Analysis stellar.org- thảo luận về stellar

Em cũng thế bác ạ . Em còn đau lòng hơn là nó đổi pass đc cái nick em reg đang ở trong danh sách chờ mới đau chứ
Đổi pass kiểu gì khi k có email ?

thôi anh em chém gió ít thôi nhé nổ làm em nhức đầu lắm @@

Đổi pass kiểu gì khi k có email ?
Bác ơi em dùng mail rác mới đau chứ . Em đau lòng qá mất hơn 50 acc đang đợi bnous .
Đây là em nói thật chứ em không có chém

chắc 100% là cái vụ event 50 share link STr lên đó nè. pass tui đặt cũng wa đơn giản....bà nó....
Tối nay, ghost máy.
chuyễn acc

Haha quá nhọ cho mấy ông tham ăn :D

Thôi 0.41 btc là ngon rồi :D

Sàm nó k có email thì đổi pass = gì ?

Chuyển str lên sàn thái tới giờ chưa thấy là sao nhỡ

Sàm nó k có email thì đổi pass = gì ?
Em nói thẳng nhé đ** m* thằng nào chém gió em lập acc từ 1 đến 50 bị đổi pass hết e dùng mail rác trên web mail rác . vấn đề là ở đó

Em nói thẳng nhé đ** m* thằng nào chém gió em lập acc từ 1 đến 50 bị đổi pass hết e dùng mail rác trên web mail rác . vấn đề là ở đó
Không phải bị đổi pass. Có thể do lỗi server, tệ hơn thì bị block account. Bạn em cũng bị, và hồi chiều cũng có 1 bác bị y chang bác :)

Nhìn rate muốn trào máu họng

Dep vào bx thế nào vậy mọi người

Không phải bị đổi pass. Có thể do lỗi server, tệ hơn thì bị block account. Bạn em cũng bị, và hồi chiều cũng có 1 bác bị y chang bác :)
Bác còn bị ít em 50 acc . phải bác bác cảm thấy như thế nào. acc FB em phải mua đó bác chứ có free cái mẹ gì đâu

Update:
  • Loạng choạng mức thưởng xuất sắc thành hai phần, một phần ngay lập tức và một để được khen thưởng sau đó.(Thứ bảy)
  • Tắt danh sách chờ đợi nhưng giữ thanh toán so le (đêm chủ nhật)
  • Điều chỉnh mức thưởng sao cho * khoảng $ 10 (sáng thứ Hai)
Ngày hôm qua nó hẹn 10:00 AM giờ quốc tế có nghĩa là 17h chiều VN nhưng giờ vào đọc lại thấy là đêm Chủ nhật. Các bác cứ chờ đợi tiếp đi nhé không sao đâu. hôm nay nó Bonus hơn 20 triệu STR rồi.(Những tài khoảng đăng ký trước thứ 5)

p/s: Theo mấy bác nghĩ "Tắt danh sách chờ đợi nhưng giữ thanh toán so le (đêm chủ nhật)" vậy thanh toán so le là sao? thảo luận nào

Bác còn bị ít em 50 acc . phải bác bác cảm thấy như thế nào. acc FB em phải mua đó bác chứ có free cái mẹ gì đâu
Chia buồn cùng bác :( hồi chiều thằng bạn em nó có 4 acc. lúc Bonus ấy mỗi acc 900 vào lấy tiền xong chưa kịp rút nữa... out ra vào lại báo sai pw :v

Update:
  • Loạng choạng mức thưởng xuất sắc thành hai phần, một phần ngay lập tức và một để được khen thưởng sau đó.(Thứ bảy)
  • Tắt danh sách chờ đợi nhưng giữ thanh toán so le (đêm chủ nhật)
  • Điều chỉnh mức thưởng sao cho * khoảng $ 10 (sáng thứ Hai)
Ngày hôm qua nó hẹn 10:00 AM giờ quốc tế có nghĩa là 17h chiều VN nhưng giờ vào đọc lại thấy là đêm Chủ nhật. Các bác cứ chờ đợi tiếp đi nhé không sao đâu. hôm nay nó Bonus hơn 20 triệu STR rồi.(Những tài khoảng đăng ký trước thứ 5)

p/s: Theo mấy bác nghĩ "Tắt danh sách chờ đợi nhưng giữ thanh toán so le (đêm chủ nhật)" vậy thanh toán so le là sao? thảo luận nào
Chả bik nhưng đảm bảo sáng mai vẫn chưa có @@

Sai pass có thể do lỗi sv thôi hồi trưa e cũng bị nhưng click login hoài thì nó cũng vào @@

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week