Analysis stellar.org- thảo luận về stellar

Bác này lắm face dã man :) 1 acc được 950 thì vẫn là rất thơm, nên nhớ bán luôn nhé, dự là các ngày tới và sắp tới, giá sẽ về dưới 10 shatoshi
P/s: Các bác nào thu mua STR chờ cơ hội thì cẩn thận nhé, vì giá trị của tổng STR quá lớn, rất dễ bị xả ngập đầu và bị về 1shatoshi

Mình đổi ra BTC hết rồi :D
Vẫn đang thủ sẵn 7k STR chờ giá cao rồi ex sang BTC :D

vẫn được nhé nhưng rất ít:)
mình không dùng gì cả bạn ơi. nó cho reg theo giờ đó.. Khi nó đóng thì các bác sẽ nhận đc " You're in the queue and should receive your reward soon! " thì xác định là mất 1 acc fb nhé ko nhận đc đâu, đến lúc nó mở thì tự khắc connect fb là có STR thôi

Attachments

34.3 KB · Views: 64
vẫn được nhé nhưng rất ít:)
mình không dùng gì cả bạn ơi. nó cho reg theo giờ đó.. Khi nó đóng thì các bác sẽ nhận đc " You're in the queue and should receive your reward soon! " thì xác định là mất 1 acc fb nhé ko nhận đc đâu, đến lúc nó mở thì tự khắc connect fb là có STR thôi
zậy thì làm sao mình canh dc lúc nào nó mở bonus nhỉ ~~!

Giá 500 Shatoshi là quá cao so với quy định :D bán đi ngay và luôn bác ơi, coin rác thì vẫn là rác mà thôi

Cứ từ từ bác :D
Nghĩ lạc quan tí.
Khi mà STR khó kiếm
=> Rate lên cao
=> Mình bán.
Mà cái này khó kiếm.
=> BTC cũng khó kiếm => BTC lên giá :D

Cứ từ từ bác :D
Nghĩ lạc quan tí.
Khi mà STR khó kiếm
=> Rate lên cao
=> Mình bán.
Mà cái này khó kiếm.
=> BTC cũng khó kiếm => BTC lên giá :D
:( cái thời BTC tự nhiên lên giá đó . cũng ko hẳn khó kiếm lắm .

kết nối FB thành công rồi nó báo: You're in the queue and should receive your reward soon! thì có nhận đc điểm k mọi người? và phải làm sao để nhận? giúp em với

các bác cứ ôm hàng đi :)) lượng STR free giảm đáng kể rồi nên cứ chờ rate >600 đi :gach:

các bác cứ ôm hàng đi :)) lượng STR free giảm đáng kể rồi nên cứ chờ rate >600 đi :gach:

Bác nói chí phải. Giờ có nhiều thằng đang gom lắm.
Vừa vào check cái giá sell lên 510 kìa :p
Vừa cách đây 30p là 505

Nó không tụt thảm hại được đâu. Có mấy thằng dev nó kéo lên lại liền. Cứ chờ rate cao cao rồi xả, mức trung bình xả nó tụt thì mất ăn :p

em cũng đang gom đây :p trưa qua nó len 750 lận. chiều qua gom đc 25k thì rate đang 500. đặt 555 ngoảnh đi ngoảnh lại thấy nó sút hết rồi, nhìn rate lúc đấy lên cmn 600 :((((

em cũng đang gom đây :p trưa qua nó len 750 lận. chiều qua gom đc 25k thì rate đang 500. đặt 555 ngoảnh đi ngoảnh lại thấy nó sút hết rồi, nhìn rate lúc đấy lên cmn 600 :((((

:D

Cứ đặt order ngon ngon vào rồi ngồi chơi thôi, khi nào nó sút thì ăn lại ngon :p

Rate lên cao cái là mình ex sang BTC ngay, đỡ mất giá :D

Announcements

Forum statistics

Threads
420,872
172,946
Latest member
Trinhhuyen

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week