Analysis stellar.org- thảo luận về stellar

Chơi đầu tư chuẩn là biết cắt lỗ, tiếc là mình không phải dân đầu tư, mình bay trong những giấc mơ 800 1000... thôi đi ngủ tiếp..

Có thánh nào biết tại sao withdraw bên bx sang Stellar nó Processing 1 lát rồi báo đợi lại như lúc đầu k?
lúc đầu báo Waiting gì đó, rồi processing, xong rồi lại trở về waiting, đành nhấn nút cancel :(( duyệt bằng tay
mà sao gd thôi cũng k cho là sao :((

hôm qua tui ngủ nằm mơ thấy rate tăng mà tui đã nghĩ mình điên cmnr, k ngờ bác ấy lại
nặng hơn tui =]]

Với tình hình rớt giá hiện nay e cảm thấy thế này
Sự ra đời cúa stellar vào một thời điểm nhạy cảm, đánh dấu sự tụt dốc của BTC, em nghĩ nó không phải ngẫu nhiên
Mev của STR đang muốn giữ rate ở mức nào? Theo em nghĩ với lượng bonus đều đặn tuy ko mạnh như lúc đầu nhưng cũng đáng kể, lượng tiền phát ra hơn 1 tỷ nhưng khối lượng giao dịch trên các sàn quá ít ỏi, dường như ai cũng cầm chừng xem tình hình, Str mới ra đời nên chưa phổ biến lắm có lẽ rate ko thể tăng lên dc ít nhất cho đên hết tháng 8. Em nghĩ kế hoạch mới của Stellar là vẫn tiếp tục bonus theo đúng hạn mức 25 tỷ STR cho ng dùng bằng các cách khác nhau
Theo ý kiến các bác STR/BTC bao nhiêu là họp lý nhất khi so sánh với các đồng tiền ảo khác, vd: như RIpple

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,479
171,520
Latest member
quoclap

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week