Analysis stellar.org- thảo luận về stellar

Đã 4 ngày trôi qua. Tài khoản vẫn có 905 STR khi nó thưởng xác nhận fb và mail. Còn bonus mà các bạn nói 3k5 chắt ko có rồi @@~

ko verry được Email tính sao đây các thím , mặc dù dùng cả Gmail ko được
bó tay thôi a, hình như thằng Stellar nó chơi đểu. acc em reg hôm mùng 8 connect FB rồi hôm nay vào veri mail vẫn oke mà

Nó có 100 tỷ STR cơ mà mới phát 1 tỷ lo gì!

groups 5. nó update thêm cái này
This group has received their "Getting Started" amount.

- The remaining stellars will be calculated and granted when they receive an invite code or complete future educational programs.

đại loại là sau này nó sẽ mời tham gia cái khỉ gì đấy nó mới bonut cho tiếp. mà mời có khi qua email or fb. nên muốn ăn đc tiếp có lẽ là éo đc nữa r :D

groups 5. nó update thêm cái này
This group has received their "Getting Started" amount.

- The remaining stellars will be calculated and granted when they receive an invite code or complete future educational programs.

đại loại là sau này nó sẽ mời tham gia cái khỉ gì đấy nó mới bonut cho tiếp. mà mời có khi qua email or fb. nên muốn ăn đc tiếp có lẽ là éo đc nữa r :D
Có ai đi nhảy câu với em hok ?:(

Đang kich giá mấy thằng điên nào vô phá đám +_+

như nó nói thì mục đích của chúng nóa là quảng bá hệ thống stellar như 1 paypal mới, giờ mới là lúc sơ khai, thậm chí chưa có bảo mật các loại, nên giờ nó sẽ tìm các cách khác để dễ điều khiển tiến độ quảng bá. Kiểu tao muốn 1 tháng chỉ hết 100tr STR thì tao mời từng này người, trả từng này tiền..

Các bác xem những người điều hành Stellar toàn những cao thủ, còn nhiều trò cho các bác xem đây

Announcements

Forum statistics

Threads
421,001
173,061
Latest member
guongled

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back