Analysis stellar.org- thảo luận về stellar

Mình có ý kiến lập 1 hội trading trên sàn BX đi, lúc nào được giá thì anh em bảo nhau để bán! Hoặc có ai không biết thì nhắc nhở giúp đỡ nhau vì lợi nhuận :3

Trên stellartalk.org tui đã nói đừng nhấn thêm bất kì nút Claim now nào nữa mà sao không nghe hả ?
đã thấy, ta cùn vào post trong topic đó rồi đấy.
thế giờ sao bác, cứ để đó hả, hỏi admin, lão ta bảo tạo acc mới chiến:p

có ai nhận được str từ ver fb mà chưa nhận được str từ cái gmail chưa :( ????

không ấn claim vẫn bị mất à bác
Mỗi tài khoảng khi thực hiện giao dịch(Nhấn Claim Now or Send tiền) nó sẽ được public lên hệ thống dống như trang này http://spolu.github.io/stellar-ledger/ Tương tự như vậy hacker sẽ dúng số ví của các bác để lọc ra Username... Và thật đơn giản chỉ cần chạy Tools check pass và chuyển STR về tài khoảng của hacker

Mỗi tài khoảng khi thực hiện giao dịch(Nhấn Claim Now or Send tiền) nó sẽ được public lên hệ thống dống như trang này http://spolu.github.io/stellar-ledger/ Tương tự như vậy hacker sẽ dúng số ví của các bác để lọc ra Username... Và thật đơn giản chỉ cần chạy Tools check pass và chuyển STR về tài khoảng của hacker
Stellar Ledger (live.stellar.org)
HashTransactionTypeAccountFeeDestinationAmount (STR)
thấy gì đâu b

chạy liên tục 3500 vậy mà chưa tới lượt mình :D

Stellar Ledger (live.stellar.org)
HashTransactionTypeAccountFeeDestinationAmount (STR)
thấy gì đâu b
để nó load nữa chứ

em cũng đang có gần chục acc bị thế này, đẩ đi 3 acc rồi, cứ claim làm tự nó chuyển đi 2k1
GIẢI PHÁP LÀ DỔI PASS SAU ĐÓ MỚI CLAIM NHÉ CÁC THÁNH !!!!

tớ có 6 acc lãnh chọn 3k7 bonus. có 1 acc sử dụng tool collect str nên nó ngủm của mình 2k1 :)
Ae cẩn thận admin ko rảnh đây mà lấy :))

thế cuối cùng nguyên nhân là gì các bác :D
bị dính keylog, virus hay bĩ dò pass :( để mọi người biết đường tránh :D

tớ có 6 acc lãnh chọn 3k7 bonus. có 1 acc sử dụng tool collect str nên nó ngủm của mình 2k1 :)
Ae cẩn thận admin ko rảnh đây mà lấy :))
3k7 bị lấy mất 2k1 là còn 1k6 hả cậu. sao lạ thế

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,453
172,454
Latest member
quy154
Back
Top Bottom