Got Paid stellar.org - Nhận 20$ miễn phí từ stellar!

gom nhiều nhiều tí rồi bán cho dân buôn :D
em có 67k str từ ngày xưa thôi bác :D hồi trước bán có 30k / 1k str lên bỏ đấy, đi phụ hồ , 10 hôm trước tự dưng ngớ ngẩn lại vào site này :D chợt nhận ra bác à. em đổi lấy paypal rồi dùng paypal reg VPS vultr, để nó chạy tool vét ít nick 20str :D

em có 67k str từ ngày xưa thôi bác :D hồi trước bán có 30k / 1k str lên bỏ đấy, đi phụ hồ , 10 hôm trước tự dưng ngớ ngẩn lại vào site này :D chợt nhận ra bác à. em đổi lấy paypal rồi dùng paypal reg VPS vultr, để nó chạy tool vét ít nick 20str :D
thím qua đây em có ít VPS làm vốn để được xài ké tool vét với bác :D

thế giờ cũng đc kha khá rồi đó :D hehe

Mình biết nên mình đã chia nhỏ số str ra hơn 200 acc , mỗi acc > 20 str , mỗi ngày auto đều đặn gửi và nhận , hehe

nói 200 acc chứ thật ra phải 500acc chứ nhỉ :D
Không có đủ str để làm chứ không cũng úp thêm rồi , admin bảo đợt invite kế tiếp dành cho tài khoản hoạt động, mà hoạt động thì chỉ có ver mới , vì ver cũ có vẻ ngưng rồi, mà hoạt động thì phải phát sinh giao dịch :)

của em hỏng rồi :( k rút được về paypal, cho em hỏi ở đây bác nào mua btc thanh toán paypal không nhỉ ?

của em hỏng rồi :( k rút được về paypal, cho em hỏi ở đây bác nào mua btc thanh toán paypal không nhỉ ?
giờ thím tạo ví trên polo

Dep str vào polo ==> bán STR ra BTC

Rút BTC từ polo sang btc-e ==> xong lấy code btc-e bác lập thread trade btc-e = pp thì khối người pm đó -_-

giờ thím tạo ví trên polo

Dep str vào polo ==> bán STR ra BTC

Rút BTC từ polo sang btc-e ==> xong lấy code btc-e bác lập thread trade btc-e = pp thì khối người pm đó -_-
chuyển sang btc - e ntn bác?

Announcements

Forum statistics

Threads
419,510
171,552
Latest member
Perseus

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week