Stellar: Thực sự chán vì mem Việt ở nước ngoài

Status
Not open for further replies.
Cái kiểu *** ăn đc thì đạp đổ chó vl lần sau nên share cho những mem có nhiều bài viết như mình ý :D

Nhiều thằng làm nhục mặt người VN quá,
mà cái gì thì pm nói chuyện với nhau, mà thấy nhục thì cũng đừng có cmt là "nhục cho người Việt" ở bên đó nữa cmt như vậy lại càng nhục.
với lại ko biết tiếng Anh thì đừng cmt hoặc là chí ít thì dùng google dịch chứ đừng có cmt tiếng việt ở những box công cộng nữa, hài.
Hoặc là về box Việt Nam mà cmt,
với lại cũng đừng có công khai khoe là mình reg cả trăm nghìn acc STR, ngu gì mà cứ kêu như vậy...im lặng mà chơi chứ cứ oang oang rồi đến lúc họ làm hệ thống chống gian lận và spam thì lại kêu. Haizzz

Mấy bác ăn 10$ hay 100 hay cả 10000$ thì sau này cũng trả lại thôi bác à .. Luật Nhân Qủa luôn hiện hửu .. nếu có ăn thì ăn 1 2 phần .. còn lại thì đê người phía sau .. đói cứ như ĂN RAU mà NUỐT CẢ CON SÂU thì khác gì Con Vật bác =]]

Không biết có đúng hay không nhưng hôm trức Cheat tầm 60k STR mà sáng nay ngủ dậy đã Ho Ra Máu :) .. không biết còn điều gì tiếp theo nửa .. nếu bác nào muốn Gặp ông bà sớm thì Cheat càng nhiều vào !
.. Thân ..​

Nhiều thằng làm nhục mặt người VN quá,
mà cái gì thì pm nói chuyện với nhau, mà thấy nhục thì cũng đừng có cmt là "nhục cho người Việt" ở bên đó nữa cmt như vậy lại càng nhục.
với lại ko biết tiếng Anh thì đừng cmt hoặc là chí ít thì dùng google dịch chứ đừng có cmt tiếng việt ở những box công cộng nữa, hài.
Hoặc là về box Việt Nam mà cmt,
với lại cũng đừng có công khai khoe là mình reg cả trăm nghìn acc STR, ngu gì mà cứ kêu như vậy...im lặng mà chơi chứ cứ oang oang rồi đến lúc họ làm hệ thống chống gian lận và spam thì lại kêu. Haizzz

lúc sáng có bác kia bảo nhờ STR mà mua đtdd LG G2 =)) , thấy mà nhục , ăn tiền của người ta còn khoe cho người ta , có thằng ăn trộm nào mà la lên tao ăn trộm của mày đấy chưa +)))) . hài vcc

lúc sáng có bác kia bảo nhờ STR mà mua đtdd LG G2 =)) , thấy mà nhục , ăn tiền của người ta còn khoe cho người ta , có thằng ăn trộm nào mà la lên tao ăn trộm của mày đấy chưa +)))) . hài vcc
Nhưng mà đừng cmt gì trên đó nha :D
Mà đâu chăc là họ trộm hay gì, m thấy top đó cũng hay mà, với lại người nước ngoài thấy họ cũng ủng hộ nữa :D

Nhưng mà đừng cmt gì trên đó nha :D
Mà đâu chăc là họ trộm hay gì, m thấy top đó cũng hay mà, với lại người nước ngoài thấy họ cũng ủng hộ nữa :D
tụi nó hỏi mua đt ở đâu vậy , không thấy ai hỏi tiền ở đâu mà mua vậy =))

Ăn đủ và kiếm đủ thôi tham làm gì......
Không đâu, tiền của nước ngoài mà, nó rải ra đó người Việt mình không ăn thì người nước ngoài ăn thôi, mình còn nghèo thì càng siêng nhặt càng tốt :D
càng tham càng tốt, nhưng đừng có lừa đảo là được :D

Last edited:
duoc bao nhieu thi duoc. bay gio di trade qua ngay du song roi cheat gi cho met

tụi nó hỏi mua đt ở đâu vậy , không thấy ai hỏi tiền ở đâu mà mua vậy =))
Nói thật là bọn tây hay ta cũng vậy thôi.
ai cũng chẳng muốn kiếm nhiều tiền, đa số cũng đều reg nick với sll để nhận bonus thôi, mình nghĩ thím kia cũng reg nick mà cõ chứ ko phải trộm cắp gì đâu :D
Nick cậu bên đó là gì ?
nick m là SCE , khi nào kêt bạn cho vui :D

Thấy nhiều người hay review về cái cảnh đá bát nhau ở forum nc ngoài, hôm nay mình mới đc gặp.
Số là hôm nay có tut chiến invite stellar, mình mới nghĩ mua lại acc invite của bọn nc ngoài...Thế là mình tạo thớt mua với giá 7$ ko phải vì ép giá mà bản thân invite nhận str thì đc tầm đó tiền và chúng nó ko nghi ngờ.
Ngay lập tức có 1 cậu VN ks tớ với giá gấp đôi 14$, ok thôi giá đó qá hời nhưng cậu nghĩ bọn Tây nó ngu hết mà ko nhìn ra có trò hay, inbox rồi cậu ta cũng hạ xuống 12$. Tớ cũng chả chấp, để giá 10$ cho cậu ta ăn cùng.
Rồi sau vài tiếng, 1 cậu VN khác nhảy vào phá ngay bằng cách kêu có tut cho ăn invite nhiều lần, mà thực ra cậu ta cũng đếu bít vì cũng ko có acc làm.
Tiếp theo 1 con gà Tây nhảy vào thớt mình báo cậu mua cùng mình scam cậu ta 12$ tiền mua acc, mịe thế là cùng, đc cả 2 thằng,,
Mình chả phải cạnh tranh hay cấm họ ko mua, vậy mà lại đi làm những trò này...giờ ko ai bán acc nữa là 1, bọn Tây đã tìm ra tut là thứ hai

Kết bây giờ có vẻ bọn Tây đã tìm ra cách cheat invite, anh em ai chơi thì cày nhanh lên ko nó nát ngay đấy...
Mình share tên 2 đứa lên đây sau anh em gặp trên forum nc ngoài thì tránh ra...bẩn hết sức tưởng tượng
mikuppygivemeaway
Đều có nick trên này đấy nhưng mình lười tag vào!
Đệch mẹ . ghét nhất cái bọn k bao giờ chịu lập top mua ban mà cứ toàn chun vào top người ta rồi hét giá . mà đếch biết là có mua thật k . nếu có ý định mua bán gì sao k tự lập cm nó top đi cho khõe . gặp nhiều trường hợp vậy rồi mà đếch biết làm sao hết . :(

Cũng nhiều thằng GATO kinh khủng, mà có nhiều đứa nó còn report lỗi này cho admi nữa cơ =))
m thì không có invite cũng chưa kiếm chác đc bao nhiêu từ cái này nhưng mà nói thật có bị cheat vài ngày thì cũng chả bao nhiều so với cái số tiền 100 tỷ str đó, cứ để cho ae mình kiếm chác tí thì có sao, đằng này gato rồi đi report, chán ko còn gì để nói

Nói thật là bọn tây hay ta cũng vậy thôi.
ai cũng chẳng muốn kiếm nhiều tiền, đa số cũng đều reg nick với sll để nhận bonus thôi, mình nghĩ thím kia cũng reg nick mà cõ chứ ko phải trộm cắp gì đâu :D
Nick cậu bên đó là gì ?
nick m là SCE , khi nào kêt bạn cho vui :D

mình đâu post bài bên đó , chỉ để nick xem thôi :D

tớ tự nhận cũng chả tốt lành gì mấy trò này, nhưng sự thực mọi người đều cố gắng kiếm ăn thôi!! Cùng trong 1 cộng đồng ko đùm bọc nhau thì cũng đừng chơi xấu nhau là đc..haizz
like....trên này lắm thằng hơn cả mèo đi ị

k share lại nói pro giấu .........
share xong lại phải mở topic thế này thì pro nào dám :)..........
Haizzzzzzzzzzz

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,618
170,727
Latest member
alexng192
Back