Stellar: Thực sự chán vì mem Việt ở nước ngoài

Status
Not open for further replies.
Chán hẳn mấy ông này, cheat thì lên 4rum nước ngoài khoe, xong giờ thế này. Bọn nước ngoài cứ kiểu này chắc cạch vn luôn

noi chung thi. biet cu im im ma an thoi. ai choi voi nhau thi share

Tụi nó ko có acc invite đi phá đấy
thì có ai cấm tụi nó mua đâu? Vẫn để chúng nó tạo thớt mua đấy chứ, mua đc là làm thoải mái, tại sao phải phá hết ra như vậy, đó hoàn toàn là lòng đố kị đến mù quáng, thậm chí ko đủ tỉnh táo để nghĩ tới việc khác nữa mà phải phá cho bằng được

Mình pm cho 2 cậu kia rồi, rất tiếc cả 2 đều ko hồi âm...1 cậu thì chắc đang hả hê vì phá đc, 1 cậu thì đang xài acc stellar scam đc hoặc có thể đang bán trên này :)

phần lớn tụi nó là trẻ trâu không chứ gì =)))

Mấy bác ăn 10$ hay 100 hay cả 10000$ thì sau này cũng trả lại thôi bác à .. Luật Nhân Qủa luôn hiện hửu .. nếu có ăn thì ăn 1 2 phần .. còn lại thì đê người phía sau .. đói cứ như ĂN RAU mà NUỐT CẢ CON SÂU thì khác gì Con Vật bác =]]

Không biết có đúng hay không nhưng hôm trức Cheat tầm 60k STR mà sáng nay ngủ dậy đã Ho Ra Máu :) .. không biết còn điều gì tiếp theo nửa .. nếu bác nào muốn Gặp ông bà sớm thì Cheat càng nhiều vào !
.. Thân ..​
nói gì gớm vậy cha nội :v

Relax! Quan tâm làm gì:rolleyes:
Tớ hơi hoài cổ 1 tí nên ko chơi đc thể loại nhạc sàn, nghe tạm cái này để trở về tuổi thơ đi!

Loài chó này vẫn đang đi chém từng miếng cơm của những cheater Việt Nam.

@mikuppy

Loài chó này vẫn đang đi chém từng miếng cơm của những cheater Việt Nam.

@mikuppy
đù má thèng này chắc ko có định đạp đổ , nghĩ mà tội thay cho cheater nữa. :V

tớ vẫn chưa share bất kì info nào về trò cheat này lên đấy, ăn đc thì anh em ăn, tớ có acc tớ cũng cho bạn tớ chơi cùng hết chứ chả chơi riêng...Vì thế ko thu đc acc tớ cũng ko tiếc. Chỉ tiếc cho những bác chuẩn bị ăn bug thôi!
mình còn cả đóng acc mà chẳng biết trò này là thế nào hihi

con lạy thánh đào mộ @@

Cmt nhầm xíu làm gì ghê vậy nhỉ - ko thích thì xóa thôi - cứ nhầm lẫn là mún xóa sổ người ta à

Âhhahahahhah

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,514
170,617
Latest member
handsomeMan

Most viewed of week