Analysis stellar.org- thảo luận về stellar

dungpro

Junior
Reactions
40
MR
0.000
Haha, em củng voz qua đây, mới đầu ko biết đk toàn send vào thèn thớt ko. Hên hên kiếm dc mấy chai củng đỡ khổ
em cũng dc tầm 4 chai , còn 1 ít đang ủ , mệt nhoài , dù sao cũng cám ơn stellar nhiều vì có ít cháo sống qua ngày ,tháng sau xuống Hà Nội xin việc cũng có ít để trang trải lúc đầu :rolleyes:

khanhsk

Senior
Reactions
184
MR
0.000
Chat with me via Skype
Ngày trước có 75k thôi, rate 99k/1k, do dự không bán vì bảo nó 100k/1k cho tròn nó éo nghe. Thế là bận việc chờ tối lên 1 chút về bán cũng được( do đang trong đà tăng trưởng). Nào ngờ em ấy tụt dốc từ đấy.:mad::mad::mad: Mà các bác biết rồi đấy, nó tụt 1 tí so với trước là ức chế lắm không muốn bán. Hôm sau bonus tiếp đợt nữa, dồn dồn cũng đc vài trăm. Nằm mơ mộng, những giấc mơ màu hồng: thay được laptop HP Elitebook máy trạm, thay được ip 4s, nộp tiền học phí nộp tiền nhà trọ thay cho bố mẹ...:oops::oops::oops:
=====>>>> Có bác nào đang vỡ mộng giống em không??? Nếu cùng cảnh ngộ cho em xin 1 like :(:(:(
bác này giống em ghê :D em còn nhọ hơn bác cái là lỡ mồm nói với mấy đứa bạn tao sắp mua xe mới này :oops::oops:

woonline

Junior
Verified
Reactions
414
MR
0.009
$100.00
Call me! Call me! Chat with me via Skype
đã cho em nó ra đi, rút về chứ đau tim quá rồi, chuẩn bị làm cái even nho nhỏ để stellar bonus trở lại và tiếp tục đau tim :D

vamnt1

Hero
Reactions
429
MR
0.220
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
h` reg ko dc 6000k r

kolovn

Hero
Reactions
963
MR
0.810
Chat with me via Skype
Ngày 16 tháng 8 vừa qua,@StellarOrgđã có thông báo chính thức về việc đồng Stellar sẽ được hỗ trợ trên sàn giao dịch mua bán Bitcoin ANX.

Trên trang reddit cũng đã có bài viết về sự kiện này. Hiện tại ANX cung cấp cặp Stellar/Bitcoin cho các khách hàng giao dịch đặt lệnh Mua - Bán bên cạnh các đồng coin khác như Bitcoin, Dogecoin, Litecoin, Peercoin và Namecoin.

Chúng ta cùng hi vọng đồng Stellar sẽ có tính thanh khoản tốt trên thị trường crypto-currency.

Cùng đón đọc các bài viết mới nhất và cập nhật giá mua bán Stellar tại trang web www.muabanstr.com

kienkoi789

Junior
Reactions
22
MR
0.000
Ngày trước có 75k thôi, rate 99k/1k, do dự không bán vì bảo nó 100k/1k cho tròn nó éo nghe. Thế là bận việc chờ tối lên 1 chút về bán cũng được( do đang trong đà tăng trưởng). Nào ngờ em ấy tụt dốc từ đấy.:mad::mad::mad: Mà các bác biết rồi đấy, nó tụt 1 tí so với trước là ức chế lắm không muốn bán. Hôm sau bonus tiếp đợt nữa, dồn dồn cũng đc vài trăm. Nằm mơ mộng, những giấc mơ màu hồng: thay được laptop HP Elitebook máy trạm, thay được ip 4s, nộp tiền học phí nộp tiền nhà trọ thay cho bố mẹ...:oops::oops::oops:
=====>>>> Có bác nào đang vỡ mộng giống em không??? Nếu cùng cảnh ngộ cho em xin 1 like :(:(:(

Giấc mơ mày hông tan thành mây khóio_O

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,014
176,507
Latest member
phunghia1998

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week