Analysis stellar.org- thảo luận về stellar

ai lúc đầu xài cái vét 30str thì bị thôi , ham cái lợi nhỏ nên mất cái to :(

Ko vét vẫn bị đầy nhé!
mình ko thể hiểu vì sao bị mất dc, ID, key, pass ko ai biết, keylog máy mình ko bị rồi, nếu bị thì mất cả acc pp có tiền cơ,chỉ nghĩ do bảo mật cảu site stellar bị hacker lợi dụng :|

Last edited:
Hahaha, cười này.
ACC rút cạn hết, chuyển sang btc-e code rồi :D

Hiện tại một số acc bouns đợt 900 +100 STR đã được bouns thêm 3k5.
Vậy cho e hỏi những acc còn lại có tiếp tục được bouns không ạ

từ từ rồi bé nào cũng có phần :D có khi mai có đợt bonus cho những acc 5 days :D

Hiện tại một số acc bouns đợt 900 +100 STR đã được bouns thêm 3k5.
Vậy cho e hỏi những acc còn lại có tiếp tục được bouns không ạ
lạ lắm cơ, acc mình được bonus 6k9 rồi mà nó còn cố bonus thêm 3k5 nữa :3

giờ chúng nó nhiều str để bán rồi nên đố bố nào hôm nay đẩy đc giá đấy :eek:
đêm nay tui dev cũng chả đẩy giá làm gì đâu, nó mà lại lấy 5-6 BTC đẩy giá như hôm qua anh em ta lại thức trắng đêm tiếp T_T

đêm nay tui dev cũng chả đẩy giá làm gì đâu, nó mà lại lấy 5-6 BTC đẩy giá như hôm qua anh em ta lại thức trắng đêm tiếp T_T
5-6 BTC cũng chả lên tẹo nào đâu. lúc chiều còn có đứa bỏ cả mười mấy BTC giá nó còn k lên nổi:rolleyes:

bạn này rất chắc chắn với giả thuyết 5-6 BTC có thể làm nên tất cả, và kết quả từ chìu giờ có rất nhìu người chặn giá 5-10 BTC và cũng làm nên tát cả là ôm str chờ tăng giá như mọi người =)).
theo giỏi sàn thường xuyền thì hãy nói chắc

94,212
People on the waiting list
Phải danh sách chờ bonus đây không các bác. Bây giờ mình sent cho nó 100 stellar bao giờ nó mới bonus, với lại nó bonus lần bao nhiêu người thấy hon 94k biết đến bao giờ. Lâu rồi mình không vô diễn đàn nên không biết

Announcements

Forum statistics

Threads
421,044
173,122
Latest member
hiep1131

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back