Analysis stellar.org- thảo luận về stellar

Hôm qua trách mình ngu quá nó cứ tomorrow mà vẫn làm tiếp phí cả acc. Hôm nay lại cảm thấy phê phê khi mà nhận được 6 acc 6k9 :D. Số mình không đen lắm.
Còn mấy bác dep vào BX chưa được thì quá nhọ. Em dep từ lúc 2h và nhận được lúc 5h. With về BTC cách đây 30 phút và đang chờ xác nhận.
Giá thì mấy bác tự tính đy. Giá giờ rớt rất thảm nhưng cứ tính 1STR=0.000005BTC. 1BTC=580$. Như vậy bạn có bao nhiêu STR sẽ tính dễ dàng ra $ nha.
Nói trước đây chỉ là giá trung bình. Hiện tại đang giảm nữa. Có khả năng lên lại hay không chưa biết.

Mình chuyển về btc-e nhanh lắm.
Confirn là mới chuyển 14k SRT sang bx 20p rồi chưa đc

Chả cần confirm gì hết.
Khi chuyển về btc-e nó yêu cầu thì cứ đợi. Bên send nó làm cho mình

Hôm qua trách mình ngu quá nó cứ tomorrow mà vẫn làm tiếp phí cả acc. Hôm nay lại cảm thấy phê phê khi mà nhận được 6 acc 6k9 :D. Số mình không đen lắm.
Còn mấy bác dep vào BX chưa được thì quá nhọ. Em dep từ lúc 2h và nhận được lúc 5h. With về BTC cách đây 30 phút và đang chờ xác nhận.
Giá thì mấy bác tự tính đy. Giá giờ rớt rất thảm nhưng cứ tính 1STR=0.000005BTC. 1BTC=580$. Như vậy bạn có bao nhiêu STR sẽ tính dễ dàng ra $ nha.
Nói trước đây chỉ là giá trung bình. Hiện tại đang giảm nữa. Có khả năng lên lại hay không chưa biết.
Ko lên nhiều nhưng sẽ lên thôi, bọn dev phải câu khách nữa mà!

ủa các bác bây giờ đăng ký trên stella nó cho có 900 không biết bh thì cho bonus tiếp nhỉ :D

Tớ vừa vào lại thì nó gửi lại 6,900.... không biết nên bán hay ntn, newbie khó nói quá

Tiền đã về trên BTC-e. Mới lập hôm qua nên chờ 3 ngày vậy. Mà BX đang lag nên hay giở chứng anh em bình tĩnh nha

Tớ vừa vào lại thì nó gửi lại 6,900.... không biết nên bán hay ntn, newbie khó nói quá
Không thích lằng nhằng thì sell cho mấy bác trên 4rum. Giá 1k sẽ giảm tầm 0.6$ so với site. Còn muốn tìm hiểu cảm giác đau tim của mấy mem trong ngày như mình thì tạo 1 tài khoản https://bx.in.th dep STR vào rồi with về BTC-e. Bán BTC-e lấy vnđ
10k ai cho cái giá đi liền đây
Không buôn bán ở đây nha bạn. Giá thì tham khảo pro các topic khác

Announcements

Forum statistics

Threads
419,504
171,542
Latest member
thangle123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week