, nhưng bạn lại chưa hiểu cách tính ROI của site :
ROI = tổng số tiền rút ra (đã trừ phí) / tổng số tiền nạp vào
Có nghĩa là, không cần quan tâm bất kỳ thứ gì khác, nhìn vào ROI là biết được lượng tiền họ đã thực nhận RÒNG so với tổng lượng tiền đầu tư
3. Đúng là mình không mặn mà với PTC, cái này bạn nói đúng, vì PTC không phải là công việc chính của mình mà chỉ là 1 kênh ngoài thời gian làm việc. Nhưng ko có nghĩa là mình bỏ bê nó, ko có nghĩa là mình vứt nó đi. Mình vẫn làm và phát triển nó.
Mình cũng thi thoảng mới vào MMO4ME nên mình sẽ ít comment ở đây hơn, tuy nhiên mình vẫn sẽ đọc hết comment của các bạn để mình xử lý

Từ nay tất cả các vấn đề về AVG thấp, các bạn vui lòng gửi contact cho mình qua Strongbux và mình sẽ xử lý các acc có AVG dưới BEP
Còn về cơ bản site vẫn sẽ có AVG >=BEP , còn sẽ ưu tiên việc gia hạn dài ngày thì sẽ có lợi nhuận hơn

Do không có thời gian quản lý trong này, mình sẽ đóng topic này lại và hỗ trợ các bạn thông qua contact của site và group facebook
Group facebook: https://www.facebook.com/groups/strongbux.offical/

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,680
170,775
Latest member
laoton1

Most viewed of week