Analysis stellar.org- thảo luận về stellar

Làm gì có chuyện cạn. 50% của 100 billion STR distribute via Geaveway.

Tức là 50 tỷ STR phân phát ra đó nghe.

Nó đang nhìn thấy lổ hổng cheat facebook cho nên nó tìm cách bịt lại.
mong nó bít lỗ hỏng lại, yêu cầu fb phải có nhiều friend, xác nhận sdt với tạo lâu rồi thì hay :)), chống mấy anh reg nick mới

Làm gì có chuyện cạn. 50% của 100 billion STR distribute via Geaveway.

Tức là 50 tỷ STR phân phát ra đó nghe.

Nó đang nhìn thấy lổ hổng cheat facebook cho nên nó tìm cách bịt lại.

Chính xác :D, thằng stellar nó bảo là sẽ có những cách khác để kiếm ngoài việc tặng nữa mà :)

mong nó bít lỗ hỏng lại, yêu cầu fb phải có nhiều friend, xác nhận sdt với tạo lâu rồi thì hay :)), chống mấy anh reg nick mới
mới tạo làm gì dc xác nhận mà bít j, nó check kinh lắm :), bác nào qua dc xác nhận fb mới hd e vs :D

một khi đã vá xong thì một đống em sẽ nhận được reward ngay và luôn mong một ngày tươi đẹp cho mọi người nào .....have a nice day

7,077
People on the waiting list

có vẻ đúng , vì trong cty mình mượn 2 account facebook , thì có 1 account xác minh phone thì nhận được thưởng nhưng có điều phải chờ qua ngày mai , còn facebook thứ 2 là nó bắt xác minh phone của facebook ( khi các bạn bấm vào nó báo lỗi ngay và bắt xác minh phone facebook thì phải )

Facebook bắt buộc phải verify phone, có bạn bè, có hoạt động thì mới hợp lệ. Trong rule của nó đã có nêu ra rồi. Nó ko muốn spam, nó ko muốn việc phân phát coin của nó bị lạm dụng( mà đúng ta đang lạm dụng rồi còn gì hehe).

P/s mấy thím đang có STR thì lo mà bán đi. Bán đi, bán ngay và luôn khi giá đang còn 600 satoshi. Tham thì thâm thôi, chập toa loa mỏ bây giờ.

Với total supply 100 tỷ STR, không tốn tiền điện để tạo ra coin mà chỉ dùng protocol trong bối cảnh giá coin nói chung rất ảm đạm. Thì giá 600 satoshi là quá cao, phải nói là cực kỳ cao đối với 1 coin.

Do đó đừng nên ôm, DEV đang pump để tạo tiền đề mua sàn. Coin chưa đưa vào thanh khoản cho nên ôm vào lúc này chắc chắn chập mỏ. Có thể khi bạn bán đi thì giá có thể vọt lên 700 satoshi, nhưng sẽ giảm ngay sau 3h chiều nay cho mà coi.

bác làm xog cái tool hỗ trợ captcoin chưa vậy, ae bên kia hối quá chừng, sao lâu vậy. Ko share nữa hả :(
Làm xong tool rồi bác. Capcha số 2 hoạt động mượt mà ổn định. Còn capcha 1 chưa ổn 1 tí vì đôi lúc nó ko click đúng vào cái ô điền capcha. Mấy hôm nay ở Huế có lễ hội điện Hòn Chén nên đi săn ảnh nghệ thuật. hehe. Chiều mình build xong sẽ puplic cho anh em xài.

Làm xong tool rồi bác. Capcha số 2 hoạt động mượt mà ổn định. Còn capcha 1 chưa ổn 1 tí vì đôi lúc nó ko click đúng vào cái ô điền capcha. Mấy hôm nay ở Huế có lễ hội điện Hòn Chén nên đi săn ảnh nghệ thuật. hehe. Chiều mình build xong sẽ puplic cho anh em xài.
ngon dc thế thì mừng, hàng tốt e sẽ donate lại bác ít coin :D, mà bác viết = ngôn ngữ j thế o_O

AutoIt bác ạ. Mình ko phải là dân lập trình, chưa học qua lập trinh 1 giờ phút giây nào, chỉ vì cái khó ló cái khôn mà tìm tòi thôi. Do đó viết còn hơi lủng củng. Tuy nhiên cũng chạy được, ko có vấn đề gì cả.

nó check friend từ lức trưa qua rồi mà? trưa qua lấy face kết nối mà cũng ko đc. tiếc quá để hôm nay bán là lời đc 15$ :'(
Đừng có tiếc bạn. Có được rồi lại mất, chơi trade là như thế. Mỗi khi bạn ko có kinh nghiệm, hiểu biết và cả may mắn nữa thì cứ bán như vậy là tốt rồi.

Đừng có tiếc bạn. Có được rồi lại mất, chơi trade là như thế. Mỗi khi bạn ko có kinh nghiệm, hiểu biết và cả may mắn nữa thì cứ bán như vậy là tốt rồi.
bro có tool gõ capt coin share mình donate cho 100 coin

mình cú hốt được tẹo nhưng ko ngờ sáng sớm nay giá nó tăng kinh khủng quá vượt ngưỡng mình nghĩ luôn vì chỉ nghĩ nó tăng gấp đôi mà thôi
đúng là đồng tiền ảo, chạy lung tung hết cả lên max tận 0.0004/STR gấp 10 lần mức trung bình cao của hôm qua
Điều này có nghĩa là như sáng nay có khá nhiều người lời rất lớn khi 1k STR=0,4 BTC
đúng là kinh hồn

AutoIt bác ạ. Mình ko phải là dân lập trình, chưa học qua lập trinh 1 giờ phút giây nào, chỉ vì cái khó ló cái khôn mà tìm tòi thôi. Do đó viết còn hơi lủng củng. Tuy nhiên cũng chạy được, ko có vấn đề gì cả.
cái tool bác làm là nó tự động gõ lun hay là chỉ hỗ trợ 1 ít còn gõ mình phải tự gõ. Hóng bác

Announcements

Forum statistics

Threads
419,942
171,984
Latest member
Tuananh1999

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back