Analysis stellar.org- thảo luận về stellar

bữa giờ mọi người bị hack acc, bị auto send thì ko ai lên tiếng, đến khi tui mở topic thì gato, đòi giúp.

nhiều người xem đồng tiền của họ to lắm, ai giúp gì trả tiền là ko thèm cám ơn, chỉ khi nào free mới cám ơn. làm phước ko lấy tiền mới gọi là làm phước, còn lấy tiền là mua bán, ăn cướp hả. suy nghĩ tiêu cực.

nhiều người xem đồng tiền của họ to lắm, ai giúp gì trả tiền là ko thèm cám ơn, chỉ khi nào free mới cám ơn. làm phước ko lấy tiền mới gọi là làm phước, còn lấy tiền là mua bán, ăn cướp hả. suy nghĩ tiêu cực.
Nói hay vồn ủng hộ bác 1 like

bữa giờ mọi người bị hack acc, bị auto send thì ko ai lên tiếng, đến khi tui mở topic thì gato, đòi giúp.

mấy ông ấy tham quá. muốn vét từng đồng 1.
login vào cái site mả mẹ gì collect tool
login vào site như thế là nó lưu lại thông tin r.
trò này quá xưa mà mấy ông vẫn ham thì bó ku luôn

ai bảo ko lên tiếng.tớ lập cả topic bên stellartalk.org kìa
p/s: giúp free mình cái.cuối tháng rồi :(

Em nói thằng ra thế này: mấy bạn NGU + THAM đi login vào mấy site vớ vẩn và ko sài chương trình quét virus để bảo vệ thì bị hack là phải.
Còn em thì hơn 100 acc bình thường. chả ma nào ngó cả
mời bạn gom về 1 acc, đảm bảo bị scan acc :eek:

1 like, cái gì cũng có công sức cả, đến cái TUT mà nhiều người còn PM mình kêu cho
Bác đừng chơi keylog nữa bác!

mình nói là có người làm được sao ko lên tiếng giúp, đến khi mình lập topic thì vào tranh nhau giúp, vãi cả linh hồn :D

mấy ông ấy tham quá. muốn vét từng đồng 1.
login vào cái site mả mẹ gì collect tool
login vào site như thế là nó lưu lại thông tin r.
trò này quá xưa mà mấy ông vẫn ham thì bó ku luôn

mà lạ cái là vét có 30STR thì làm gì, 100acc thì cũng đc có 3k, giá hiện tại đc 200kVNĐ :D
ham hố bây giờ mất còn nhiều hơn :D
lúc đó mình có hơn 200acc, bán giá 58 :D mà cũng éo thèm vét :D

Giúp lấy STR trong acc bửa vét 30 STR . Điều kiện chưa nhận claim . send id và pass vào yahoo: bad_boy0619 or skype vo.thanhdong

có lòng thì bonus ít không thì thôi vui vẻ :D

nếu là tớ, tớ cũng ko free :D

1 like, cái gì cũng có công sức cả, đến cái TUT mà nhiều người còn PM mình kêu cho

Bác đừng chơi keylog nữa bác!

keylogger gì đâu bác.chẳng qua có mấy thằng bạn tây nó là hacker nên xin ít logg về.cũng share ầm ầm cho các bác còn gì :'(

Announcements

Forum statistics

Threads
421,000
173,061
Latest member
guongled

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back