Event [Straw hat] Thành lập băng Mũ Rơm chiến PTC (3$ theo KQXS 3 tỉnh miền Nam)

Status
Not open for further replies.
46

Haha, lần đầu nghe từ băng nhóm trên mmo đó, chúc băng nhóm của thím làm ăn phát đạt, ko gây thù chuốc oán với băng nhóm khác nhé :D
p/s: ko chơi event
tại ghiền one piece quá nên xài từ băng cho nó giống, cám ơn bác nhé ;)

Nhân sự kiện thành lập băng Mũ Rơm chiến PTC, hôm nay mình xin phép tạo ra một event để chào mừng.
Điều kiện tham gia:
1. Các bạn gửi lời chúc cho băng
2. Các bạn gửi 2 số bất kỳ. Mình sẽ căn cứ vào kết quả xổ số với 2 số cuối giải đặc biệt của 3 tỉnh miền Nam ngày mai (8/3/2016: Bến Tre, Vũng Tàu, Bạc Liêu). Sẵn tiện, mình xin chúc các chị em 8/3 vui vẻ :)))
Giải thưởng: 1usd (PP, PZ hoăc PM) cho mỗi bạn (tổng cộng 3 bạn). Trong trường hợp có nhiều bạn trùng số, mình sẽ trao giải cho bạn nào bình luận sớm nhất!
Thời gian: trước 16h ngày 8/3/2016
Trao giải: khoảng 22h ngày 8/3/2016
Cho mình tham gia băng với ? e là zoro đi lạc trên mảnh đất MMO đã 3 năm nay rồi @@ Help

Cho mình tham gia băng với ? e là zoro đi lạc trên mảnh đất MMO đã 3 năm nay rồi @@ Help
Sunny đang ở bên box Referrers mục PTC nhé zoro, lên thuyền nhanh đi, sắp đánh tứ hoàng rồi nè :)))

Sunny đang ở bên box Referrers mục PTC nhé zoro, lên thuyền nhanh đi, sắp đánh tứ hoàng rồi nè :)))
Vãi.Mong là ko lạc nữa

chúc bang ngày càng đẹp trai hai nhiều tiền :D
83

chúc băng phát triển tiện cho em tham gia với
69

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,452