Help Storagon.com PPS Up to 65% | PPD Up to 40$/ 1000 downloads – Topic chính thức

Status
Not open for further replies.
Mình đã báo cho bộ phận kĩ thuật . Sẽ khắc phục ngay . Xin lỗi bạn vì sự bất tiện này

Hãy thêm nút export select file, và delete select file.

Xóa file trong một folder mết quá. Cứ xóa 1 file thì out ra , rồi mình phải vào lại folder đó.

Hãy thêm nút export select file, và delete select file.

Xóa file trong một folder mết quá. Cứ xóa 1 file thì out ra , rồi mình phải vào lại folder đó.

Khi bạn chọn 1 hoặc nhiều files bằng nút checkbox, thanh menu kế bên logo sẽ hiện ra nút xóa hoặc export file hàng loạt bạn nhé!

FTP mình dùng rất ổn định mà. Nói chung là mọi thứ đều rất tuyệt vời ko có gì phải phàn nàn, kể cả khoản payment :p

Thank OP

1 ip download được bao nhiêu file là hết tính tiền ?

level * 12.99 ví dụ level 3 thì số point tương ứng là 12.99*3 để tránh tình trạng các bạn upload bừa bãi mà không sử dụng vào việc gì và mỗi level tăng 500gb

Cập nhật tính năng mới và chức năng PPS đã được đưa vào sử dụng.

• Giới hạn dung lượng file cho free user:
    • Free user chỉ có thể download file nhỏ hơn hoặc bằng dung lượng bạn đã đặt.
    • Để thiết lập vui lòng truy cập tại My Account -> tab Settings.

Giới thiệu về point

Point là gì:

Point là một hình thức mới trong hệ thống Storagon, Giá trị tương đương hệ thống tiền tệ USD ($).

Hệ thống Point System: Sử dụng point để đổi premium.
  • Point sẽ được cộng vào tài khoản của bạn ngay sau khi downloader hoàn thành việc tải về (100%).
  • Số point được cộng là 0.001 cho mỗi file lớn hơn >50MB được tải về

Khi các bạn tích lũy được 12.99 point trở lên các bạn có 2 lựa chọn:
  1. Đổi ra premium để có thể sử dụng chức năng premium .
  2. Dùng để nâng cấp Storage Space Level. Level mặc định của các bạn là 0 . Và 12.99 point các bạn sẽ được nâng cấp lên level 1.

Pay Per Sale đã hoàn thành và đã được đưa vào sử dụng

Các bạn vào setting --- > setting sẽ có phần lựa chọn PPD , PPS và MIX .

PPS 65% of Sales

MIX 40% of Downloads 30% of Sale

Mong nhận được sự đóng góp của các bạn để host mình hoàn thiện thêm.

Xin chân thành cám ơn các bạn đã ủng hộ Storagon.

Last edited:
ủa còn sales site đâu bạn ? ko thấy bạn đề cập đến

chủ host hỏi nếu để ppd nhưng có sale thì trong star có hiện lên ko(giống kiểu rapidgator ấy)?

ủa còn sales site đâu bạn ? ko thấy bạn đề cập đến

chủ host hỏi nếu để ppd nhưng có sale thì trong star có hiện lên ko(giống kiểu rapidgator ấy)?

Bên mình đang hoàn thiện nốt phần này . Sẽ có trong thời gian sớm nhất . Xin lỗi bạn vì sự bất tiện này

Upload ko thấy file đâu hết. Up ftp 2 - 3 cũng ko thấy file đâu hết.

Khi bạn tải dữ liệu xong bạn vui lòng chờ trong ít phút sẽ thấy dữ liệu bạn nhé .

Bên mình đang hoàn thiện nốt phần này . Sẽ có trong thời gian sớm nhất . Xin lỗi bạn vì sự bất tiện này

Khi bạn tải dữ liệu xong bạn vui lòng chờ trong ít phút sẽ thấy dữ liệu bạn nhé .

Mình nghĩ server có vấn đề. Hơn 30 phút rồi, mình up lại gần 10 lần rồi. ko thấy file nào cả.

Mình nghĩ server có vấn đề. Hơn 30 phút rồi, mình up lại gần 10 lần rồi. ko thấy file nào cả.

Mình đã báo cho bộ phận kĩ thuật . Sẽ khắc phục ngay . Xin lỗi bạn vì sự bất tiện này

Hệ thống FTP đã được sửa chửa xong . Các bạn đã có thể sử dụng lại bình thường

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,764
170,853
Latest member
ngyudihntu
Back