SCAM Strongbux Reviews : SCAM or LEGIT ?

Status
Not open for further replies.
Kiếm DRs thế này có khi phải lên Sup+ thôi, chứ lọc mãi 2k DRs vẫn chưa thoải mái :D

Attachments

• Screen Shot 2018-03-16 at 8.46.07 AM.png
    Screen Shot 2018-03-16 at 8.46.07 AM.png
    320 KB · Views: 127
Kiếm DRs thế này có khi phải lên Sup+ thôi, chứ lọc mãi 2k DRs vẫn chưa thoải mái :D
Quảng cáo trá hình. Vote band foever :))

• Like
Reactions: otc
anh em cho hỏi ngu xíu. mình mua quảng trên trang này để kéo view youtube được không?

payza die luôn rồi. domain đã gắn đại bàng rồi

Đa phần dính tới việc rửa tiền thì chết 100%, ít thấy chỗ nào sống được
Tiền Payza chắc nó cũng tịch thu nốt rồi, đại bàng thi thoảng làm vụ thế này cũng ấm

anh em cho hỏi ngu xíu. mình mua quảng trên trang này để kéo view youtube được không?

Mua view youtube thì ko nên mua trên các site PTC, vì cơ bản là nó ko đánh đúng mục tiêu
mà nếu chơi youtube thì ko nên mua view, hãy để video tự đi lên bằng sự thiết thực của nó, ví dụ video hay, tối ưu SEO tốt thì lên sẽ bền vững hơn, tuyệt đối ko nên đi mua view ở đâu cả nhé

Đa phần dính tới việc rửa tiền thì chết 100%, ít thấy chỗ nào sống được
Tiền Payza chắc nó cũng tịch thu nốt rồi, đại bàng thi thoảng làm vụ thế này cũng ấm

Pay cmn za chưa die nhé a e :)). Nó chuyển sang payza.eu. Mình thấy vẫn send và nhận tiền được, nhưng một số tính năng như masspay thì thấy chưa hoạt động được, gửi một lúc hàng trăm thanh toán mà vào send từng cái chắc chớt. Theo như hóng hớt được thì nó bị cấm ở Mỹ vì phạm luật Mỹ, còn ở chỗ khác thì đại bàng cũng chưa làm gì được nó, đại loại là phạm luật ở đâu thì bị xử lý ở đó thôi. Tuy nhiên việc nó có qua được phốt này hay không thì vẫn ko giám chắc. Tạm thời thì cứ hóng đã, a e cũng ko nên có động thái gì liên quan nhiều đến payza ở thời điểm này là tốt nhất.

Pay cmn za chưa die nhé a e :)). Nó chuyển sang payza.eu. Mình thấy vẫn send và nhận tiền được, nhưng một số tính năng như masspay thì thấy chưa hoạt động được, gửi một lúc hàng trăm thanh toán mà vào send từng cái chắc chớt. Theo như hóng hớt được thì nó bị cấm ở Mỹ vì phạm luật Mỹ, còn ở chỗ khác thì đại bàng cũng chưa làm gì được nó, đại loại là phạm luật ở đâu thì bị xử lý ở đó thôi. Tuy nhiên việc nó có qua được phốt này hay không thì vẫn ko giám chắc. Tạm thời thì cứ hóng đã, a e cũng ko nên có động thái gì liên quan nhiều đến payza ở thời điểm này là tốt nhất.
Mình hay rút tiền về bank thì thấy PZ ở eu cty nó đăng ký ở Anh, nhưng tk bank chuyển nhận ở Estonia. Cái xứ étonia thấy mấy thằng chuyên rửa tiền hay mở tk ở đây lắm, chắc có bảo kê hay sao á :D.

mình đang lọc ref avg 1.2 tài khoản free
vậy ổn ko các bác? mình có tầm 25 con thoy, click khá ổn

Thớt chìm sâu quá, lên cho mau qua mùa bão bùng nào :D

The amount of 101.19 USD has been deposited to your account. Accounts: U6580489->U15385639. Memo: API Payment. Payment from STRONGBUX.NET - REAL ONLINE BUSINESS MODEL. Date: 17:27 05.04.18. Batch: 210762899.

Attachments

• SB 6.4.png
    SB 6.4.png
    16.4 KB · Views: 69
Bác xem lại giúp em cái, tỷ lệ ref của em die nhiều quá, tái chế rồi mà nó cũng chả chịu click
acc em là mrduyqb

Attachments

127.8 KB · Views: 70
Bác xem lại giúp em cái, tỷ lệ ref của em die nhiều quá, tái chế rồi mà nó cũng chả chịu click
acc em là mrduyqb
ref ko click phải mấy trang, chứ thế ăn thua gì, gia hạn dài ngày là cách duy nhất, tuy nhiên site vẫn lãi, việc lựa chọn cách chơi là do thành viên. nhưng để member autopay ko ăn được thì khó promot lắm, đã báo admin rồi

gia hạn dài ngày thì chắc vẫn ăn nhưng có phải ai cũng có nhiều vốn và muốn chôn vốn quá lâu đâu. còn ít vốn để chơi lãi kép tái đầu tư thì auto lỗ :oops::oops::oops:

Mình giờ toàn gia hạn dài ngày đó chứ, nhưng gia hạn dài ngày mà ref ko click cũng méo mặt à

Mình giờ toàn gia hạn dài ngày đó chứ, nhưng gia hạn dài ngày mà ref ko click cũng méo mặt à
Nếu bạn đã gia hạn dài ngay thì quan tâm đến AVG tổng thôi chứ đừng quan tâm đến từng con làm j cả.

admin nói rồi. khi nào có đông người nói mới giải quyết. mà giải quyết thì được 1 vài ngày cũng tèo. nói riết rồi cũng không ai muốn nói nữa :d

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,668
170,768
Latest member
thuyquynh13511
Back
Top Bottom