Help Storagon.com PPS Up to 65% | PPD Up to 40$/ 1000 downloads – Topic chính thức

Status
Not open for further replies.
Mua premium bên bạn ơi đắt , khả năng người ta chỉ mua 30 days là nhiều, bạn nên tham khảo mấy filehost khác xem giá cả thế nào, chứ cao quá không cạnh tranh đc >.<

Vâng cám ơn bạn đã góp ý , bên mình sẽ điều chỉnh lại cho hợp lý .

Đúng là hơi đắt. Với lại có nhiều bạn nước ngoài phàn nàn host download hay bị đứng, ko download đc nữa.

Vâng rất xin lỗi bạn vì sự bất tiện này :( . Bên mình sẽ khắc phục ngay

mình thấy chủ host rất chi là " Thanh niên nghiêm túc " :D

Cũng không nghiêm túc lắm đâu bạn :D

sao tưởng pay out sau 3 ngày RQ mà hn chưa thấy j nhỉ :)
2014-01-15 10.14 PENDING WMZ

Vâng vì sự cố bên mình không payout kịp . Xin lỗi bạn vì sự chậm trễ . Bạn sẽ được payout trong hôm nay bạn nhé

Hiện tại bên mình mới chạy 1 server thử nghiêm nên tốc độ host chưa được nhanh . Bên mình sẽ tiếp tục chạy thêm server trong thời gian tới để phục vụ các bạn được tốt nhất

Cám ơn các bạn đã góp ý .

Thân

Last edited:
Thấy chủ host support nhiệt tình, chu đáo mình rất có thiện cảm. Giao diện khá chuyên nghiệp. Thêm một sự lựa chọn cho ptu VN.

Mình có những vấn đề như thế này:

+ Remote sites premium: Cậu add thêm remote từ Rapidgator nữa cho a e dễ remote vì số a e chiến Rapidgator là khá đông.
+ PPS của host đã hoàn thiện chưa? Nếu chưa thì khoảng bao lâu nữa thì a e chiến PPS có thể làm việc được.
+ Cho tớ hỏi hiện Paygate ở US có ổn k và trong tương lại Paygate ở US là như thế nào ( Vì khách hàng của mình 80% là ở US ).
+ Và cuối cùng, khi bắt đầu làm việc, tớ muốn move khoảng 3T data từ Rapidgator sang host thì bên cậu có hổ trợ thêm Used space k? hoặc tớ có thể up premium nào để hoàn thành việc move data đó.

Thấy chủ host support nhiệt tình, chu đáo mình rất có thiện cảm. Giao diện khá chuyên nghiệp. Thêm một sự lựa chọn cho ptu VN.

Mình có những vấn đề như thế này:

+ Remote sites premium: Cậu add thêm remote từ Rapidgator nữa cho a e dễ remote vì số a e chiến Rapidgator là khá đông.
+ PPS của host đã hoàn thiện chưa? Nếu chưa thì khoảng bao lâu nữa thì a e chiến PPS có thể làm việc được.
+ Cho tớ hỏi hiện Paygate ở US có ổn k và trong tương lại Paygate ở US là như thế nào ( Vì khách hàng của mình 80% là ở US ).
+ Và cuối cùng, khi bắt đầu làm việc, tớ muốn move khoảng 3T data từ Rapidgator sang host thì bên cậu có hổ trợ thêm Used space k? hoặc tớ có thể up premium nào để hoàn thành việc move data đó.

Host hiện đang trong giai đoạn thử nghiệm nên còn nhiều sai sót rất mong bạn thông cảm . Bên mình sẽ cố gắng từng bước hoàn thiện và khắc phục để phục vụ các bạn tốt nhất .

Bên mình sẽ có thêm nhiều site remote cũng như nhiều lựa chọn remote cho các bạn uploader .

PPS bên mình đã hoạt động nhưng chưa hoàn thiện trong vài ngày tới đây bên mình cam kết hoàn thiện PPS để phục vụ các bạn . Và bên mình sẽ có thông báo cụ thể về vấn đề này .

Paygate bên mình hiện tại đang có 1 paygate là downloadnolimit . Đây là 1 paygate ổn định của bên mình cũng như các site host khác . Nên bạn có thể yên tâm và sử dụng cho các khách hàng ở us cũng như các nước khác . Trong tương lai bên mình sẽ thêm nhiều paygate khác nhằm hộ trợ cho các bạn và khách hành có thêm sự lựa chọn .

Bên mình cam kết sẽ hỗ trợ tốt nhất cho các bạn uploader về việc nâng cấp dung lượng và chuyển file từ host khác đến host mình . Các kĩ thuật viên sẽ trực tiếp liên lạc với các bạn để hỗ trợ 1 cách tốt và nhanh nhất .

mình thấy acc mình ko có pre, down load thử file thì bắt nhập captcha và đợi 60s

Tên tài khoản của bạn là gì để mình nâng cấp lên premium cho bạn .

Thân

Sao hôm nay up lên bằng web lâu quá vậy. Mình thường mình up bằng VPS toàn 10M. Sao hôm nay đc có 500k vậy.

Sao hôm nay up lên bằng web lâu quá vậy. Mình thường mình up bằng VPS toàn 10M. Sao hôm nay đc có 500k vậy.

Bạn up lại xem đã được chưa . Nếu vẫn chưa được mình sẽ báo cho bên kĩ thuật để họ khắc phục .

host giao diện bắt mắt quá mà nhìn cái khiên mình thấy quen quen :D

có remote được từ lumfile qua không bạn ơi ??

xem tình hình pps ra sao để chiến, host mới ra phải từ từ hoàn thiện, có thể mua ở mấy forum lớn để được post link trên đó nữa thì tốt nhỉ

xem tình hình pps ra sao để chiến, host mới ra phải từ từ hoàn thiện, có thể mua ở mấy forum lớn để được post link trên đó nữa thì tốt nhỉ

Vâng cám ơn bạn đã góp ý . Bên mình cũng đang có kế hoạch cụ thể về vấn đề này

mình ko add dc payment info, nhập purse wmz hay tk VCB vào rồi nhấn save nhưng vẫn ko thấy thay đổi gì cả.
username mình: lyhonlam
số VCB: 0281000337596
nhờ bạn kiểm tra giúp

Vâng mình đã báo cho bộ phận kĩ thuật . Sẽ khắc phục ngay . Xin lỗi bạn vì sự bất tiện này

Bên mình vừa fix lỗi không add được payment . Các bạn dùng thử xem còn lỗi gì không để bên mình fix luôn nhé .

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,488
171,536
Latest member
phongtom

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week